Đánh giá điện thoại YEUPHONE 2013 (nghe tên đã thấy chuối)

hvtan
13/4/2013 14:22Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác chủ thớt cũng rảnh nhỉ, ngồi phân tích cái đt quảng cáo trên tivi 😆. Cơ mà bác lại không rảnh bằng e rồi, sau khi nghe quảng cáo xong e gọi luôn cho nó, xoắn cho 1 hồi kết quả là: tút tút tút 1 cách không thương tiếc @@. Ngày hôm sau nhận được đt "support": a đang có nhu cầu mua đt ABCXYZ của bển e ạ...bla...bla ;))
hvtan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@goldhaiti vì vẫn có người bị lừa nên mình phải viết bài phân tích 😁
chủ thớt ơi, cam 2 chấm là cao hơn cả FullHD luôn rồi đấy 😁
hitachi490
ĐẠI BÀNG
11 năm

các bác nhanh tay sở hữu siêu phẩm,mỗi ngày chỉ bán 50 chiếc......như SHITTTT
nhà đài củng đồng bọn với mấy vụ lừa đản này! Mổi lần nghe QC là ngứa lổ tay vô cùng! Muốn chạy lại ngay chổ bán và đấm vào mặt thằng/con bán hàng! 😃
đài THVL : Truyền Hình Vãi L?? đang làm ngứa mắt với mấy vụ nhảm này
Đúng là THVL : Truyền Hình Vãi L? 😁
sr mình rất nhạy cảm với mấy trò này!
Yêu phone tập cận bình 2013 cũng giống như bọn nó khoe tàu chiến mà thôi vãi......
sony2013
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá đỉnh! .....
sony2013
ĐẠI BÀNG
11 năm
phá vỡ kỷ lục doanh thu trên toàn tg như yo sieu mỏng mỏng đến mức khó tin,chúng tôi đã đặt ....
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe cái tên đã thấy chuối ...
hôm nào cũng nghe quảng cáo trên ti vi, chiếu đi chiếu lại mấy lần (đúng kiểu giọng này)
yêu phôn phiên bản vàng, với 3 lần nâng cấp miển phí...
các sản phẩm trên thị trường màn hình bé, dày...
sản phẩm chính hãng giá 12tr, nay chỉ bán với giá 20%, chỉ 2 triểu...
bla bla bla
về quê một buổi bao nhiêu người nói đến yeuphone, dân Việt Nam bị bọn này lừa nhiều quá rồi
vqa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trantuananh1996 công nhận bọn nó quảng cáo nghe bùi tai thật,
vãi phone ^_^
Hê hê, về quê đc nghe quảng cáo YEUPHONE, giờ mới biết đến tên này :v
engvinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình gọi phone cho tụi nó, để chế độ ẩn số. Gọi ngày khoảng 4 lần. Xong lấy số khác gọi mỗi khi tới quảng cáo. Nhưng mình chỉ nhá máy thôi. Làm vậy thích lắm. Mong các bác cùng làm với mình để khỏi phải ai khác gọi vào mua hàng và bị lừa nhé.
hvtan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@engvinh hơi bị rảnh nhưng đó cũng là hành động tốt😁
Tại sao đài truyền hình lại tiếp tay bọn lừa đảo thế nhỉ?
betapanchoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lehaifreedom vì dc ăn tiền ! chỉ chết người dân mà thôi.
Lâu nay chúng ta mặc định cái gì trên truyền hình nói là sự thật ! Thông tin Qcáo trên VTC và trên internet bây giờ là như nhau về độ tin cậy . Be alert !
ngon..up cho bác nào có nhu cầu
repcon98
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa cũng có cái qc về yeuphon5 trên Kênh ĐN1, móa lừa đảo ghê đừng hỏi, gì mà đt lên mạng miễn phí, gọi miễn phí, sms miễn phí...miễn miễn cái lol bò nhà chúng mày, em coi cũng chỉ biết cười trừ và có 1 điều thắc mắc là: "Lũ nhà đài ăn hại ăn bao nhiêu tiền của bọn đểu này mà để cái qc lol dẻ rách này đi lừa thiên hạ???"
likid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đcm sao nó ko QC trên thời sự lúc 7h tối nhở😃
Đến cả kênh công nghệ thông tin VTC2 mà cũng đăng quảng cáo này. Bó tay! Tiền nào của nấy. Xem quảng cáo trên VTC2 thấy chối không chịu được. Chỉ biết quảng cáo và kiếm tiền cho mình mà chẳng kiểm chứng thông tin thì chỉ khổ người tiêu dùng và nhất là những người mới tiếp cận với công nghệ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019