Đánh giá pin Samsung Galaxy Tab S7+: làm việc được cả ngày mà không cần sạc

MinhTriND
2/11/2020 8:4Phản hồi: 181
181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sieumango
ĐẠI BÀNG
3 năm
1 ngày của thím mod = 8 tiếng
1 ngày của mình = 24t lận
sdvn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@sieumango Vẫn còn sống?
bethikyeu
TÍCH CỰC
3 năm
Tuyệt quá ah.
Nhưng em mua ipad ahihi
Làm việc hời hợt kiểu gì mà pin không đến 24h. Con này làm việc cật lực hoặc chơi game online liên tục có thể đến 2 ngày. Quảng cáo chưa đạt.
@QuảngvănCáo b có thấy thiết bị di động nào có thể làm việc liên tục suốt 24h mà k cần sạc pin k?
DuyAnh187
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lekhanhtrung123 ổng đùa đó bồ
piepadjob
TÍCH CỰC
3 năm
Không biết mua cái tablet này về hay ipad rồi lật ngang, gắn bàn phim + chuột rồi làm việc gì nhỉ? Nhìn thì xịn thật đấy cơ mà không mang nhiều ý nghĩa trong công việc. Chụp khoe sống ảo thì dc 😃
DrTMA92
TÍCH CỰC
3 năm
Làm việc??? Cho mình xin làm nghề này với. Chơi là chính mà làm là phụ thế thì ai chẳng thích. Cả ngày chỉ fb. Youtube, Netflix...thì sợ r.
1 ngày làm việc của Seeder lên tinhte , Sam hóa seed kiếm cơm à!
Mấy con ipad đời cổ nó vả cho sml ở đấy mà qc nói phét
codaijaso
TÍCH CỰC
3 năm
@Dong_ho_the_ky_com tội nghiệp, cái mâm nào cũng chỏ mõm vào để người ta vả cho vỡ mồm rồi lại cụp đuôi ẳng ẳng.
hình như nhiều ông chưa biết cảnh chỉ cần chrome, fb, zalo là làm việc dc thì phải
chắc mấy ông cày dữ quá nên nghĩ 3 thứ này ko làm gì dc
@ThietKeWebChuyen-Com Ngày trước iPad cũng fb zalo mail các kiểu các anh chả vào giải thích
Togari
TÍCH CỰC
3 năm
@ThietKeWebChuyen-Com tư tưởng cổ hủ vkl, giờ cái gì cũng đưa lên nền web hết rồi, dùng Word hay Google Docs bản web cũng xịn gần bằng bản clients rồi
@QuanLyNhaNghi anh chả có rảnh mà bài nào cũng chầu chực vào cmt em trai ạ, em xem bạn Togari dưới em cmt kìa
@Togari tại vì mình chỉ trao đổi thông tin và chốt time làm thôi, ít xài app nặng ngoài mấy cái chrome, fb, zl, paint 😁
Cũng khó cạnh tranh với ipad
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
3 năm
Vậy là quá tốt
Pin ổn đấy
Bò kho
TÍCH CỰC
3 năm
Cái ai pắp 4 đời tống của mình từ lâu sống 8-9h/lần sạc mà mình còn chưa gáy này này 😒😒
ncn_nguyen
TÍCH CỰC
3 năm
@Bò kho màn ghẻ mà bác, sao so được.
Bò kho
TÍCH CỰC
3 năm
@ncn_nguyen Ha ha
Cười vui vẻ
qua2007
TÍCH CỰC
3 năm
100% độ sáng mà 6h là quá dữ
qua2007
TÍCH CỰC
3 năm
sạc 1h30 cũng ok cho 10kmha
Quả sạc 45W bá đạo thật
hnmdiep
TÍCH CỰC
3 năm
không có điều kiện, tioieeps tục dùng ipad air 2 5 năm tuổi
Một là Ipad, không máy tính, sam nửa vời, giá cao. Không cập om gì hết, chán
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
@master123456 những gì ipad làm đc thì tab s7+ đều làm đc, thậm chí màn hình nó còn đẹp hơn
aloso88
TÍCH CỰC
3 năm
Sạc nhanh, thời gian dùng lâu vậy ổn đấy
Mấy ô tinhte nổ vừa thôi nha... con này để dành bán hàng online nghe hợp lí chứ làm việc j dc với nó
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
@Bão Sài Gòn làm báo cáo, viết luận văn, đi cmt dạo trê mạng, nghe nhạc, xem phim, chạy file trình chiếu ppt, nghe gọi nhắn tin, làm sales, làm quảng cáo trên mạng... làm đc rất nhiều thứ mà ko cần đến laptop.
phanvanhoc89
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đọc comment của mọi người mà muốn phải log in vào để comment.
Mình đã sở hữu samsung tab s7 plus và hiện tại công viêc đang chuyển dần qua sử dụng hoàn toàn samsung tab s7 plus, gần như khi thích nghi được với samsung dex mình không còn nhu cầu sử dụng computer và laptop.
Một số review trên youtube nhận định rất đúng, sản phẩm này hay là hệ điều hành di động của samsung đáp ứng rất tốt nhu cầu của những người dùng mà công viêc chủ yếu là làm nội dung, sáng tạo, marketing, thiết kế 2D, lập và tổ chức kế hoạch, check mail, gọi chung là những người thiên về tính di động, làm viêc bất cứ lúc nào.
Và đối tượng khách hàng này hiện đang rất nhiều nhưng lại ít lang thang tinhte.vn 😃
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
@ncn_nguyen Nếu làm chuyên về excel thì nó ko dành cho nhu cầu của bạn, bạn vào nói là gì? ví dụ như mình làm quản lí hoặc sếp thì chả cần dùng đến laptop, chỉ cần con này để xem báo cáo bảng biểu của nhân viên gửi rồi làm note là xong.
phanvanhoc89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hayoja Xài Smartphone để xử lí 1 công việc trong time ngắn thì ok, còn dạng làm việc time dài chút thì ipad hoặc tablet, còn nếu cần chuyên sâu và hiệu quả hơn nữa thì vẫn không rời được computer ạ. Nhưng từ khi tập làm viêc trên tablet mình thấy mình có nhu cầu làm việc nhiều hơn. Tablet khá thoải mái, có thể là viêc ở mọi góc ngồi, mọi không gian, và bất cứ lúc nào thích là lôi ra mở khóa là bắt đầu làm luôn.
phanvanhoc89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@杜越英 vâng đúng rồi bạn, office 365 có bản quyền mà xài trên Android có gần như 90% full chức năng như trên computer, chỉ thiếu cái VBA thôi. Như mình đang chuyển dịch dần time làm việc sang sử dụng tablet nhưng vẫn không thiếu được computer, đó là khi có những việc tablet không xử lí được
@phanvanhoc89 VBA là gì bác ??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019