[Đập hộp] ASUS Memo Pad HD 7: 16GB, bốn nhân, IPS, giá 3,9 triệu
TDNC
7 năm trướcBình luận: 531Lượt xem: 180.279
Không hâm, sài plb có 2 củ 8, rẻ thối rẻ nát 😆
Hàng ngon đấy,asus ko phải nghĩ đâu ,xúc em về trải nghiệm thui
Muốn 3G cứ Fonepad mà dùng. 5tr7 chip intel atom luôn. Bữa có mượn thằng bạn xài thử thấy ok pin thực tế dùng cao hơn 7h. và chip đủ mạnh cho nhu cầu game bt. k tính các game nặng. Nếu treo wifi cả ngày thì pin từ 6-7h. còn sạc xong xài liên tục thì chăc1 dc 9h. Nên nhớ ngoài wifi em nó còn chạy thêm sóng gsm. Khá ấn tượng.
Còn em asus này để mua cho gia đình dùng cũng dc. Hợp lý hơn ba cái tab Trung quốc đang nhan nhản ngoài đường. Tiếc là em này ra trễ hơn lúc mua cho ba mẹ mình. Hơn có 400k mà cấu hình tốt lại chó camera sau. Trc mua cái memo pad 7 thường h nó ra hd. Mua đồ công nghệ đúng chất hxui thật.
@KenKuroppy kekekekekekeke,công nghệ mà
vẫn như cái nexus 7 @@.
Bạn nào đã mua cho mình hỏi là có cắm usb 3g vào sử dụng được ko? Nhờ các bạn thử giúp ah. Tks.
sao mình ko thích mấy con tablet 7'' nhỉ, thấy nó nhỏ quá,
Giá quá tốt tiếc là đã ôm fonepad mất rùi

Sent from my ME371MG using Tinhte.vn
tat nhien la co bac nghi GPS can co wifi hay 3G chu
bác nào mua rồi test thử và làm 1 bài nhận xet đi nào,hóng quá 😁
Em này so với em Nexus 7 gen 1 thì sao nhỉ, đang phân vân giữa 2 cái, mua về cho 2 cụ đọc báo, xem truyện
bỏ chữ asus mặt trước ra thì y như máy tính tàu đội mác viêt là Pi
@nhatthieng Nhờ cái chữ này thì nó mới đc tin dùng đó bạn ^^
con này màn hình độ phân giải như N7 nhưng ko biết màu sắc có đẹp hơn ko các bác? hình như có thể chỉnh độ bão hòa màu cho màn hình này?
Hỏi ngu tí, sao em nhớ mtk 8125 là 4 nhân a9 mà phải không ạ o_O
ai dùng em này rồi cho hỏi máy dùng có quá nóng ko??còn lại đều ổn cả..định mua em này ở Cellphones..quá ngon rồi:p😁
@nguyen thuc hoi Bạn này vẫn đợi HD7 à? Mình sốt ruột quá không chờ được :D

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@tuanbode uk trc mình đợi em HP slate 7 từ tháng 4 cơ nhưng đến tháng 6 lại thấy ra em Asus HD 7 này nên mình mới chờ đợi em này..4 tháng chờ đợi..mấy em Nexus 7 gen 1 8g ko có ,16G>5tr thế nên mới định mua em này..:p:Dmà bạn mua em N7 rồi ak, ngon rồi:D
@nguyen thuc hoi Mình chờ không được nên mua bản 32G nguyên seal 4.7tr được km bao da, cáp OTG và dán màn hình nên tính ra cũng được bạn ạ :D

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@tuanbode ko đợi bạn ơi, mình có đủ tablet rùi =]], 7inch còn con playbook vất xó, ko có nhu cầu sử dụng.
cũng ngon,nhưng hok có wifi,3g
@lehieuit Không có 3G thôi bạn ak. Không có wi-fi nữa thì dùng GPS bằng niềm tin hả bạn?
máy đẹp quá. tai nghe hình như không có.
Chip 4 nhân của hàng MTK này thấy chậm quá, thấy anh làm đập hộp cố tình thao tác chậm để ko cảm thấy mấy delay chứ thấy phản ứng máy khá chậm.
@luutuandung cứ ra thử thì biết, điện thoại đang xài chip 4 nhân a7 này mượt lòi
@luutuandung nói cứ như thánh 😕
bác nào tư vấn e với, con N7 của e mới sắm về còn bảo hành 1 tháng. Nhưng thỉnh thoảng loạn cảm ứng hết cả lên, lau sạch thì lại hết, thỉnh thoảng lại bị. có cần mang đi bảo hành k các bác nhỉ
vẫn tiếp tục lờ đi gpu

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019