Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Jabra Elite 65t: Chống nước, mang thoải mái, cách âm tốt, phù hợp nhiều loại nhạc, 4.4Tr

Nam Air
4/6/2018 11:37Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uniquedzu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo mô tả thì con này với chất âm tốt và khả năng chống nước thì ngon quá rồi 😔 em đang xài Airpods mà thấy chất âm cũng chán quá à. Với giá tiền đó mua con này có vẻ ổn hơn.
KLq nhưng có ae nào dùng tai nghe Sony xb950bt không cho mình xin ít cảm nhận.. Chứ của mình bass yếu, nghe nhạc thỉnh thoảng giật giật cực khó chịu 😔(
Datnguyen101
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhu cầu nhạc Pop-ballad, R&B, Classic và nghe Podcast thì chọn 65t hay Airpod hơn vậy bác Airblade. Nhu cầu mình ít khi thoại ngoài đường và nghe khi đi bus nên không cần chống ồn lắm.
@Datnguyen101 Bạn xài iphone hay android, nếu android thì chắc chắn nên lấy e65t, còn iphone thì 50/50 😁
Datnguyen101
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Airblade14 cảm ơn bạn. Mình hiểu r. SE đang phân vân coi lên Note 8 hay ipX. Vậy mình chọn E65t có vẻ hợp lý hơn.
Nghe đồn con Sony WF 1000X âm thanh ăn đứt con airpot nhưng không biết đeo có thoải mãi không 😁
buiduc_hung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bổ sung :
+Khả năng kết nối cùng lúc 2 điện thoại rất bá đạo,tự động kết nối cả 2 điện thoại khi lấy tai nghe ra khỏi dock. ( mình dùng S8plus và ipX)
+Vì tai nhỏ nên mình đeo hơi có cảm giác đau, khuyến cáo thử trước khi mua
ElvisX
ĐẠI BÀNG
5 năm
@buiduc_hung Bình luận rất bổ óc
Đang có cái Sony true wireless có bác nào cần mình để lại giá rẻ.
bxv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phiplasty wf 1000x hả bác?
venon_7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh Nam làm bài review sony xperia duo ear đi. Em thấy em đó ngon và ngầu quá. Ko biết âm thanh thế nào. Thanks anh
Quânbh
ĐẠI BÀNG
6 năm
có thời gian dùng mà không thời gian sạc . sạc vài phút dùng 5h là ngon ùi
Thấy đánh giá âm thanh con sony và bose khá cao. Nhưng về tổng thể thấy e này đc đánh giá đáng mua nhất
Tiendung_59
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thôi cứ của Apple mà dùng cho đồng bộ
Phân vân với sony sp700n nhưng thôi lấy em này luôn vì gọn hơn với pin trâu. Đeo hơi cấn tai chút, âm thanh tạm ổn
khanh1810
TÍCH CỰC
6 năm
nhìn ổn hơn 2 cái que là ok rầu 😁
Con này kết nối với tivi samsung được không bác kiếm gió?
@nguyentrong18 tivi bác có cho kết nối với tai bt ko bác? nếu có thì khả năng là 50/50, vì mình biết có tivi có cho nối loa bt mà chỉ xài với loa của hãng thôi
ElvisX
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyentrong18 Mình nghĩ là đc đó bạn, mình đang dùng Zolo Liberty+ kết nối với TV SS UA32M5500 của mình ngon lành,...mỗi tội ko điều chỉnh đc âm lượng âm thanh do..một là TV ko có khả năng điều khiển âm lượng từ thiết bị âm thanh của bên thứ 3, hai là tai nghe mình không có nút điều chỉnh âm lượng, vậy nên âm thanh nó luôn tự động Maximum. Phải nói là rất bất tiện =[[
Vậy nên bạn mua con này là hợp lý đó, vì nó có nút điều chỉnh âm lượng trên tai nghe
bxv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Airblade14 anh Nam ơi, nếu dùng tai này, đi đường đội nón full face hay 3/4 thì khi có cuộc gọi sẽ bắt máy như nào ạ? vì k chạm vào đc tai nghe. cảm ơn anh
@bxv77 mình mang thêm smartwatch nên nhận cuộc gọi bằng nhấn nút trên smartwatch đó bạn 😁 còn ko có smartwatch thì chịu thua 😃
bxv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Airblade14 dạ, vậy khá bất tiện. k có chế độ tự trả lời cuộc gọi sau 3s hoặc 5s hả a? vì trước xài tai dạng mono có option đó là ta?
@bxv77 Khi có cuộc gọi sẽ báo số hoặc đọc tên nhé bạn. Muốn nghe thì chỉ cần trả lời “answer”; không nghe thì trả lời “ignore”. Chỉ hỗ trợ tiếng anh thôi
@snoopycharlie cho e hỏi về chất âm con Jabra này so với 2 con Bose vs Sony thế nào v bác? đeo còn này lâu có bị đau tai với dễ rời k ạ, hihi, mong bác giúp e đang định xuống tiền con này
@leo_Matrix_SsS Em cũng đang nghiên cứu mua con này không biết chất âm thì tuỳ mỗi người nhưng hoàn thiện với tính năng so với hai con kia thì ăn đứt, xuống tiền là hợp lý bác à.
khicon257
TÍCH CỰC
6 năm
Dùng với iphone thì con này với airpod con nào ổn hơn hen mấy bác
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khicon257 iPhone thì 50/50 bác. Kết nối đồng bộ thì airpod ok hơn, âm nhạc tính năng thì 65t hơn. Bác nên ra nghe thử rồi hẵng mua
Đang tính xúc em này, bác nào từng thử connect với Macbook chạy HighSerrial chưa cho em biết kết quả với ??? Nếu được thì xúc luôn
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dream1706 Với MacBook thì bao xài nha bạn
@Porcupinex ok thanks bác , chắc em xúc luôn 😃
jackduy
TÍCH CỰC
6 năm
Con này chạy xe ngoài đường bên kia nghe muốn nhức đầu ...chống ôn tệ quá....
wiki27
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này tự off hay sao vậy các bác.
Em mua về nghe xong toàn để trong box. Ko biết nó có auto off ko
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wiki27 Bỏ vào hộp sạc là tự tắt rồi bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp