[Đánh giá phim] Project Almanac: Du hành thời gian

Nam Air
3/6/2015 8:46Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nemo1560
TÍCH CỰC
9 năm
đã xem. phim dễ hiểu.
snicker740
TÍCH CỰC
9 năm
Xưa giờ chưa bao giờ nuốt nổi thể loại quay bằng máy cầm tay này. Nó cứ rung lắc chóng mặt bỏ bu. 😁
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
các bác thích kiểu phim hại não này thì sreach thể loại phim phân tâm học , nên xem nhất là phim hiệu ứng cánh bướm phần 1 là chất nhất , kết thúc cũng đau buồn . với phim thứ 2 là tam giác quỷ Triangle cực kì hại não , làm mình ám ảnh đến tận giờ vì cái sự vòng lặp của nó , liệu có sự kết thúc của vòng lặp ko +
taituan83
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CadBuRy Công nhận là cái phim Hiệu ứng cánh bướm (Butterfly Effect) phần 1 xem hay kinh dị luôn! Mình mới xem cách đây mấy năm. Còn mấy phần sau thì xem chán phèo. Còn phim Tam giác quỷ Triangle bạn nói thì mình chưa xem, nhưng hôm nào đó rảnh mình sẽ tìm xem thế nào.
phim cungx bình thường không hấp dẫn lắm
Xem online ful hđ ở đây các bạn nè http://www.phimmoi.net/phim/du-hanh-qua-khu-du-an-almanac-1019/
dn9116
TÍCH CỰC
9 năm
phim này có chiếu rạp ko mấy bác, search trên mấy rạp mà ko thấy
mr.dta
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dn9116 Có HD rồi bạn, lên mấy tracker Việt mà kéo torrent.
mr.dta
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phim xem cũng được. Chủ đề khoa học tuy nhiên thực hiện theo kiểu phim cho teen. Kiểu camera xem tăng thêm độ thật 1 chút.
Cái kết thì lại theo kiểu mấy phim hại não - Thay đổi cái nọ lại tạo ra cái kia, nói chung như vòng lặp 😁
ct_nood
ĐẠI BÀNG
9 năm
mới coi xuong hôm wa nói chung người thích khoa học viễn tưỡng coi thấy ok hấp dẫn lắm.
rongdo12
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đối với các fan về time travel thì phim này coi tạm vì có khá nhiều sạn. Đối với các bạn mới biết về time travel thì coi cũng được, không cần nhảy vào nhai mấy bộ khó nhằn khác đâu.
Mình có thắc mắc không lời giải đáp trong mấy cái phim du hành thời gian.
Thời điểm khác nhau vị trí trái đất cũng khác nhau, làm sao khi quay ngược thời gian các nhân vật chính vẫn nằm ở vị trí cũ?
cuối phim mất công mò về quá khứ hủy máy mà lại để lại cái camera có full hd không che. vòng lặp bắt đầu.
Thang_legend
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gì chứ cái trò du hành thời gian rất ham nhưng để tạo ra cốt truyện logic thì khó lắm, vì thay 1 tí quá khứ thôi thì tương lai đã khác nhiều rồi, nhiều phim có kiểu nhân vật chính quay về quá khứ và tự cứu mình ảo lòi, vì nhân vật chết trong quá khứ rồi thì lấy đâu ra máy thời gian trong tg lai @@
Phim này sẽ hay hơn nếu không sử dụng góc quay "người thứ 1". Dạo này Hollywood làm nhiều phim với góc quay như vậy quá, xem chóng mặt và khó chịu bỏ xừ.
izal
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ghét nhất phim kiểu ... tự quay :mad:
Cám ơn an, em coi ngay sau khi đọc bài này 😃😃😃😃
KenbuiSony
ĐẠI BÀNG
9 năm
PHIM ĐÃ CÓ MẶT BẢN HD TRÊN FPTPLAY.NET RỒI NHÉ KHỎI MẮC CÔNG CHỜ
taituan83
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái vụ "Nếu bạn chạm vào chính mình trong quá khứ thì cả 2 sẽ bị triệt tiêu vĩnh viễn, tức là tan biến như bọt xà phòng" đã xảy ra trong phim "Cớm thời gian (Timecop)" phát hành năm 1994 rồi (phim Timecop này xem cũng rất hay). Còn nếu chỉ tìm gặp nhưng không chạm vào thì vẫn không sao?
Anh em xem thử About time đi. Cũng du hành thời gian nhưng hay hơn nhiều. Coi xong yêu đời hơn hẳn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019