Trai Đẹp Tặng iPhone

Đánh giá Lumia 1320: máy to, màn hình đẹp, pin lâu, camera thường...
cuhiep
7 nămBình luận: 444
Mình đang xài màu đen, nói chung tất cả đều ổn, mà dạo này có hiện tượng khựng và hơi giống bị liệt cảm ứng, không biết là tại wifi gián đoạn hay do máy...nhắn tin cũng hay bị ăn nhầm chữ...
madam77
TÍCH CỰC
7 năm
định mua con này đổi gió qua winphone nhưng nghe các bạn thảo luận xong mình oải quá ....:rolleyes:
Các anh ơi cho em hỏi? Em tải 1 game về tầm 500mb. Em đã gỡ game đó ra, bây giờ muốn xóa dữ liệu game đã tải về khoảng 500mb đó thì xóa ntn ạ? thanks
congchi1979
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhkhoahn Hình như tự nó xoá mà, vì down cả đống game mà bộ nhớ vẫn còn. File rác nhiều thì xoá trong IE nó còn về khoảng 50MB, chưa thấy phình thêm.
Đang tăm tia em này thì con Zenphone 6 mới ra giá tầm 4 chai. Băn khoăn quá...
@Hoàng Đức Dũng Ko co gia 4 chai dau. Tam 6 chai day

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
dungflo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mà 1320 cũng chỉ 6,8 chai, màn ngon, phần cứng ngon, có drive xịn, vẫn kết hơn, pin lại trâu nữa, không quan tâm đến game lắm thì quá ổn 😃
Đang dùng windows phone va thấy nó tuyệt vời. Mượt mà và ổn định. Ứng dụng và game thì những gì mình cần đều có hết r. Viber, zalo, fb, asphalt 8, subway,.... nói chung ứng dụng nổi tiếng trên 2 hđh kia wp gần như có hết hoặc có ứng dụng thay thế. E này màn hình hơi to 😆) Kể ra 5 - 5,5 inch thì đẹp 😃)
xàm quá, đi tỉnh chưa mà bảo Here Map ngon hơn Google Map, kiếm 1 cái địa điểm đỏ mắt còn ko ra, ở xã vùng sâu làm gì có số nhà, tên đường, ng ta chỉ có thể nói nó gần 1 địa điểm nào đó như nhà thờ, nhà hàng, khách sạn ... rồi gõ vào tìm thôi. Chỉ có Google Map mới có nhiều thông tin giúp dễ tìm đường, Here Map trắng bóc mà tìm sao ra.
😁:D:D;)
muố nhiều ứng dụng thì mỗi phần mền dùng 1 máy
To nhìn ngon nhỉ
nếu không phải vọc sĩ thì nên muôn mua con này...
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
có ai bị như mình không, cái này nếu không cầm trên tay thì mấy cái nút home và nút back nhấn không ăn, các số ở rìa màn hình như số 1, số 0 nhấn không nhạy....
@xyzmen rết máy lại bác.
congchi1979
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xyzmen Có bị y chang. Chịu thôi.
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
@phamduy0510 reset lại origin rùi...hok hết😔:(
@xyzmen vậy còn bảo hành thì ra lấy cái mới về xài đi. mình nghĩ bị lỗi phần cứng rồi
dungflo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đây là lỗi do dán màn hình, bóc ra là hết thôi bạn ơi
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
@dungflo để tháo ra thử, coi như phí thí nghiệm😁:D:D
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
@dungflo mình gỡ miếng dán màn hình và em ấy đã chạy mượt. Thanks bạn. Nhưng lại đang lo là trầy màn hình (mặc dù biết là xài kính cường lực G3 nhưng vẫn thấy lo)😁
dungflo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xyzmen Vậy dán lại màn hình đi :p mình cũng vẫn dán màn hình vì cái vụ cảm ứng kém khi dán chỉ bị khi để máy trên bàn, hoặc khi ngủ nằm nghiêng đặt máy trên giường xem film, đọc báo thôi 😃 vẫn chấp nhận được nhấn thêm vài cái, hehe. Hoặc bạn mua bao da có nắp gập mà xài, loại của nillkin giá có 220k thôi
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
@dungflo Mình đang xài bao da Rock exel. Bực nhất là khi vuốt thì máy lại hiểu là chạm nên cứ phải nhấn back hoài, mà back thì lại không ăn:mad::mad:, thôi, kính G3 chắc không dễ bị trầy nên để xài cho đỡ ức chế. Thanks bạn😁
dungflo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thực sự mình dùng được gần 2 tháng rồi, chả biết chê gì nữa, vì cũng k hay vọch vạch, game này nọ. Hoàn toàn hài lòng về mọi thứ😃
camera trước là bao nhiêu vậy
jimmyctho
TÍCH CỰC
7 năm
sau khi nokia ra 1 máy 6inch là mình ra mua liền khỏi suy nghĩ. Trước xài 920 hơi ức chế vì. Màn hình hơi nhỏ, pin bình thường. Bây giờ cầm trên tay 1320 o có gì để chê. Pin trâu chưa từng thấy! Mấy bác bảo pin trâu để làm gì vì ko có cái gì để chơi, mua dt về chỉ để chơi thì sắm ipad đi nhé. Pin là vấn đề muôn thuở của smartphone nên giải quyết dc vấn đề này quả tuyệt vời. Màn hình ra nắng thì vô đối. Thật sự nokia đã đi đúng hướng khi ra e này. Quá tuyệt vời và đang tiền.
Có bác nào chán em này thì chuyển sang cho em nhé, kề sky a830 fullbox còn bảo hành cộng money nhé....

Sent from my A830S using Tinhte.vn mobile app
Hôm trước vừa được "trên tay" em này. Phải nói là quá tuyệt vời trong mức giá. Cảm giác cầm chắc chắn rất cao cấp. Đáng tiền.

Sent from my iPad
ntt139
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác cho em hỏi máy này đã lên đc wp8.1 chưa àh
duykhanhxdop
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ntt139 đã có đâu mà lên..khoảng tháng 6 đến tháng 8 nhé bạn
Em này vừa túi tiền so với 1520, giá chỉ 1 nửa tiền, màn hình lớn, chức năng tốt, nói chung rất hợp để làm việc , ko có gì phải chê, giá còn 5tr5 thôi thì em nó sẽ bán chạy như tôm tươi, đặc biệt thích màn hình và em pin sài 3G toẹt ga mà vẫn ko hết trong vòng 1 ngày 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019