Danh sách thiết bị YouTube Signature Device có gần như mọi máy Android cao cấp, không có iPhone
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 237Lượt xem: 27.170
237 Bình luận
Đúng là bọn sheeple sao cũng lương lẹo được. Đơn giản là phần cứng, phần mềm ios không chạy theo kịp thôi.
@TakaVainglory Thấy không cần thiết thì không hỗ trợ thôi... phần cứng + phần mềm giờ bão hoà rồi ông, làm như còn ở thời trung cổ vậy!
@mrTimbaland Bạn kia đúng mà. HW đâu phải mỗi con chip mà kêu là đủ mạnh.
Màn lcd cùi bắp thì sao diễn đạt hình ảnh HDR, ko cấp là đúng
Em chả quan tâm mấy cái vấn đề này, đang xài 7plus, vô cafe wifi mạnh thì full hd các kiểu, ngồi vỉa hè 3g vietnam yếu thì toàn giật xuống 360 480 vẫn coi tạm nên không quan tâm mấy
@Anh vu 1999 Giờ này còn 3g bạn. Máy look nhà mạng nào mà ko hỗ trợ băng tầng 4g ở Việt Nam vậy bạn
@huythaikl Khổ, toàn chơi iphone lock thì đào đâu ra 4g, thật tội nghiệp, dùng mấy con iphone sóng đã yếu rồi còn lock. Mình dùng iphone được hơn 2 tháng thì k thể chịu nổi cái hdh ios ngu như con bò đấy lên đưa con siêu phẩm thời đó là iphone 6s plus cho con nó đập chơi
This means war kakakakakaka
chẳng ai quan tâm cái này, cứ bật lên là xem thôi
Ông GG bá đạo, iOs nó xem nhiều video thì ông quảng cáo càng nhiều, lên công bằng. Không lo ông Facebook đi nó đang ăn phần bánh của ông kìa, còn táo chưa đụng đến phần bánh thì cứ khuyến khích đi.
@anhhoang02 Lo làm việc kiếm tiền đi bạn cừu ạ. Việc này không cần bạn phải biết lo đâu. Mình nghĩ đầu bạn như trái chanh thì đầu người ta như cái dừa rồi. Ahihi
Chỉ làm cảnh như con chó đc mua thêm cái áo ( không áo nó vẫn sống tốt) thôi mà vô dụng đa số người dùng. Không cần thiết lắm.
@Thực Tế Kẻ nào mua đủ hai sạc ko dây, 1 đặt home 1 cơ quan thì hãy phản ứng :
Sạc ko dây chỉ như con chó được mua thêm cái áo.
Ok, vậy là công nhận sạc ko dây là vô dụng với đa số người dùng.

Thắc mắc : Tại sao lại KHÔNG nói là chỉ như con chó khoác thêm áo, vô dụng, như thế khi ip có được 1 cách lạc hậu công nghệ sạc ko dây. Tại sao CÓ nói là con chó khoác áo, ko có vẫn ok như thế trong hoàn cảnh các flagship android ok còn ip thì NG ?
@TYA Chỉ là đang tả con cẩu nhà mình ;) nhu cầu luôn có nhưng ko có thì cũng chả sao.
Nhu cầu thực sự lớn không? Chỉ là cách vuốt ve một chú cẩu cho nó sang chảnh mà thôi.
con Mi A2 của mình k hỗ trợ j hết nhỉ 😆)
Pixel 2 gà nhà mà màn hình xấu hoắc, k trong ds này
cố tự an ủi bản thân tý ấy mà, apple có care đâu
@lethangk47 Nói câu đó chính là tự ru ngủ bản thân rồi đó
Apple : VP9 là cái chuẩn j ? Tất cả phải theo anh , chứ anh ko theo nó 😁
@Khoidang Ahihi. Đồ ngốc
vậy mà có mấy đứa vẫn nghĩ dùng iphone là cao sang lắm 😁:D ko .. bây giờ nhận thức nhiều người tốt hơn hồi xưa rồi, muốn nói gì cần cẩn thận hơn :D:D
xịt pẹ chỉ được cái làm màu giỏi, apple quan tâm chuyện đó à kkkk
nói chung với isheep thì cái gì iphone ko có nghĩa là nó ko cần thiết.
@27091986 Câu đó là kinh điển rồi.

Màn to(do màn nó bé)
Ko chơi game trên đt (do màn nó bé)
Thanh status bar, quick toggle(do ko có)
Sạc ko dây
Màn oled
...
Sản phẩm nghìn đô có khác.
Hú hồn, S8 nằm chót bảng.
Tưởng ko được hỗ trợ chứ.
Có ai ko hiểu và chả quan tâm như mình ko 😁 Quan trọng là content của cái video mình xem, chứ signature device thì báu cho thằng sx chứ báu gì cho người dùng mà quan tâm :D
các isheep lạ ghê, kiểu mình thích thứ gì thì chắc chắn sẽ có đc còn k có đc thì mình giả vờ đéo thích 😃 sau này youtube trên iphone hỗ trợ thì chắc lại "xem youtube mở ra nhiều điều lý thú, rồi xem 4K nét hơn cả PC, blah..." các kiểu nâng bi cho bằng đc =)))
Thôi mình bật video 4K rồi lắm vào VR thẩm du đây 😃
Hồi tối coi sự kiện thấy chuẩn này tưởng là Youtube hỗ trợ chính thức cho màn 18:9
Lại nâng bi cho team android roi
Xem videos online trên Smartphone hay tablet chỉ là tạm thôi 😁 dù có độ phân giải 4K HDR đi nữa thì màn hình tầm to nhất của Note 9 là 6,4inch thể hiện được hết hình ảnh và dải màu không!?? :D
Mua cái màn hình máy tính 4K xem cho nó sướng,màn hình to :D
Còn trang web hay Youtube có videos độ phân giải từ 720p đến 1080p là ok rồi :D
Wifi mạnh và 3G,4G max data để load videos chạy vù vù mới là chuẩn nhất! :D

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019