Đập hộp Galaxy Note II chính hãng

TDNC
8/10/2012 11:21Phản hồi: 687
Đập hộp Galaxy Note II chính hãng
DSC_9245 copy.jpg
Hôm qua Samsung đã cho bán ra những chiếc Galaxy Note II đầu tiên với chỉ một màu duy nhất là màu trắng, sắp tới sẽ có thêm bản màu xanh tương tự như Galaxy SIII. Giá của 1 chiếc Note II là 15,9 triệu đồng. Phụ kiện đi kèm theo Note II gồm có pin, cáp micro USB, sạc và tai nghe, tất cả đều có màu trắng y hệt vỏ máy nên nhìn rất đồng bộ.

Với màn hình 5,5" ở thời điểm hiện tại thì Note II là chiếc điện thoại có màn hình lớn nhất hiện nay, tăng 0,2" so với Note cũ. Máy cũng được trang bị bút S Pen mới có thể cảm ứng được 1024 lực nhấn khác nhau, tăng gần gấp đôi so với Note.

Cám ơn công ty KAS/Samsung tại Vincom Center đã hỗ trợ sản phẩm.

687 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn là sự mơ ước và chờ đợi của mình , đúng là một siêu phẩm đáng mua
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
đúng là tinh tế.nhanh thật:p
Cái bút bé tí mà ẩn chứa bnhiu công nghệ
note 2 nhìu tính năng ngon nhưng với mình nói thật ít ai có thể dùng đc hết chức năng của nó và thực sự k cần thiết vs nhu cầu mình lắm, màn hình to quá k đc tiện cho lắm
Em vẫn trung thành vs s3:p
@vphuc261094 chuẩn ỏ Mai Nguyên là lẹ nhất😁 http://laodong.com.vn/Sci-Tech/Galaxy-S-III-sanh-doi-voi-newIpad-nhan-giai/86845.bld
@minh0401 Đúng đấy bác ạk....s3 là vừa với kã s3 kũng có thua note2 là mấy.....
Em kũng như bác trung thành với s3 thoy.hỳhỳ
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@phuongkute08 hê hê em cá chắc kiểu gì cũng có mod mấy cái của note cho s3 😁 điển hình là gallery mới ra đã mod loạn hết cả lên rồi:D
@minh0401 Mỗi người 1 sở thích mà
Bác nào giàu giàu cho iem tiền mua 1 cái
@rotdaihoc107 có bác nào cho bác ới em tiếng nhé bác 😃
@hoangducphong Ới xong bác rồi ới qua em luôn nhé 😁
@hoangducphong - Khi nào xảy ra như thế, bác lại ới em tiếng nhé, 😁 Em ra chứng kiến chuyện lạ thôi, không có ý dành của bác đâu, yên tâm bác nhé :D
boyxike
ĐẠI BÀNG
12 năm
to quá xá, có mà vẽ sướng tay
Phải chi SS nguyên khối nhỉ. Nếu vậy SS sẽ đẹp hơn.
@familyshonors nguyên khối thì pin xử thế nào, em note phải 2 phin mới chịu nổi
@familyshonors hê hê . Nguyên khối lại bị "Táo dở" kiện đấy
@familyshonors Có mục đích cả bạn ạ,nó để thế để thay dc pin mới khi chai,và bên hàn bh nó cũng có 2 pin trong 1box

Sent from my IM-A830K using Tinhte.vn
@familyshonors Nguyên khối cho bọn ác kiện hả bác 🆒
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
@familyshonors Nhiều người ko thích nguyên khối, vì nắp rời dễ thay pin hơn.
ducnguyen14
ĐẠI BÀNG
12 năm
đỉnh cao công nghệ đấy nhưng ngại nỗi là đút túi quần jean chắc gãy đôi mất =[
@ducnguyen14 Theo tui nghi khi chế tạo note 2 các nhà sáng chế cũng tính đến quần jean. Cao lém là bể màn hình.....

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
ducnguyen14
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamnghi124 chắc chắn là k thoải mái cử động r=]
thay cái màn cũng vài củ r chứ bác
umumti
CAO CẤP
12 năm
@ducnguyen14 Em thì không sợ nó gãy đôi, sợ bỏ trong quần nó lại làm gãy cái khác quan trọng hơn!
gooner
TÍCH CỰC
12 năm
@ducnguyen14 Mình có ông bạn cũng dùng note I, mua được hơn tháng lúc đi làm về nhà chẳng hiểu sao màn hình vỡ nát =)) mình đoán chắc là tì vào xe máy lúc dắt xe 😁 thế là mất 8tr tiền thay màn =))
Dùng mấy cái thằng này nguy hiểm lắm :D
đang cầm 1 con y như thế
ko hào hứng lắm. đã chơi to thì chơi hẳn tablet. điện thoại theo mình tầm 4,3-4,5 inch là ổn. to quá thế này cũng ko phải là hay. bất tiện nhiều thứ
@leo_valentine nhưng đây là cái điện thoại màn hình bự b hiểu không! máy tính bảng bt cũng phải 7", mà đã là máy tính bảng thì 7" là bé! Nhưng sẽ thế nào nếu b cầm 1 chiếc điện thoại được cho là to? cảm giác chắc chắn là sướng hơn!
riêng mình thì lại rất thích điện thoại to! Ý kiến của cá nhân thôi
@dragon291188 vì thế mình chọn ipad và đang phân vân Lumia 920 hay Iphone 5:-<
mua iphone 5 hơn.^^
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@haihong321 Dốt
soigreen
TÍCH CỰC
12 năm
quá to và quá khủng...
kieuduclinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng mới làm thịt con này xong, ngon nhưng giá cao. Hự hự, mua luôn bên samsung nên chả đc km gì

ongame mini, tải ola, tai opera mini, wap tai
đẹp nhưng thật sự không thích Samsung
@ometa020983 Dùng rồi sẽ thấy thích ngay mà,đừng bảo thủ bạn ạ,
hà tĩnh.
@namhaiphan em mua con tab 7.7 đc 2 tuần rồi ân hận quá...
thich note II hon note I nhiu` , i luv u 😁
lecuong3131
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quythinh01 cả cái diễn đàn này đối với những người dùng android và thích Note đều thích như pac, nói thế cũng nói, cái vấn đề $ nó có thích cho mình không. ai mà trả thích cái mới cái hiện đại hơn

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
@quythinh01 Chê samsung h la liếm là seo
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quythinh01 a đang sài note 2 nè ^^, pin trâu vãi
numita
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn cái seal chỉ muốn bóc :X
Xấu hơn note1.
@taurus_yamaha_007 Chiều nay đi lấy máy cho ông a,ko có ý định lấy vì dùng s3 và note 1 vẫn thích,nhưng đến khi cầm ko cưỡng được vì độ đẹp cuả em note 2, cuối cùng vẫn phải xuống tiền. Hãy cầm và cảm nhận bạn ạ
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
@taurus_yamaha_007 chinh xac.nhin hoi dai dai sao ay.giong cu khoai .van thich note1 hon
Chả biết là smart phone hay table nữa
' giống người k ra người mà ngợm cũng không ra ngợm'
@tamidu_nokiafan đây đâu phải điện thoại... mà nó là 1 Phablet... trc khi ghi 1 cái gì thì bạn nên suy nghĩ kỹ nhé...
@tamidu_nokiafan nó là cái dép kèm cái bút.
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tamidu_nokiafan vậy theo bác màn hình smphone thế nào thì chuẩn
@tamidu_nokiafan nó nẳm ở giủa người o ra người gộm o ra gộm vậy là siêu nhân chứ còn gì nửa.
@tamidu_nokiafan 😁 Giống bọn đầu xanh đầu đỏ đầy ngoài đường, tiếng tây tiếng ta lai tạp tùm lùm, sống và ứng sử thì Việt chẳng ra Việt, Hàn chẳng ra Hàn, lai tạp.:D

Còn Note II thì là công nghệ tích hợp, chứ chẳng phải lai tạp nham như bọn đầu xanh đỏ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019