Đánh giá Playbook

blackberryguy
11/4/2012 18:14Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhdan86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm ơn bạn, mình đã lấy 1 em 3G hôm qua, dùng xem youtube, stream game, xem phim online rất tốt 😃
em cũng đang dùng 1 em PB BB, đang quen với cái điện thoại adroi đầy ứng dụng, giờ sang bên này ít ứng dụng quá mà chẳng cài đc bàn phím gõ tiếng việt 😔
nguyentuantk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pb 4g của ình dùng rat nóng máy, dùng liên tục pin chỉ được khoảng 4 tiếng. Như vậy có ổn ko hả các bác?
Em cũng đang phân vân có nên múc em này về không, đọc ý kiến các bác k thấy ai nói j về tính năng OTG của em này nhỉ? k biết có không? thi thoảng về quê cop ít phim vào usb xem cũng thú lắm chứ.
Thứ 2 em tò mò là pin dùng thế nào?
Mong các bác giúp đỡ. Thân ái
Làm gì có OTG mà nói bác @congtuhotruong_nd9x
@anhcanh15041988 Mình hỏi cho ăn chắc ấy mà
khanh0304
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ban
khanh0304
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn
bạn nói sao ấy chứ mình thấy binh thường mà. Browser có thể thay thế bằng chrome, tai nghe minh xài của nokia, apple với samsung duoc mà bạn
Playbook khong co chrome dau ban
Sorry vi dang dung playbook khong type Tieng Viet duoc
khanh0304
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhcanh15041988 Hi, mình đang xài chrome cho playbook nè. Lấy của bên android qua ak
khanh0304
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhcanh15041988 Ak quên, tinh tế có hỗ trợ đánh telex ak bạn. Khỏi cài gõ tiếng việt cũng được. Còn muốn cài ứng dụng để gõ cũng được ak, cài myeditor vô
huy507
ĐẠI BÀNG
9 năm
playbook lướt web rất tệ, có thể so sánh ngang với 9700 ! lướt web trên màn hình 9900 hoặc q10 thậm chí còn thấy thoải mái hơn PB vì tốc độ nhanh, load nhanh, ko bị "ma trận ô vuông" như FB
Cách sử dụng hay (vuốt từ các cạnh góc), tính năng tắt mở nhiều cửa sổ ứng dung hay, phần cứng khá ổn định (không nói đến thời lượng pin). Nhưng mỗi vụ apps quá nghèo nàn -->> chặn giấy công nghệ cao
lehieuhoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình vào store cài Fb báo cả installed, ra màn hình chính nhìn mỏi mắt ko thấy icon đâu. Khó thật 😔
mình đang tính mua 16g only wifi không biết có chết cảm ứng với tốt k nhỉ m.n 😃
Đọc bài đánh giá nhiều quá em k đủ kiên nhẫn. hi
E đang muốn mua 1 em máy tính bảng chủ yếu để làm ửold, mail, xem phim vs nghe nhạc thoii. dùng em pb này hợp lý k các bác
Đọc bài đánh giá nhiều quá em k đủ kiên nhẫn. hi
E đang muốn mua 1 em máy tính bảng chủ yếu để làm ửold, mail, xem phim vs nghe nhạc thoii. dùng em pb này hợp lý k các bác
mua em Playbook 64GB Wifi giá 1tr5. Dùng được 1 năm, mình có nhận xét là: Nghe nhạc, xem phim--- rất tốt, chụp ảnh tương đối ngon so với 1 số máy tính bảng khác. Phần mềm hơi khó tìm nhưng không phải không có. ( Mình chủ yếu dùng từ điển, office..) Mạng xã hội không biết tìm app nào phù hợp nên không dùng luôn. Duyệt web thì dùng dolphin, xem youtube thì dùng Maxthon, Tải youtube thì dùng Brower.
Đó là cảm nhận của mình, nói chung mình mua nó để xem phim + nghe nhạc + chiếu lên tivi là chính 😃
@ZTriệuVânZ có ứng dụng facebook với phần mềm xem phim nào k bác?
Phần mềm xemphim mặc định của nó rất ngon không cần cài thêm (và mình cũng chẳng thích cái khác, MX Player không thích bằng thằng này) facebook mình bó tay, chẳng thấy app nào bằng bên android cả. sài tạm bằng dolphin thôi 😔 (biết được có nhiêu đó)
@ZTriệuVânZ Cái thằng facebook hay dùng hơn mà lại k có thì buồn quá. ;):(:(:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019