[Đánh giá phim] Mission: Impossible 5 - Quốc Gia Bí Ẩn
Nam Air
7 nămBình luận: 3.193
alo em xin phép đóng bài để tiến hành bốc thăm nghen, xin quý anh chị em chờ trong dây lát ....
taitinhte
TÍCH CỰC
7 năm
Chơi cho vui 😁.
Kết quả đê:

Xin chúc mừng bạn có comment thứ tự 294 tức là bạn @.:Ruby:. đã trúng cái bình nước và bạn có comment số 2023 tức là bạn @long.nd (mình nhớ mang máng bác long.nd này hình như từng trúng cái gì rồi thì phải, sao may thế nhờ)

mình sẽ PM trực tiếp với các bạn để hướng dẫn nhận giải nhé, xin cám ơn các bạn ạ!
hangiulam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 Hix, tiếc quá, chúc mừng người trúng thưởng.
Bạn có thể mua hộ mình chiếc đồng hồ trên không, mình rất thích đồng hồ kiểu này nhưng không biết mua ở đâu cả.
ntsntt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 Edít 2033 đi bác ơi, ai kg xem clip lại kiện số thì chít.
long.nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 Em chưa từng trúng cái gì đâu bác :v

Khi nào có hướng dẫn thì pm cho em biết với.
long.nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 Em chưa từng trúng cái gì đâu bác :v

Khi nào có hướng dẫn thì pm cho em biết với.
@long.nd Dạ em đang đi ctác mấy ngày nữa mới về sg, bác ở đâu ạ?
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
Ôi anh Tom Cu...😁
đồng hồ đẹp, thôi thì thử vậy ;)
long.nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
em ở sg luôn 😃
@long.nd em về hẹn bác ra cà phê tinh tế nhé😁
Forever1Love
ĐẠI BÀNG
7 năm
his, mình cũng Long, cũng ở Nam Định, vào xem giật mình. tưởng bác gọi tên và địa chỉ ra, làm hí hửng
nadbestvn
TÍCH CỰC
7 năm
Nói thật từ trước đến giờ xem phim hành động, e chẳng biết có đóng thế hay ko? Nhưng cứ thấy người đóng như vậy là đau tim rồi.
bacca
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao xem bản trên mạng không có đoạn đánh đu máy bay nhỉ
Cmt thử :v
ac miss rồi.
caotrien
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mọi thứ đều ổn , nhưng kịch bản thì sạn nhiều lắm
Khi xem xong mình cảm giác thất vọng nhiều
Quá nhiều thứ dư thừa , nhân vật dư thừa , sự kiện dư thừa , hành động dư thừa trong phần này
Mọi xâu chuỗi sự kiện thì lõng lẽo
Nhân vật chính quá nổi bật đến mức những nv khác như những tên đần
Trùm cuối ban đầu cho thấy rất thông minh ma mãnh và sắc sảo , để cuối phim phải thua cuộc vì nóng nảy dí theo main . chả có lí do j phải dí bắn bằng đc main cả
Mệnh lệnh ban đầu trùm cuối đưa ra là bắt sống main và giết cô điệp viên, với lệnh này boss đã nướng sạch tay chân vào cuộc chiến nhỏ này. Với 1 ng tài như boss , thì thả main và cô spy đi mới là lựa chọn tốt nhất . và nhiều thứ khác mà nếu bạn nào thường xem trinh thám sẽ biết đc .
Phần này có tiến bộ hơn về trò mang mặt nạ ,cái trò phải nói cực kì mất cân bằng trong seri phim . nhưng sau đó thì lại thay bằng trò " Có thể chúng ta hành động như vậy hắn đã dự đoán trc vang giăng bẫy sẵn?" , câu thoại thể hiện sự thông minh lại thành nhàm chán khi bị lạm dụng
Đoạn bắt cóc thủ tướng Anh chả cần đoán cũng biết là Tom đeo mặt nạ .
Nói chug xem xong thấy thất vongj

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019