Đánh giá pin iPhone 11: on screen 6 tiếng, 9 giờ tối còn 12%
MinhTriND
5 tháng trướcBình luận: 345Lượt xem: 41.523
345 Bình luận
Pin này ng dùng thông thường xài 2 ngày mới hết, quá ngon lun.
Phải công nhận dòng xr pin trâu thật, lì mãi ko hết, con này thấy bảo còn hơn xr thì bá quá r.
Em dùng note 10+ dùng tác vụ hàng ngày, y chang con xr, mà pin cảm giác tụt nhanb thật. Rõ ràng là pin to hơn
Vậy là ổn rồi, đi nhậu tối chút cũng không sợ hết pin không gọi cửa được.
năm nay hình như pin 11 thua 11 pro bản 5.8inch nữa. ko biết thật ko chứ năm ngoái pin xr là tốt nhất trong bộ 3 rồi
thấy năm nay bản này đáng mua nhất luôn, chiipset, cam, pin... lại rẻ hơn Xr lúc mới ra nữa nên thấy nếu kinh tế nhất là mua bản này
Thấy trên mạng test 11pro trâu hơn 11 ko bit thật ko. Đang phân vân 11pro hay 11+watch 5 thêm một tí 😃
ip 11 có bản 2 sim Vật lý ko mấy bố
@linhkangta Bản Hồng Kông có 2 sim vật lý đấy bác!
Con này đáng mua k anh em,định mua tặng cho ba mình.Mua loại iphone 11 pro thì đắt quá mà tính năng k hơn bao nhiêu.Nếu bỏ thêm tiền mua thì có xứng đáng k vậy anh em.
Đang phân vân k biết sao.
Pin v thì ngang ngửa xr
Chờ đến tết sẽ cố làm 1 em 😆
Ip11 độ sáng tận 625 nits mà test để độ sáng 200 nit ~30% là hơi thấp, thường phải 50% mới ok.
Mình đang dùng ip 11 thấy pin quá ngon. Có hôm công tác dùng 4G nguyên ngày tối về pin vẫn còn 20% trong khi trc dùng 7 plus mà thế ngày sạc 2 lần rồi
@khánh nhật Pin quá ngon bác
@hungnttxpto Vâg so sánh trực tiếp với 7 plus thì ngon hơn khá nhiều ạ. Đắc biệt là khoản dùng 4G thường xuyên mình k biết tại sao dùng 4G pin tụt chỉ như wifi 😆)
So với pro max thì ko bằng nhưng như vậy cũng là quá ổn rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019