Đánh giá điện thoại Bavapen B42 kiêm sạc dự phòng pin khủng 3500mAh

tinifi
17/3/2015 8:7Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá con Bavapen B42 này bao nhiêu tiền vậy chủ thớt?
@KhanhPhamBL Giá bán 448K, cực mềm cho 2 trong 1 - điện thoại kiêm sạc dự phòng
@KhanhPhamBL sợ cụ này luôn lúc bên kia kêu mua và đang sạc cho ip6 h lại hỏi giá bao nhuêu vãi đạn
mấy ông đội dự bị tự chia ra 2 phe ảo, một bên hỏi, một bên có nhiệm vụ trả lời :v
mà mình cmt chi vậy ta? không khác gì up phụ o_O
halida
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình như mình cũng dự bị dù đã lập tk hơn 3 năm rồi 😆
nhoc_1717
ĐẠI BÀNG
9 năm
bây giờ mới biết Bavapen là điện thoại thương hiệu Việt.
Định mua cái nhưng thôi 😁.
pro2740
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai tắt được biểu tượng nhạc trên màn hình chính ko? sao mình ko nghe nhạc nữa nhưng trên màn hình chính vẫn hiện biểu tượng nhạc
3500hah con số khủng đó
halida
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tôi mới mua 1 con dùng rồi. Pin nó co 3 vạch, sau 3 ngày đầu mất 1 vạch, hôm nay là ngày thứ 8 mà chưa mất vạch 2. Chắc chắn là pin đc hơn chục ngày rồi nhưng 20 ngày như nó quảng cáo thì khó.
Bàn phím bấm rất nhạy, tốc độ xử lý của máy cũng nhanh. Ứng dụng của 1 máy cỏ như thế là quá đầy đủ: chặn cuộc gọi, giới hạn thời gian gọi...
Nhược điểm: bộ nhớ máy có mấy trăm KB, danh bạ đc có 300.
Giá 390k tại hoangha mobile
con này so vs gionee l800 thì sao nhỉ
Sau gần 6 tháng sử dung em bavapen B20 mình rút ra đc những nhận xxét sau:pin tốt phải 2 tuần ms phải sạc ,âm lương loa lớn nhưng chất lượng k hay,bàn phím có dấu hiệu xuống cấp bàn phím cứng khó bấm hơn trước đặc biệt là số 0
chuquannet
ĐẠI BÀNG
9 năm
vãi cả seeder dự bị quá đông =))
tuanminh1912
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vừa lấy em này hôm qua.
Máy pin 3500 nhưng không quá to quá nặng.
Chất lượng gia công bình thường, không sắc nét lắm, nhưng so với giá 390k ở hoanghamobile thì đạt tiêu chí bổ rẻ rồi (ngon thì đợi thời gian nữa mới đánh giá được). Hôm nào tést thử ném và rơi xem tuổi thọ em nó thế nào.
Sóng tốt, bộ nhớ máy kém, định chép bài nhạc chuông mấy chục KB mà không được. Danh bạ được 300 số thôi.
Loa thoại chung với loa ngoài, nghe kiểu úp ngược giống nokia dòng rẻ tiền.
Loa chung loa ngoài, úp ngược nghe rất to nhưng chói, không được ấm.
Bàn phím êm nhẹ.
Nói chung 390k một em pin trâu, 2 sim, chất lượng gia công tương đối thì như vậy là ổn.
Con này ko chạy nhạc đc bằng thẻ nhớ các bác ạ 😔
Em copy nhạc mp3 vào thẻ nhớ xog chạy bằng cái chương trình chạy nhạc thì nó toàn báo list trống mà dùng làm nhạc chuông lại đc.
Có bác nào bị như em ko ạ? Hay là con của em bị lỗi?
Thanks!
hahino
ĐẠI BÀNG
7 năm
* con này sài thì ok pin trâu thật , mình có mua 2 con đen và trắng. sài trung bình thí 2 tuần chờ thì 1 tháng.
* Nhưng pin sài khoảng 5 tháng thì lăn ra chết cả 2 con , con đên tầm 4 tháng. con trắng thi 5 tháng. Phải đi xuống chổ bảo hành thay lại pin mới Free củng rất hài lòng . Tuy Có điều là hơi phiền cho người dung. Mong hãng sản xuất pin cho bavapen b42m kiểm tra thật tốt chất lương pin hơn trước khi đem ra thị trường.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019