Danh sách điện thoại LG được cập nhật Android 12 và Android 13

Mikeknowsme
12/4/2021 7:21Phản hồi: 69
Danh sách điện thoại LG được cập nhật Android 12 và Android 13
Sau khi LG xác nhận những sản phẩm smartphone của hãng từ 2019 trở đi sẽ được cập nhật OS thêm 2 năm nữa, thì mới đây LG cũng đưa ra danh sách chính thức những smartphone được lên Android 12Android 13 như sau:
  • LG Wing
  • LG VELVET (5G và LTE)
  • LG V50 và V50s
  • LG G8
  • LG Q31
  • LG Q52
  • LG Q92
Còn dưới đây là danh sách điện thoại LG sẽ cập nhật Android 11 sớm nhất vào năm nay:
  • LG VELVET 5G (Tháng 4/2021)
  • LG VELVET 4G (Q4 2021)
  • LG G8X (Q3 2021)
  • LG G8S (Q4 2021)
  • LG Wing (Q4 2021)
  • LG K42 và K52 (Q4 2021)

Theo Android Authority
Nguồn: LG Germany, LG Korea
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lỡ mua rồi thì mần thôi 🤣🤣🤣
@NDC9057 Từ ngày LG đốt áo giấy lại thấy viết bài về LG nhiều nhờ. Như 1 lời tri ân. Như 1 sự quảng cáo muộn màng
@Johnny Đạt Phú công nhận với bác từ tuần trước tới giờ cách ngày lại có 1 bài về LG
Dừng sản xuất nhưng vẫn tận tâm cập nhật hđh cho thần dân.
Hy vọng LG sớm quay lại.!
@BinBon2020 Mình cũng chả muốn di động LG đóng cửa vì thật sự LG làm phần cứng di động 3 năm trở lại đây rất tốt mà giá lại rẻ cho hàng xách tay về VN .
LG vẫn có trách nhiệm sau khi từ bỏ mảng di động, thế là tốt rồi! Ps: không thấy có android 11, 12 cho em LG V20 của mình 😃
@Hai Dương Đình
Cười ra nước mắt
@phatkrongana
Khôn như mày :D
@phatkrongana Con V30 lúc ra chạy ad 7 nên chỉ max lên 9.
Trong khi con V20 lúc ra cũng ad 7 nên cũng lên 9 dù 3 năm tuổi
kimiduhi1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@geoterre LG V20 dùng android 11 lâu rồi đang đợi 12 mà chưa thấy có trên xda. V20 up rom cook đi bác trải nghiệm nó khác hẳn
Mình vẫn ăn roi 10 😔 và thấy không khác nhiều so với android 4 mấy. Còn mấy điện thoại Tàu thì android 100 cũng vẫn thế thôi, không cho người dùng tùy biến - sắp xếp giao diện. Dùng mà cảm giác tù túng, gò bó. Còn những người ít hiểu biết về công nghệ thì có lúc mở cả trăm tab cửa sổ trong trình duyệt web, gây treo máy, đơ máy. Nên có chức năng giới hạn cửa sổ, hoặc ứng dụng chạy ngầm.
d7293
CAO CẤP
3 năm
@A to Z Nói ngược đời à. Tính năng rung khi bắt máy và cúp máy (như mình hạn chế cầm lên nghe chuông) có từ thời Oppo android5. Trong khi Google Android 6 chưa có
d7293
CAO CẤP
3 năm
@A to Z Còn cái cửa sổ tab kia thì đúng là thảm hoạ. Mấy đt bố mình vs ông mình dùng toàn mở tab phải đến 10-20 cái.
linkingok
TÍCH CỰC
3 năm
@A to Z 10 khác nhiều rồi chứ bác, mình thấy tất cả mọi thứ. Ngày xưa android dùng rối mù, sau này đơn giản hoá nhiều mà vẫn đầy tính năng hay. Giờ mình dùng Android làm máy chính luôn, iphone chẳng thèm mua máy mới nữa
Bảo-Duy
TÍCH CỰC
3 năm
@linkingok Bạn giống mình, ngày xưa iphone máy chính, ghét cái tai thỏ nên vẫn ôm con ip8. Từ thời android 4 5 6 thì chán thật. Nhưng từ android 7 trở lên đến nay thì mình thấy nó rất ok, ổn định và cho phép nhiều tùy biến + pin trâu hơn + sóng sánh mạng lẫn wifi mạnh hơn -> nên mình đưa iphone về máy phụ, android làm máy chính xài. Nhất là đi chơi xa : combo sóng điện thoại mạnh + pin khỏe + 2 sim vật lý là bao vừa lòng.
LG hỗ trợ để tri ân khách hàng đã ủng hộ họ trong nhưng năm vừa qua
Cu_Hải
ĐẠI BÀNG
3 năm
dùng google Pixel chuẩn bị lên 12 rồi. cười nhạt
PjLyTam
CAO CẤP
3 năm
@Cu_Hải Có 12 peview rồi công nhận nhanh thật
Cười vô mặt
Well done good job LG 😃
Mr Dulo
CAO CẤP
3 năm
Kinh vãi
Hỏng Lg vẫn sửa chứ 😃 hay vứt đi
Còn tùy bạn ở đâu, ở VN thì mang ra hàng làm dịch vụ ko thù vừa 😄
V50S còn kẹt ở 10 chưa thấy ánh sáng 11 nói chi 12-13 🤣
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
3 năm
@luyenbichta Là G8x đó bác.
@luyenbichta Cũng chưa thấy 11 thì nói gì tới 12 ,13 bác ạ.
PjLyTam
CAO CẤP
3 năm
@luyenbichta LG V50 và V50s, LG G8 3 cái này mà lên được 12 tôi đi đầu xuống đất à, lên nốt 11 rồi dừng chân nhé.
ở đó mà chờ lên 12 :v
PjLyTam
CAO CẤP
3 năm
@Hondacodon287 Báo vớ vẩn à, khó tin lắm, LG V50 và V50s, LG G8 3 cái này mà lên được 12 tôi đi đầu xuống đất à, lên nốt 11 rồi dừng chân nhé.
ở đó mà chờ lên 12 :v
@PjLyTam lên 12 rồi kìa :v
Thế này cũng được đấy
Ai dùng LG nữa
v60 của t đâu lg
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
3 năm
@trajxjnhangel T cũng thắc mắc là V60 đâu 😃
Matevol
TÍCH CỰC
3 năm
@trajxjnhangel Cùng thắc mắc
PjLyTam
CAO CẤP
3 năm
@Matevol Thế thì là báo vớ vẩn đó, ko tin được đâu à
HamDzui
CAO CẤP
3 năm
V50 còn lên được 13 thì V60 mình yên tâm
mcmxcvii
ĐẠI BÀNG
3 năm
@HamDzui V50 lên được tới 12 thôi bác
HamDzui
CAO CẤP
3 năm
@mcmxcvii Không thấy có danh sách lên 12 và 13... thôi nghỉ chơi
Vickk
TÍCH CỰC
3 năm
V50 nhìn còn đẹp chán nhờ, chắc kiếm con nghe nhạc quá.
LG làm quá tốt nhiệm vụ của họ rồi. Không đem con bỏ chợ như mấy a kia.
Đang dùng LG V50 5G,vơí tin tốt này yên tâm gắn bó đến khi nào em hỏng thì thôi.
Yêu quá
@baonguyen200555 Nói trước bước ko qua nha.
@HaiChin Con này đáp ứng mọi tiêu chí ngon,bổ rẻ lại có 5G,ko biết mọi người nghĩ sao đối với mình nó quá tốt, dùng cẩn thận hy vọng 2,3 năm không phải nghĩ.
akaytm
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ko có v60 luôn...hehe
HamDzui
CAO CẤP
3 năm
@akaytm Điên máu vụ này... V60 chỉ lên được 11 là hết. Có lẽ là do màn hình Full HD

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019