[Đánh giá phim] Sát thủ thợ máy: Sự tái xuất - Anh hùng cứu mỹ nhân và cái kết không bất ngờ

agp8x
25/8/2016 10:39Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói thật đừng nên đọc review ở trang này. để cho ông thớt tự quay, tự viết kịch bản, tự đóng, thì họa may ông mới khen. chắc ông xem xxx nhiều quá nên lậm người luôn rồi. cái gì cũng chê
hvhunghb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa bước ra khỏi rạp. Phim có cảnh hành động hay. Tình tiết dễ đoán. Ko nhiều bất ngờ. Dành cho fan của Jason.
Thien Quoc
TÍCH CỰC
8 năm
Phim của Staham cần quái gì lo với chả gích, cái phim gì mà dùng điện giật để khỏi chết ấy mới là đỉnh của logich nhé. Chưa kể phim ông này làm là chúa ẩu, phần 1 của Mechanic có cảnh đi trên hành lang Motel thấy có cái micro trên đầu diễn viên, cái loại bọc lông có tay cầm dài ấy.

Rồi cái phim gì mà ông ấy là con bạc gần chết ấy, cảnh gí thằng kia vào thành xe, trên của kính xe thấy có cả bóng thằng quay phim!!! Dù biết mấy cái sự cố kiểu đó phim nào cũng có nhưng dễ thấy như của ông này thì quả là hiếm (trừ phim Việt).

Có điều coi vẫn thích, phim nào của Jason Staham cũng coi.
E vừa xem
Đánh đấm trong phim rất là chất lượng nhé
Mà phim này làm gì có cửa so sánh vs Jason Bourne 😁
Kịch bản rời rạc, boss cũng đơn giản quá
Chèn quảng cáo nhiều : Asus, Omega, Bing, như còn Win Phone nữa sao ấy :oops:
junoxien
TÍCH CỰC
8 năm
@matsuuka

Từ đầu phim tới cuối phim chỉ có nokia thần thánh là thấy nhiều nhất 😃
@junoxien bác biết dt gì của nokia k??? e nhìn ko ra , hay nó chưa ra nhỉ
hiepmu
CAO CẤP
8 năm
@ACE Long có xuất hiện vài cái điện thoại cơ bản của Nokia, khúc giữa phim hình như thấy cái Lumia nhưng ko biết là Lumia bao nhiu 😁
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói chung mấy phim của jason statham đóng ko cần biết hay hay ko nhưng mà xem rất đã mắt. Đánh nhau, đấu súng, cháy nổ, gái gú... 😁
cũng chẳng cần cốt truyện sâu xa gì. Thể loại phim giải trí mà
t2bo0o
ĐẠI BÀNG
8 năm
có cái cmt ngay trên trang đầu spoil chình ình nên phải lướt qua nhanh.
Nhưng +1 cho tác giả vì có những nhận xét rất đúng về phim hành động và nước ngọt 😁
Jess đóng cũng được chứ ko đến nỗi tệ như thớt nói đâu 😆
Koi trailer đã thấy chất rồi, hóng bản HD phim này :cool:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 Ra rạp quất luôn cho nóng 😁
@Vinhhm Mình có thói quen hay tải phim trên mạng về koi, cảm giác ở nhà cởi trần, bật quạt, nằm giường, ôm vợ, nhai đồ ăn vặt lúc xem phim vẫn đã hơn! Ngày trước cũng thi thoảng ra rạp koi nhưng lúc đó chưa vợ, chưa con! Giờ cứ ở nhà mà tương, cảm giác đã hơn :D
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 Có gia đình rồi thì đi ra rạp thì phải có time và lỉnh kỉnh đủ thứ, ở nhà xem vẫn sướng nhất. Bác hay tải film trên trang nào vậy, xem online thì thấy rõ chán, mạng quá chậm,... 😔
@Vinhhm Mình gần như ko bao giờ xem online, muốn chủ động tải về máy tính có thể xem mọi lúc mọi nơi, ko phụ thuộc vào mạng! Nếu chỉ cần chất lượng phim đơn giản, dung lượng nhẹ, tải nhanh thì vô ĐÂY, còn muốn chất lượng cao, dung lượng lớn, xem mãn nhãn thì ở ĐÂY 😁
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 Cám ơn bác nhé!;)
Tr
Trc em nó chả khiến bao thanh niên tốn giấy ăn
Jason diễn hài khá hay, như spy chẳng hạn.
Fan bác Jason 😁 Hình mẫu fitness của mình, k cần buff nhiều như superman hay thor mà phim vẫn gay cấn và máu lửa. Chắc sẽ sắp xếp đi xem sớm 😃
limann
TÍCH CỰC
8 năm
Tên chủ thớt này bị "hội chứng nước ngọt", chắc tấm thây cũng 8-90kg trở lên quá 😁
TRK
TÍCH CỰC
8 năm
Đang nói về nước ngọt hả?
tinhte84
TÍCH CỰC
8 năm
Phim này trên app aPhim có lâu rồi mà.
tinhte84
TÍCH CỰC
8 năm
@hientoc Phần 2 luôn chứ 1 gì nữa. Cuối cùng phần 2 là tàu nỏ nhưng chui vào khoang cứu hộ thế là thoát.
tinhte84
TÍCH CỰC
8 năm
@shiren Ko biết có phải ko nhưng kết thcus phim là tàu nổ và JS chui vào khoảng cấu hộ của tàu và thoát. JA thì về quê campuchia dậy học và gặp lại JS ở đó. Nếu ko phải bỏ qua.
hientoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tinhte84 e vừa check thì đúng là có bản CAM thôi bác ạ 😁
tinhte84
TÍCH CỰC
8 năm
@hientoc Thì đó... :D
NewMem
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không biết phim có hay không nhưng review hay vãi lúa
Applenick
TÍCH CỰC
8 năm
Chú này cuốn hút người xem ở chỗ cái Lạnh của phong thái nó toát ra. Moá....! cho đóng phim Diệt Chủng Đức Quốc Xã thì thôi rồi ! Nó lạnh đến cái ốc vít bắt vào cái chân !... Còn em Jess thì vẫn ngày nào, ngon lành cành đào (trong phim thôi)...chứ ở ngoài thì hên xui !...Nói chung cái ổ khoá mà bao nhiêu chìa nó đút vào rồi thì đến lượt chúng ta....thì....mất mịa hứng !
ga_nhok
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các thím khen hay à. mình thấy có ông này vs em alba đóng nên đi xem. nghĩ là hành động hay, cuốn hút. ai ngờ. mạch phim nhàm nhàm từ đầu đến cuối, kể ch thì dài lê thê. k kịch tính, k hồi hộp gay cấn. đồng ý là đánh đẹp mắt, nhưng k cứu nổi cái nhàm của phim. haizz hơi thất vọng
Phần này đúng là trên web có chiếu rồi nhưng mà là bản xấu ! Mình coi được cách đây 2 tuần rồi !
Thanks bài review, cho mình xin cái link đi bạn, tìm trên mạng toàn ra trailer với ba cái quảng cáo nhảm nhí
69position
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đêm qua mình vừa đi xem phim này về.
Đánh giá chung thì phim này chỉ được 5.5/10 điểm
- Kịch bản k có gì đặc biệt: trùm sò, tình tiết k có gì bất ngờ, kịch bản thấy khá gượng ép.
- Diễn xuất của diễn viên bình thường, nhiều đoạn thấy khá nhạt.
- Có nhiều diễn viên "bình hoa di động", k cần thiết: Dương Tử Quỳnh, em gái sát thủ ở đầu phim
Điểm cộng:
- Body Jessica Alba vẫn hót như ngày nào.
- Các pha đánh đấm của Jason Statham

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019