[Đánh giá phim] Đại Úy Marvel - Bước lùi trước thềm trận tái đấu với Thanos
agp8x
một năm trướcBình luận: 345Lượt xem: 62.935
345 Bình luận
Vì phim ko có Boss cuối nên hơi nhạt tí
Cái mặt diễn cứ đơ đơ, đã vậy ngoại hình bị lỗi nữa, đạo diễn chọn sai diễn viên rồi 😁

Đại úy này lên thớt chắc ngon lắm.
Chưa xem nhưng nghe các bác đánh giá thì có vẻ dở hơn cả black panther rồi

Đối với mình bộ bp đã là cực kỳ dở của mcu rồi chẹp
@hightecher Phim Black chả có gì ngoài da đen. Phim này thì dành cho bọn cuồng nữ quyền. Tôi thấy bình đẳng giới là tốt, nhưng quá đà thành ra tôn vinh nữ quyền thì là không tốt.
😆 Ko ghi Spoil vào :v
Từ ngày đầu ( năm ngoái ) sau khi lộ ra nữ chính này là mình đã chê rồi.
Vì nữ chính quá thô ( khuôn mặt quá đàn ông ) đặc biệt khi so sánh vẻ xinh đẹp và kiêu sa của wonder woman!!!
Phim dở từ lúc chọn nữ chính!
Lý do vì wonder woman ra trước và nữ chính quá đẹp!
Phim wonder woman không phải hay ho gì. Nhưng tôi chắc chắn ae vẫn cuốn hút xem từng chi tiết vì nữ chính! Từ đó dễ dàng bỏ qua các chi tiếc khác nếu có nhàm chán.
Còn nữ chính Marvel nhìn quá thô!
Mất hứng xem phim, và từ đó đẩy khán giả đến soi mói chi tiếc khác. Từ đó sẽ thấy phim tệ hơn rất nhiều
@-[L]C[K]- Tôi vẫn bảo lưu quan điểm là WW bánh bèo thon gọn không đô :> Còn săn chắc thì Gal nó săn vãi luôn, Gia nhập quân đội, huấn luyện viên chiến đấu đấy :> xem truyện xong thấy Gal đóng hợp vãi luôn
@nhimret hahah, ok. Nhưng cá nhân mình vẫn thấy mấy hình đó WW theo kiểu đô vật nữ ấy, Gal thì dạng victoria secret, người ko có cơ bắp bằng, việc luyện tập này nọ nhưng thể hình Gal ko theo hướng đô thì chỉ là trâu bò và săn chắc thôi, giống CR7 cơ bắp chà bá và lý tiểu long vậy 😁 Trong truyện WW có mấy pha tank cân team, hay đập superman, thì với thể hình trên film thấy ko làm nổi việc đó .... nhưng cái quan trọng hơn là mặt chế Gal rất hiền, ko có xíu chất chiến binh luôn ớ :D
@-[L]C[K]- Quan trọng là thị hiếu bác ạ. Giờ mà cho đô vật nữ đóng thì khán giả chạy mất dép
@-[L]C[K]- Ông đóng sịp thì supertank rồi
Toi xem ngày chiếu sớm 7/3 ở galaxy kinh dương. Thấy phim cũng được không tệ nếu ai chưa xem siêu anh hùng thì thấy húc hang lắm. Hãy chỉ nghe quan cáo rồi xem. Theo tôi phim đáng xem tuy lúc đầu hơi rối nhưng càng về sau sẽ hiểu rõ hơn. Bỏ ra 135 k không tiết tính luôn combo nước băm luôn nhé hihi
Em này mà giao phối với đội trưởng mỹ thì đẻ ra gì nhỉ
@băng tải hai tín Americal Marvel 😆)
@băng tải hai tín Đẻ Amerivel hoặc Marica
Đợi bác Jame Cameron làm phần 2 thôi 😁 thay đạo diễn. Bác Jame chắc giờ thuộc Disney rồi
@mimi_emyeu Ổng ghét phim SAH như hủi ấy 😃
Vừa xem xong. Bỏ về sớm
em này xấu đc cái kết cấu đẹp! thích kiểu mặt xương nữa lạnh nữa mới làm cap đc em này làm kép phụ thì ok
Hôm nay đi xem và cảm thấy phí mất 2 tiếng cuộc đời. Kĩ xảo cũng không có gì đặc sắc, nội dung cũng không, giải trí cũng không,... Film tệ nhất từng xem của M.V
Chưa kể lùm xùm bên đấy, diễn viên chính của phim còn phân biệt giới tính, ghét "nam giới da trắng nữa" thì phim khó lòng nhận được sự ủng hộ của fan đc. Xong nhờ tổ chức chính phủ còn cấm review chê bai phim nữa vì nữ quyền, cấm tự do ngôn luận thì fan chẳng ghét.
Đi coi sneak show tối mùng 7, rạp đông vãi đái
PHIM NHẠT TOẸT

Lý do có sức mạnh quá ư là bthg. Bắn nổ cái động cơ máy bay bị dính hạt proton plasma cmm j đó tự nhiên có sức mạnh cân cả vũ trụ.
Trong khi cái động cơ đó còn thua cả lõi năng lượng trong viên đá không gian.

Nội dung nhạt toẹt.
xem xong 1 loạt ng vỗ tay éo hiểu chắc Fan Cuồng marvel

Sau aquaman thì film này ko đáng xách dép.

Dự Marvel bắt đầu thoái trào . Nếu tháng sau Shazam max hay thì xác định DC bắt đầu lật kèo Marvel rồi.
@cvietduc31 Phim này mình chưa coi nên ko dám phán, còn aquaman thì khá hấp dẫn, cảnh đẹp, nội dung đơn giản đẻ hiểu nhưng lôi cuốn đặc biệt nữ chính xinh vl luôn!
@cvietduc31 Nhưng mà vũ trụ DC giờ nát bét rồi! Vài phim hay không cứu nổi cả cái vũ trụ đâu! Muốn lật kèo thì phải chờ ông Flash reboot lại thôi 😃
@cvietduc31 bác làm nhớ hulk vãi, ăn quả bom garma, mà cũng thành quái cmn vật, phang phập cấp vũ trụ, rồi cũng thành nhân vật lắm fan đấy thôi
@phamphuongviet Nhưng tính cách của Hulk ngô nghê (xem trong Thor3) và tâm lý giằng xé cũng có cái thú vị. Chứ chị này chả có vẹo gì luôn ngoài việc ghét đàn ông.
Theo mình thì mỗi người mỗi cảm nhận, không thể nghe từ một phía. Chắc gì cách cảm nhận của bạn viết bài trên là giống bạn
Định mai đi xem nhưng nghe chê nhiều ghê 😃 Đọc bài cảm thấy tinhte cho ông mod thích bên DC và ghét Marvel phân tích phim thì phải.
@u11dead Thì bạn đi xem về đã rồi đánh giá nó mới khách quan xem ổng review có đúng không, bạn chưa xem mà mà đánh giá thì có chủ quan quá không vậy?
@Spirit_Love Thực ra phim CapMarvel này mục đích là giới thiệu lý lịch và tâm lý của Carol thoi nên ko có trùm cuối ở cuối phim 😃
@u11dead Chưa coi đã phán. Không hiểu nổi bác
@Brandon T tớ có phán là nó hay hay dở đâu mà mọi người bảo phán nhỉ? Tớ chỉ nhận xét cách phân tích của mod. Luôn luôn chê, luôn luôn so sánh với DC và nhận xét phim này giống DC. Và DC với Marvel nó như apple với android vậy, ai thích cái nào thì dùng cái ý thôi chứ đem ra so sánh làm sao được?
“Hơi hướng” nhé admin, bài nào của tinh tế cũng có sai chính tả.
Xen đánh giá thấy mất hứng xem phim
Thấy nữ chính là hết muốn xem rồi 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019