Đánh giá Samsung GearFit 2: Đẹp, mạnh và đa năng

Nam Air
2/9/2016 9:51Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Au muốn mua fit 2 này xem bài review này nè
Au muốn mua fit 2 này xem bài review này nè
Thấy ko hợp ý mình
bernerasu
TÍCH CỰC
8 năm
fit 1 rớt còn mấy trăm đi, đợi mãi
choutinhtri
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mod trên tay cũng dở hơn
mua mb 2 rồi thấy hiện tại mua mấy cái này vừa bất tiện vừa k dùng dc nhiều, mặc dù mình tập thể thao khá nhiều ! vẫn thấy con fitbit charge hr là ok nhất mà chưa dùng qa !
Tạm gác lại tính năng. Mình hỏi tất cả mọi người fan nào cũng được.
Cái này đẹp ở chỗ nào, lai tạp, vong đeo tay cũng chẳng phải ma đồng hồ cũng chẳng ra hồn. Miband 2, hoặc fitbit hay gear 2/3 ,apple watch, moto 360 hay mới nhất la zenwatch minh thấy đẹp chứ còn này nhìn tởm thật. Chấp nhận gạch đá
@Timkelvin Con này là dành cho những người chơi thể thao để theo dõi các hoạt động chứ ko phải là 1 phụ kiện thời trang kiểu như hàng hiệu kelvin :eek::eek::eek:
@luuthienloc Mình biết, mà thấy nó nữa nạc nữa mỡ. Thể thao thì mua garmin ngon hơn con nay nhiều
@Timkelvin
Mình đang đặt con garmin 3 hr. K biết ntn
Bớt diễn lại đi cháu. Diễn đàn công nghệ mà acc nhiều như cày game ấy nhỉ :D
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@TakaVainglory a cay :D
httanphat
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có vẻ như bác @Airblade14 cũng ở CC Sơn Kỳ 2 nhỉ?
Đã trải nghiêm gear fit 2 rồi, tizen chạy rất mượt mà, hy vọng một ngày nào đẹp trời SS mang nó lên con note hoặc S dùng song song với android.
Chẳng phảo phan cỉa ai, nhưng sao phải đeo cái thứ đồ chơi này? Kể cả là applewatch
Cho em hỏi thử là mấy cái đồng hồ thể thao, sức khỏe đồ nhiều người xài lắm hay sao mà thấy hãng nào cũng tranh nhau làm
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@Hưng Lê Nguyễn... hiện tại thì chưa. nhưng thị trường tiềm năng của nó thì chắc chỉ kém mỗi điện thoại( thứ mà mỗi người đều có ít nhất 1 cái)
Màn hình có dễ trầy xước không vậy các bác?
123b123
ĐẠI BÀNG
8 năm
E vẫn xài miband 2 đếm bc chân hơi k chính xác, còn lại thì ok. Track gps thì nó chỉ làm việc với map ra. H chờ bản mod firmware nữa là ngon
Phần mềm chuối là do thớt ko dùng đt của samsung để kết nối thôi. Xài đt của samsung như S7 hay note 7 thì phần mềm nó tích hợp sẵn cả rồi
@tuanokvt mình xài s7 edge...
mình thấy trong option có cả mục wifi 🤔
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nchoang nó có thể kết nối wifi nếu như k có phone ở kế bên để dùng bluetooth
chuẩn men hi.
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
8 năm
sản phẩm tốt thật, nhưng k hiểu sao màn hình cứ thế nào.

mình mua 1 cái amazon từ hồi tháng 6, xài đc 1 tháng thì toi màn hình, trắng muốt trong khi mua cho anh bạn xài cùng lúc thì ngon ơ

tức quá trả lại, sang Sin mua 1 cái nữa, xài được tầm 2 tháng thì màn hình bắt đầu sọc T_T éo le hột me quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019