Đánh giá Lumia 630: thiết kế đẹp, camera tốt, hiệu năng tuyệt vời

TDNC
12/5/2014 8:8Phản hồi: 543
543 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M
Mình khoái e 925 thôi mk ko đủ tiền múc.đẹp sang chảnh
:rolleyes:
mọi người trên group thì bảo NoLu 630 online 3G liên tục được 7 giờ ( pin 1800 mah ) trong khi đó con MiLu 535 mới ra ( pin 1900 mah ) thì bọn tgdd bảo chỉ online được 3 giờ thôi không biết thực hư như nào chứ pin mà cùi như thế thì mất chất lumia hết, phải suy nghĩ lại khi mua. đành hóng review vậy 😔
minh
Klq nhưng con MiLu 535 bị mấy bác trên tgdd chê quá trời. Lội qua mấy trang cmt thấy có người bảo lag, có người bảo pin chỉ được 3h, có người còn bảo loạn cảm ứng =]]
Quá nhọ cho anh microsoft, vừa mắc vừa dỏm :v
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@_Rùa Tốc Độ_ thế ak? KO bằng 630 sao bác may quá e đang phân vân 😔
@mrsouth.hp Em không biết nữa bác à, khoảng pin thì có vẻ yếu hơn 630 thật, dùng chip snap 200 nên hiệu năng chắc chắn sẽ không bằng, 535 hơn mỗi cái ram vs cái cam trước, em là con trai nên quanh năm ít dụng tới camera nên cũng chả quan tâm. Chỉ cần máy pin trâu vs mượt cho nhu cầu cơ bản như facebook, web là được rồi. Chơi game thì chơi trên pc cho lành 😁
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@_Rùa Tốc Độ_ e cũng chỉ cần fb web vs nhạc thôi chắc ko đến nỗi force close vì thiếu ram nhỉ? Mà con này gps ko xác định dc vị trí đúng ko bác?
@mrsouth.hp mình chưa rớ vào mấy cái đấy nên k rõ nữa 😁
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
các bác ơi cho e hỏi e này ko có double tap mà phím nguồn nông bấm nhiều có sợ đi ko? -_- MÁy con lg của e trc cũng bị nên hơi lo
@mrsouth.hp Không có bạn à 😔
Máy này sạc bao lâu thì đầy vậy các bác
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
MÀ các bác cho e hỏi con này có gps nhưng ko có laban xác định vì trí ak ?
con lumia 630 của mình cái gì cũng ổn, chỉ mỗi cái ốp lưng là ộp ẹp quá. ốp của mình màu vàng chanh, mỗi lần bóp từ dưới lên thì phần cạnh phải lại kêu bộp bộp( cứ như nó không khít ấy )
mấy bác có ai bị như thế không ??? chả nhẽ mai đi đổi máy mới nhễ ? 😔
Mình mới mua con này, lần đầu tiên dùng windowphone. Khi bộ nhớ ram bị đầy thì phải xóa bằng cách nào vậy mọi người. Mình tải ứng dụng dọn dẹp rác (gần giống clean ở androil) mà thấy không được, khó sử dụng quá
mình mới đi đổi máy lúc sáng ( vỏ k khớp )
mình đang dùng tai nghe galaxy y để nghe nhạc, khá ổn. khi cắm giắc vào thì dư ra 1 khoảng nhưng vẫn nghe rất chuẩn . không hối hận khi mua con này 😁
mình mới đi đổi máy lúc sáng ( vỏ k khớp )
mình đang dùng tai nghe galaxy y để nghe nhạc, khá ổn. khi cắm giắc vào thì dư ra 1 khoảng nhưng vẫn nghe rất chuẩn . không hối hận khi mua con này 😁
Thời điểm hiện tại nên mua máy này không ạ, hay mua 625?
Em mua cho nguời tuổi trung niên sử dụng, chủ yếu nghe nhạc lướt web đọc báo thôi ạ...
tiếc là phím cứng em nó nông quá 😔(
tiếc là phím cứng em nó nông quá 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019