Đánh giá nhanh Nokia 3310: ai cũng thích, nhưng rồi có mua không?

sonlazio
4/3/2017 7:43Phản hồi: 281
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem cái clip này cũng vui 😁
longt61
TÍCH CỰC
7 năm
theo mình nghĩ thì chiếc điện thoại này nó cũng giốngnhư vợ mình vậy, lúc chuẩn bị lấy thì mong ngóng, đám cưới thì rạo rực, lúc lấy về sung sướng, nhưng khi ở được vài tháng thì sẽ thấy bứt dứt không yên, không biết là vì cái gì cụ thể nhưng vô số cái để than vãn (chí it là cái màn hình, kiểu như nhìn vợ người ta thấy ngon hơn vợ mình), ở 1 năm thì ngậm bồ hòn làm ngọt, 5 năm thì thôi kệ, 10 năm cũng có tệ lắm đâu, và đến khi cuối đời nhìn lại thì so với vợ người ta (android 1 50ÚD khác) thì vợ mình tuyệt vời lắm lắm, lúc nào cũng bên mình, thuỷ chung nhẫn nại, không quá tươi mới nuột nà lại mặn mà theo năm tháng.
P/s: ấy là nếu như nó đúng là con của bà mẹ vợ (Nokia năm 2000) chứ không phải con riêng của ông bố mang về (HMD)
Battleship
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu Nokia làm máy này có ngoại hình giống 80-90% so với máy 3310 cũ thì có thể nhiều nguời hoài niệm sẽ mua. Chứ máy mới này quá khác so với máy cũ, e là sẽ ế thôi.
@Battleship https://cellphones.com.vn/sforum/nokia-3310-ban-cuc-chay/
Nhìn dễ thương, chắc sẽ mua 1 cái về tặng cho ba, làm cái tay trái
Denny_hoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi sẽ mua! Nếu theo kiểu thiết kế y như cũ thì càng mua!
xuan_nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
3310 dành cho những người hoài cổ - những người bắt đầu dùng điện thoại từ những năm 199x bác bạn ạ Cái bạn sau này không hiểu đâu.
Có gps ko nhỉ?
Chờ về VN cầm thử mới biết. Giá thì tầm đấy lăn tăn làm quái gì nữa. Giờ ai ai cũng sờ mát phôn, máy này coi như lắp sim phụ hoặc vác ra nghe gọi chống cướp giật.
Chống cháy mà mua tạm mấy con sờ mát tầm 1Tr cũng chả lâu được.
Quan tâm nhất là đồng bộ danh bạ được đầy đủ và bền như đời đầu - mà kể có cái tính năng kiểu Bluetooth Partner thì ngon
có phải là do hoài cổ 3310 cũ mà không mặn mà với con này
hay là do xài smartphone nhiều quá r giờ thấy cái dumb phone 1 tr thấy ngán =]]]

theo suy nghĩ của mình
bền ,pin 1 tháng ,nghe gọi đầy đủ 2 sim 2 sóng ,nghe nhạc là ok quá r ,đúng là kh ít smartphone dưới 1 triệu nhưng phải nghĩ là xài 1 cài dumb phone ra đường nghe gọi nó tiện hơn nhanh hơn và ổn định hơn 1 cái smartphone dưới 1 tr lâu lâu chứng lên giật lag tung chảo

ai đi làm thì sẽ thấy sp này có ích và đáng mua ,giới trẻ thả thính thì chả có lý do gì để mua e nó

trong cái thị trường mà cái smartphone nào cũng như nhau 1 năm là lỗi thời thì ai cầu toàn tính xa thì mua con này là tiện nhất thà là kh vào face hay lướt web dc nhưng mà độ tin tương cao ,không giật lag bền pin trâu thì múc thôi
Klq nhug e đa mua con 150 rồi.
bibibobo111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cũng nên quất 1 em ủng hộ 😁
Không mua đâu
bshuythanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác cho em hỏi??? 3310 new có dễ dùng không ạ??? Phím bấm có thoải mái không ạ ??? Và pin của em nó thì sao ??? Nghe gọi nhiều có được 3 ngày không ạ ???
@bshuythanh Nói chung là rất ngon bác ợ.
nhu cầu công việc hiện nay không được dùng điện thoại này.
Em định mua nó https://goo.gl/k5dYJi về chơi chơi 😃
huuquan27
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã mua sd 3 ngày . Cảm nhận đẹp , pin trâu . Nhược điềm : Vỏ tháo ra vô nhiều sẹ có cảm giác ộp ẹp ( hạn chế tháo ra vô nhiều nha ) , Hình nền riêng nên giảm độ phân giải tối đa nếu ko máy lag kinh !
@huuquan27 Máy này có đồng bộ danh bạ với Google không bạn ơi?
@Mr joo bác mua giad bao nhiu thế
Ai mua con này rồi. Cho tớ hỏi có đồng bộ được danh bạ với google không vậy?
@Mr joo Không nhé bác, lấy đâu ra đồng bộ danh bạ ở con máy này -_-
ủa mấy bác cho e hỏi sao mấy face kho nokia nó bán em 3310 này có 599k thế nhỉ, test imed đàng hoàng lun
@bủm thúi hàng fake đó
ủa mấy bác cho e hỏi sao mấy face kho nokia nó bán em 3310 này có 599k thế nhỉ, test imed đàng hoàng lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019