Danh sách những mẫu điện thoại Asus sẽ được cập nhật Android 6.0

sonlazio
17/11/2015 0:12Phản hồi: 89
Danh sách những mẫu điện thoại Asus sẽ được cập nhật Android 6.0
Asus vừa đưa ra danh sách một số mẫu điện thoại sẽ được cập nhật lên Android 6.0. Các bạn có thể kiểm tra xem máy đang dùng có được nâng cấp không nhé. Hơi tiếc là họ lại không đưa ra ngày chính xác người dùng nhận được bản nâng cấp hệ điều hành mới. Với cách công bố này thì nhiều khả năng phải đến đầu năm sau bạn mới có Android 6.0 để xài.
Tham khảo: Asus
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Asus chịu khó update phết 😃
hoan1a
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hàng asus giá mềm lại hay nâng cấp mới, chúc mừng đội zenfone.
nthach20
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không có cho zenfone 5 nhỉ, máy của mình update lên 5.0 rồi mà gọi viber cứ nghe rec rec không hà,ai biết cách fix chỉ dùm nhé
emhungken
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nthach20 Sao máy mình cũng Zen 5 mà check update hoài vẫn không có update 5.0. Vẫn 4.4 hoài 😔
Zoka07
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nthach20 Mình dùng zen5 cũng bị y như vậy, mọi thứ đều ổn đến giờ vẫn rất mượt, mà khi up lên and5.0 gọi viber cứ rẹc rẹc phát bực, gọi bằng fb với zalo thì bt
zen 5 không có rồi, buồn
nhohanoi
TÍCH CỰC
8 năm
Không có zenfone 4.5.6
@nhohanoi HÔm trước bên zentalk có danh sách bao gồm 4,5,6 nhưng phải năm 2016
Kahny La
TÍCH CỰC
8 năm
Không có Zenfone 5 à ;(
libieu
CAO CẤP
8 năm
Hóng lenh 6.0 nào :p
Chờ port hoặc ai đó cook cho 6 thôi! Vẫn đang xài ngon!
lamhuu201
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã từng dùng zenfone 5 , và sẽ ko bao giờ dùng Asus nữa . Màng hình tối , chụp ảnh xấu , pin kém , bắt wifi lúc được lúc ko , giật lác lung tung chảo . Còn nhiều lỗi lặc vặt khác thật là khó chịu . Dù có rẻ tới đâu đi nữa , nhanh cập nhật cỡ nào đi nữa thì mình cũng xin Bái Bai .
aphu1080
TÍCH CỰC
8 năm
@lamhuu201 Công nhận bác thù thằng Asus ghê, e thì laptop Asus e xài thôi còn đt thì k dám.
@lamhuu201 Tiền ít đòi hít hàng thơm àk. Mua Z5 xài đi. Màn đẹp sáng pin trâu wifi mạnh chụp ảnh nét như Sony đó. Giá cũng đẹp đó =))
@lamhuu201 Đã dùng zen5, bây giờ là zen2 laser, không thấy lỗi nào như bạn nói, chỉ có pin đúng là cùi thật 😁, nhưng với giá đấy thì không thể đòi hỏi nhiều được
Windows N1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thua hết htc butterfly 2 và htc one e8 dual
@Windows N1 Hi con này cấu hình cao giá cao và nghĩ update.... Hóng htc bán công ty.
Con zen 5 cho mẹ mà tới giờ vẫn chưa đc up lên Ăn roi 5 nữa
NT.Gapro
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuong_ngo Tham khảo link mình post ở trên nhé 😃
Red_Skin
TÍCH CỰC
8 năm
@minhjim Zen 5 lên rồi mà!
@NT.Gapro Được rồi,cám ơn mấy Anh
@minhjim Zen 5 dk up lên 5.0 từ đời nào r thánh
kamasitary
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mới qua gen 2 người dùng gen 1 bị bỏ rơi rồi, quá nhọ @@
Zen 4,5,6 lên 5.0 là ok rồi,thích nhất bản cập nhật mới nhất cho zenfone 5 chức năng power saving được nâng cấp nhiều tính năng hay ,good job asus.
đang xài ZE 551Ml và chắc chắn là đc lên r
zen 4,5,6 liệu có côngx nổi không mà nên
zen 6 đây, vẫn 4.4 đã được lên 5.0 quái đâu ? check update hoài, toshiba thằng assuck !
@vinabookmilk sideload bạn ơi! Mình xài 5.0 từ rất lâu rồi, mới up thêm bản cuối tháng 10, các thành phần chọn theme y chang zen 2 luôn.
Mod thêm cái double tap on/off nữa là xài ngon lành cành đào
hungnt01
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tttuyentinh mod double tab on screen thế nào pro, chỉ mình với
@vinabookmilk Bác gà vừa thôi chứ @@ trên trang chủ asus đã cập nhật lên từ tháng 5, vào đó mà down về và làm theo hướng dẫn chào thân ái và quyết thắng 😃
@hungnt01 Mình không tiện dẫn link sang diễn đàn khác trên này nên sẽ inbox.
Nói chung là unlock bootloader, flash custom kernel, thêm một vài thay đổi ở 2 file .xml là ok.
Padfone S có phải bản ở VN không mod? Sao con của em có mã T00N ?
ZenFone đời đầu mất hút rồi à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019