Đánh giá pin Google Pixel 6 Pro sau hơn 2 năm: Pin 5.003 mAh chỉ dùng liên tục được hơn 5 tiếng

Cáo - Foxtek
20/5/2024 5:22Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấy bảo con này còn bị kiện vì nhà SX biết nhiệt cao vẫn bán ra?
Con 6 thường của mình dùng khoảng 1 tháng. Máy bạn đểu quá rồi.
từ ngày sang xiaomi, apple bỏ hẳn google 😆)
@Nguyen-Thanh-Khai thử sony đi bạn 😁
@khanhduy.39n mình chỉ biết chụp auto bác ạ
mình đang dùng ss s10 plus exynos nóng tay ah
Buồn ghê...
Đám ăn roi thích khoe 5k với 6k nhưng ko hiểu quan trọng nhất vẫn là dùng đc bao lâu 😆
| Sent from Mr.Anderson Using 2 IPHONES 15PROMAX 512GB |
Tất cả là vì con chip Tensor mả ra, yếu nên đụng cái gì cũng quá tải phải kích hoạt chip hiệu năng cao hoạt động nên đâm ra quá nhiệt. Hiệu ứng dây chuyền là tụt pin như tụt quần và tuổi thọ pin giảm cái gì cũng giảm khi nhiệt tăng cao.
Nói đi thì nói lại, k nên mua google vì họ không nghiêm túc sản xuất Smartphone mà chỉ chứng minh mình giỏi có thể chạy mượt trên HW siêu yếu như tensor thôi. Chỉ nên xài android của google và các dịch vụ, app của họ, không nên mua đt của họ
ngày ra serie 6 sốt sắng mua con 6 thường 19 củ vì quảng cáo hay, về dùng ko đc 1 cái gì gọi là ngon, từ màn hình, pin, cam, vân tay, mua cũ giá thấp thì còn tạm đc, chứ ngay cả 8 với 8pro giờ còn ổn chứ như giá lúc mới ra thì đúng là ngáo giá thật
Dùng 1 tuần và phải từ bỏ về iPhone vì nghe gọi chập chờn, người nghe không nghe tiếng mình nói, dù mic của máy vẫn bình thường.
xin link mua cái cable C to C với ad.
Pixel giờ hết hot.
từ 02/2021 đến 05/2024 cũng là hơn 3 năm rồi đấy.
chờ Pixel 8 pro giá tốt là lụm
@dongminh206 Khoảng bao nhiêu là tốt bro 😁 nhìn con 8A cũng thích :D
đã xài rom gốc pin 5000mah mà dc có 5 tiếng thua cả bon s22 s23 s24 ultra chạy nền One Ui các kiểu
Thằng nào dùng điện thoại Pixel là ko trân trọng đồng tiền mình làm ra, máy giá cao nhưng cái gì cũng bình thường.

Mình ở Nhật, có bán Pixel chính hãng mua xài đc vài bữa vứt quay lại dùng Xiaomi để làm máy Android, và thêm iPhone nữa, ko trong mong gì điện thoại thằng Google làm
Pin 5000 mà thọt dữ vậy
Phế vật Tensor, dùng tí là nóng như điên. Mà lỡ yêu nó rồi nên cứ dùng tạm vậy 😆
Kể ra chơi game nhiều mà vẫn on được 5 tiếng thì đủ dùng cho 1 ngày. Hợp lý phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019