Dạo quanh sự kiện âm thanh chuyên nghiệp Demo Prosound Vietnam 2018: thiết bị khủng, hoành tráng,...
ndminhduc
2 năm trướcBình luận: 35Lượt xem: 20.335
Dạo quanh sự kiện âm thanh chuyên nghiệp Demo Prosound Vietnam 2018: thiết bị khủng, hoành tráng,...
Nhiều hệ thống âm thanh chuyên nghiệp đầu bảng hiện nay, loa sân khấu công suất lớn, các hệ thống ánh sáng và hiệu ứng thuộc hàng khủng, không khí khá sôi động với những bản nhạc vui vẻ, nhiều sản phẩm cũ, giảm giá được bày bán… là những cái mà mình cảm nhận được tại sự kiện Demo Prosound Vietnam 2018 vừa khai mạc ngày hôm nay tại Sân Vận động quân khu 7, TP.HCM. Sự kiện sẽ được kéo dài đến hết ngày mai 23/1 và đặc biệt là buổi tối sẽ có những màn trình diễn âm thanh hứa hẹn là rất hoành tráng, anh em nào có thời gian thì mời ghé qua để nghe thử nhé.

Thông tin chi tiết Demo Prosound Vietnam 2018:
  • Thời gian 22-23/3/ 2018, từ 9:00 đến 22:00
  • Địa điểm: sân vận động Quân khu 7
  • Những nội dung chính của chương trình:
  1. Demo: phần trình diễn Âm thanh – ánh sáng đến từ các thương hiệu
  2. Triển lãm: dành cho các công ty đang cung cấp trang thiết bị âm thanh chuyên nghiệp uy tín tại thị trường giới thiệu các sản phẩm và vật tư.
  3. Black Pro-sound Day: bày bán các sản phẩm giảm giá, hàng Demo, clear-stock của tất cả các công ty tham gia chương trình.
Chiều nay mình có đi một vòng quanh triển lãm và chụp lại được ít hình, mời anh em xem qua cho vui.

Không gian các gian hàng sẽ được bày trí xung quanh 2 khán đài của sân vận động.

2 dải khán đài còn lại là khu vực treo mảng hàng trăm hệ thống loa để trình diễn. Chính giữa là khu vực ngồi của khách tham dự.

Trong các cửa hàng là đầy ắp những trang thiết bị âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp.

Các hệ thống ánh sáng cũng nhận được sự quan tâm khá lớn từ khách tham dự.

Trình diễn âm thanh với các hệ thống mixer chuyên nghiệp.

Không thể thiếu các thiết bị tạo hiệu ứng.

Củ loa với đầy đủ các kích thước khác nhau.

Quầy hàng các thiết bị âm thanh của Bose.

Gian hàng phục vụ thức ăn nhẹ và nước uống cho khách tham dự.

Khoảng nghỉ của các em gái PG. Em gái vừa thấy mình đưa máy lên là ngồi thẳng dậy nhìn vào ống kính ngay.

Chỉnh, chỉnh, chỉnh.

Chào mấy anh

Thêm nhiều hình ảnh tại sự kiện
Xem tới cuối vẫn không có chốt, NEXT ! 😃
Hình ảnh gây ấn tượng nhất tại sự kiện ! 4269134_Proshow_Tinhte-32.jpg
@[HD]YêU cÔnG NgHệ dáng đứng có vẻ sai sai nhưng lại thật ấn tượng 😁
@[HD]YêU cÔnG NgHệ ôi cái mu rùa duyên dáng😃:p😁
Thêm hình các e đi mod đẹp trai
Ko biết mấy ông sao. Chứ tui cứ thấy chân dài là mắt lại sáng hẵng ra.
@Dame 89 Đang lờ đờ uể oải , thấy các em xinh tươi mà mình bừng tỉnh như kiểu đội xô nước đá lên đầu ấy bác ạ 😃
Mẫu trẻ quá không kích thích lắm.
Toàn đồ khủng! Ước được 1 lần dạo quanh mà ko thể được
Ở hoàng văn thụ đúng không
Pioneer đâu nhỉ ?
Xin các bạn một Clip video quay lại toàn cảnh sự kiện một cách chân thật nhất!?!! 😁
cat like.jpg
D&B của tui đâu ?? Sao không chụp d&b
Có bán loa di động sale k a/e ?
Tháng 5 có PAS .
Chắc.có vài món giảm giá
mấy này là loa chuyên nghiệp mà chắc đâu có bán giảm giá mấy cái loa thông thường đâu phải ko ta 😕
không có denon nhỉ😁
@nospecial Denon k có mảng loa chuyên nghiệp thì phải
Đề nghi mod có bài chuyên về các em mẫu xinh đẹp , để rộng đường cho các comment boy có đất để còm...chứ bài viết về âm thanh ánh sáng mà vào xem comment thấy mu múp , bưởi to v.v...chạy tét!
@xuanlong1966 like
@xuanlong1966 Cười ko nhặt dc mõm 😆)))
@xuanlong1966 xàm lồng 😃😁
@MocM3o339 Còm nhiều quá vậy MócM3
Em chưa có cơ hội chơi hay nghe âm thanh trên các thiết bị khủng này xem nó như thế nào. Bác nào nghe rồi khai sáng em với. Trước em có xài cái tai nghe Sony xịn khoảng 10 chai thấy nó khác hẳn tai nghe bình thường, nên các thiết bị này chắc nó phải hay lên gấp nhiều lần.
@BOT LOC Đây là những thiết bị chuyên dùng cho sân khấu, các công ty tổ chức event thôi chứ có cho người dùng thông thường đâu.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019