Đánh giá thời lượng pin của Nokia Lumia 925

vuhai6
19/11/2013 8:29Phản hồi: 187
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ghocvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chờ em 1320, pin 3400 cho máu.
Bài kiểm tra này chẳng biết chính xác là bao nhiêu. Mà con 925 e mới mua nó sụt pin kinh khủng. Em xạc đầy viber or Zalo + lướt web đc tầm 3,5h (ko liên tục, nghỉ xíu rồi lại tiếp) là < 10%. Tắt hết các tác vụ nền rồi đấy.

mỗi nơi tét 1 kiểu nhỉ
@congthanhgiong về khoản test đt wp ko tin tưởng tinh tế cho lắm 😁
ngheomaham
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hẹn anh em tinhte cùng ra cà phê tinh tế, ai có máy nào mang máy đó. Chép cùng 1 source phim để test, cùng vào "trời đất" thử web, game thì kiếm cùng tựa game, loại nào đốt pin ấy. Khỏi test talk time vì cái đó không có ý nghĩa nhiều với SMP. Ai tèo trước thì ghi giờ lại. Cho cái bảng kết quả lên là biết đá vàng ngay. :p
@ngheomaham Ủng hộ ý kiến này 😁 ai chơi không
quái!!! cut the rope có bao giờ miễn phí đâu. o_O
Archangles
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ducluong_brisingr hm đầu tháng 11.nó miễn phí 6 game Angry Bird+ 2 game Cut The Rop+ 1 game Amazing Alex tổng cộng hm đó cộng đồng WP đc khoảng 20$ tiền Game 😁
@Archangles Ui, tiếc nhỉ!!!! Mình k biết .... hic hic 😔
@ducluong_brisingr hôm nay disney miễn phí một số game dịp black friday đó các bác.
@minhhq1980 có 2 game temple run thì nó k free mấy cái kia chơi tạm đc 😁
hokhoaly
TÍCH CỰC
10 năm
nế coi phim mà trụ được 3h thì pin cũng thuộc hàng khá rồi thao tác bình thường trụ được một ngày là vừa vặn nhất dư quá chả làm gì thực chất coi phim bằng điện thoại chép vào cho có thôi chứ ai rảnh đâu mà coi 😃
@hokhoaly Pin 3g là hẻo rồi đó bạn. Pin phải 5g trở lên mới gọi là khá .
Pin thì k phải là thế mạnh của No rồi
anhquocfn
ĐẠI BÀNG
10 năm
windown phone phải tắt mấy cái nhây nhưa đi xài sẽ lâu hơn, chẳng hạn tắt Notification, tắt GPs (GPS tốn bin nhất ) tắt Mail ( nó cứ update 15p lần, bạn nên để Manual - tức là khi nào tự update) ,..... mình xài Lumia 800 làm vậy thì máy xài lâu hơn rất nhiều
Nếu tắt luôn cả chức năng double tab mở màn hình của em nó thì pin cũng lâu phết. 😁 nhưng dùng như vậy ức chế lắm nên thôi, hết thì sạc không quan tâm nhiều.
Ngon
:mad: pin quá kém chứ , nếu vậy phải cầm sạc theo hoặc pin dự phòng mới đủ làm việc 1 ngày
Ko biết các bạn đánh giá thế nào, lumia 720 của mình dùng tẹt bô mà đâu có nóng máy bao giờ, hơi ấm 1 chút thôi, có ai đó đang dìm hàng lumia ko nhỉ 😃
Cạch nokia vụ pin luông..:/
Feenix909
TÍCH CỰC
10 năm
winphone cứ tắt mấy cái đồng bộ vớ vẩn đi là pin trâu như 1280 luôn =))
springC
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai sài LU 925 sẽ biết cách làm pin trâu 😁
Ko dùng 925 nên không biết nhưng trước Lumia 900 của mình mà dùng qua wifi được lâu hơn 3G gấp đôi ấy chứ, như bác thớt test bằng nhau thì cũng hơi lạ, wifi mà lại tốn pin = 3g 😕
Chờ đánh gía thời lượng pin 1520 xem sao rồi rước một em
@Hong Hai PS ko cần chờ đâu bác
pin 1520 thì trâu nhất xã hội rồi 😁
company117
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã dùng 2 em 925, em nào pin cứ 1 tiếng tụt 1 đến 2% :|, tắt hết tất cả chạy ngầm + đồng bộ + game xbox. quá nhọ nên ly dị với cả 2 em nó mặc dù rất kết chụp ảnh. Quay qua dùng s4 để qua đêm 8 9 tiếng ko có hiện tượng tụt 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019