[Đánh giá phim] The Pyramid – Kim tự tháp có lối ra?

Nhạn Thái
4/12/2014 10:36Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntpbee
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi cả Abinus, theo mình biết thì chỉ có thần Anubis thôi, thớt xem lại thử nhé.
IMDB hôm qua mình xem phim này đánh gía đc 5.9, giờ thì xuống 5.3 rồi, 8.0 bao giờ nhỉ 😃
subin145
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe có vẻ hấp dẫn

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
dở et và phí tiền mua vé!!!
tongbeo
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác nói thế nào ấy, e coi sợ vãi linh hồn ra 😔
pphuctv
TÍCH CỰC
9 năm
Xin lỗi chủ thớt tý, cái gì không biết chứ Abinus là sai 100% rồi. Em chơi game Moba Smite - Battleground of the god rõ ràng là ghi Anubis -Egyptian mà. Anubis hay còn gọi là Anub*tch nữa. 😃
sphinxkid
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pphuctv Mình mắc cười quá nên phải đăng nhập vào like cho bạn 😃))) abinus & anubitch 😃))))
slAsh_wInd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Từ cuối tuần trước đang định chọn xem mà thấy imdb có hơn 5 điểm, thôi luôn ...
imdb 8 điểm bao giờ được nhỉ 😕
tanthao123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chính xác, chấm 5 điểm là hoàn toàn hợp lý. Xem giật cả mình, rùn rợn thật.
vujerry
ĐẠI BÀNG
9 năm
=)) Đọc thấy thần ABINUS buồn cười vãi nên phải đăng nhập ngay vào cười , thần Anubis mới thay tên đổi họ =))
xchemical
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anubis chứ nhỉ, phim coi được mà hơi ngắn, giá đoàn này có 10 người rồi chết lần lượt thì chắc phim dài hơn đã hơn 😁
??
@shojojidai4ever câu hỏi ko lời đáp...
hêy! Vừa xem phim này hôm qua, vào rạp đúng giờ chẳng có ai. 1 mình 1 phòng chiếu! Phim hay đó, kiểu quay giống phim hầm mộ ma quái. Xem hay nhưng không sợ lắm
Force
ĐẠI BÀNG
9 năm
Điểm IMDB có 5.3 lấy đâu ra 8.1. Phim này thuộc thể loại phim kinh dị nhảm, tương tự as Above so Below. Nội dung nhảm, kỹ xảo thường, các pha kinh dị quá cổ điển, góc quay camera quá bó hẹp, .... . Xem chỉ tốn thời gian. Phim này được 5.3 trên IMDB đã là quá rộng lượng rồi, mình nghĩ chỉ tầm 4
Chưa xem cái phim nào chán như cái phim này. Thấy quảng cáo tưởng hay mình với gấu đợi tới 10h20 đêm mới có vé vào xem mà nó nhạt toẹt à 😔
Tai230
TÍCH CỰC
9 năm
Quay kiểu này chóng mặt rất khó xem.
chiếu mợ nó the hill have eyes khéo lại hot 😁
lâu lắm rồi mới được xem một bộ phim phải nói là " nhảm và nhạt " như thế ! phim thì quay bằng góc quay kiểu...chóng mặt cho người xem ! đúng là phí tiền chả hiểu mấy cái ông kiểm duyệt đánh giá phim thế nào mà lại đi mua cái phim này ! mình chắc cho 4d chứ IMDB cho 5.3 là quá cao !
only14ever
TÍCH CỰC
9 năm
@shubidob Phim người ta theo kiểu phim tài liệu, quay từ camera của chính nhân vật trong phim..mà đã là phim kinh dị thì đòi góc quay đẹp cho bạn thì nó k vô lý à, với lại đang là trong kim tử tháp chật hẹp, bạn thấy bạn nói có hơi buồn cười k vậy?
K biết bạn đã coi seri phim pana-normal activity chưa thế..K hiểu bạn mà coi thì chê kiểu gì nữa.
Đòi hỏi góc quay đẹp, chau chút thì bạn đừng kiếm phim kinh dị nhé. 😃 Phim kinh dị rùng rợn mà muốn góc quay đẹp, khung cảnh chau chuốt, màu sắc rực rỡ, sáng tối rõ ràng à 😃)
@only14ever bạn trả lời hay lắm, tui chưa coi phim này, nhưng khi nào ra bản đẹp down về coi ms được 😃
@only14ever Sở thích mỗi người thôi bạn ! Mình tin rằng bạn chỉ là 1 trong số cực ít người thích xem phima bằng góc quay thứ 3
mình vừa xem phim này tối qua xong ở rạp quốc gia xong. mọi ng thi thoảng hét lên hú hồn :v. nói chung cũng hay
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
bữa xem ngồi hàng ghế thứ 2 ôi thôi rồi,chóng mặt buồn nôn kinh khủng,phim cũng không được hay cho lắm
only14ever
TÍCH CỰC
9 năm
Khúc cuối khó hiểu, đã nói từ đầu là để nhốt con quái kia, thế mà có cái ống thông gió rõ to, leo lên phát ra đến cửa..?!?! Công phu logic các kiểu từ đầu phim phút cuối thành nhảm. Nhốt kiểu gì mà nó trèo 1 phát từ phòng mai táng ra đến cửa được thế. :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019