[Đánh giá phim] Ant Man - Hay, hài hước, hấp dẫn
Nam Air
5 năm trướcBình luận: 150Lượt xem: 66.817
Nhiều thằng cứ như chuyên gia ấy đọc tức cả mắt , người ta review không đúng thì bảo câu mod ơi không phải như thế đâu em thấy có chỗ này phim chưa ổn. Huống chi xem xong mới thấy phim quá hay , mod rv gần như chả sai gì, mọi thứ trong phim đều vừa phải và ổn, đi xem tận hưởng ttì thấy thoải mái , đhs có những ông ngồi xem phim mà săm soi từng tí một

chưa kể có những thằng chưa xem nhưng đọc review ở nhiều nơi. Không hiểu thể hiện gì .rẻ tiền vcb =))
sau khi coi may phim marvel thì mình quyết định ko bao giờ coi phim siêu anh hùng @@ ko hợp.
Tôi ít có niềm tin vào những bài đánh giá phim từ các trang web Việt Nam. Nhưng vẫn xem vì đó là thú vui.
Phim hành động mà hài có vẻ thú vị đó nhỉ? 😁
Mới đi xem tối qua xong. Phim rất hay. Khuyến khích đi xem. Đáp ứng đủ tiêu chí 3H mà tít đưa ra : HAY-HÀI-HẤP DẪN
vãi bữa nữa đi coi ...
Nhin cai hinh doc cu nhu la "Đánh giá phim ngu kiến"
em khoái con kiến vàng hơn... nó bá hơn con kiến đỏ 69 lần...có laser mà biết bay nữa...con vàng mà mặc cái giáp sớm là con ant man ăn hành rồi :v
Chuẩn bị đi coi hehe
Mình và gấu đi xem ngáp ngắn ngáp dài. cố lắm mới nuốt được hết phim. có thể tại ko đc như kỳ vọng
thank mod, phải đi xem thôi. Lũ kia xem rồi thì viết review đi, như thế comment sẽ có ý nghĩa hơn là nhảy vào khiển trách ko ????
Quan điểm cá nhân:
- Nội dungTT viết ra, dịch ra thì chất
- Không còn chỉ là diễn đàn, sau có thể là tạp chí tinh tế vì viết nhiều mảng quá.
- TT sống vì member nhiều mới quảng cáo được vì vậy nên để ý chút xíu về việc quảng cáo làm sao cho dễ chịu xíu.
Thật ra Nam tính cách vui,thích chém gió và cách chấm điểm có nói là cho điểm ngay từ đầu để ai không thích khỏi phải đọc,nhưng chấm điểm kiểu đó thì ai mà chẵng muốn xem đọc xem film nó thế nào... anh ấy chỉ muốn vui vẻ tí nên các bác ko cần phải căng thẳng quá vấn đề....
@devil Dạo này siêng online vậy dương. Hay nhân viên viết comment vậy>
@louislolitta Vâng,chính em kakakaka
Khoái cái đoạn Scott thu nhỏ tới mức siêu siêu nhỏ, hạ phân tử, kiểu đó thì bất cmn tử, chỉ đói chết thôi hỉ
@superweapons Mình đoán thu nhỏ vào thì có thể cứu bà vợ ông PYM ra luôn giống kịch bản của Bighero nhưng mà ai ngờ 😁

Bác nào đi xem rạp thì ráng xem đoạn gần cuối nhé ,cái khúc cuối nó đưa dòng giới thiệu tên diễn viên đạo diễn..... là chưa hết phim đâu, đờ mờ thằng Đ D phát làm mình bỏ mất khúc cuối -> đoạn kết thúc mở cho phần 2 -_-.

P/s : Gia cát dự phim này hết chiếu rạp sẽ hạ xuống còn 7.3 (IMDB) :D
Mấy cái đánh giá này chỉ là khách quan cá nhân thôi, sao mấy bác chê được người ta. Em thích em chấm 10/10 cũng dc, vì đây là tùy mỗi người.
em thấy 1 số bác comment ở dưới mới spoil chứ review này ngoại trừ trích 2 tình huống hài và phần ngoại truyện của ông Hank (xuất hiện chừng 2p trnog phim) ra thì chả có cái nào spoil.
Cơ mà em bị bullet ant cắn 1 lần rồi, tưởng rụng luôn ngón chân đợt đó. Mà sao trong phim chả thấy ai lăn khóc như em =)))))))
bác review này có vẻ có 1 lượng anti fan to lớn dữ thấy toàn bị đám anti fan chém bảo là spoil mà thực tế không hiểu cái đám anti bác có biết spoil là như thế nào không

--> Phim này hay ăn đứt AoU về nội dung về tình tiết cha con cũng như mặt trái của công nghệ theo lý thuyết bộ đồ này nó nguy hiểm hơn bộ đồ dễ thương của "Bàn ủi", nói về kỹ xảo thì thua AoU, về hài có hài giống GoGT

P/S: phim có xuất hiện 4 đàn kiến ( info, hình ảnh, skill ),... 1 con chó quái thai, ... 1 a black cao to đen hôi của nhóm "A"....

Thằng ant man này là bản copy của Atom bên DC nhưng có thêm kỹ năng phóng to còn so với kỹ năng thu nhỏ thì chưa đủ trình để đấu với a Atom :3
Càng ngày càng thấy mấy bài đánh giá phim quá chuối. Ko thể chấp nhận được. Như thằng trẻ con xem phim quá khích về kể lể vậy.
Phim đang hot, suất chiếu liên tục nên các bạn CGV hết phim vào lùa khách ra như đúng rồi. Hôm qua mình ngồi lại xem post-credit 2 các bạn ấy phán "ngày em vào dọn phòng mấy lần đảm bảo chỉ có 1 thôi, không có 2 đâu", không nhiều gì nhưng anh em mê comic nên nán lại chút 😆
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.317 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.851 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.250 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156