Đập hộp HP ENVY 15, đầy đủ tùy chọn
niky
12 nămBình luận: 74
Tinhte đã có dịp giới thiệu với các bạn những hình ảnh về chiếc laptop sử dụng vi xử lý Intel Core i7 cao cấp nhất hiện nay của HPENVY 15. Tuy nhiên, phiên bản đầu tiên đó chỉ là phiên bản tiêu chuẩn, không hề có thêm bất cứ tùy chọn kèm theo nào khác. Nay, Tinhte cũng xin giới thiệu tiếp với các bạn một phiên bản ENVY 15 khác, cũng vẫn đi kèm hộp đựng hoành tráng, vẫn nặng, vẫn mang hoa văn khắc chìm đẹp mắt nhưng lại có thêm một loạt tùy chọn thêm cũng như quà tặng kèm theo như: pin 9 cell, ổ quang gắn ngoài, chân đế nâng...

[relate]"HP", ENVY 15[/relate]
74 bình luận
Công nhậ đẹp thạt đó Anh ak
Dồn tiền làm một con thôi
bacbinhcity
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới phát hiện ra một điều thú vị: ở TINHTE không có bàn....!
nhưng có sự nhiệt tình 😃😃😃😃
kinghai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoho, em định comment tế mà bác làm trước rồi.
thú thực là em thấy cái máy này nó dở ... 15 inch mà thiếu ổ quang bên trong... chưa kể kiểu dáng thì lấy của Mac đến 7-80%, giá thành thì lại đắt 😔. Ko biết Hp có thành công với em này không nữa.
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
Khả thi lám chú bạn ! hiện tại vãn rát nhièu nguòi thích 1 thiet ké dẹp nhu mac mà chạy win 7 ạ.
Lấy máy MAC cài WIN ko hơn sao Bác? ;)
Mac vẫn chạy win 7 vô tư ấy chứ. em này được cái pin rời, intel i7, chứ thiết kế thua xa em Mac.
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn đẹp và cứng cáp quá ! giá sao vậy các bác tinhte.com
nhái dáng của MacBook , nhái thiết kế unibody, thiết kế bàn phím, thiếu ổ quang, giá đắt lòi...

chán toàn tập 😆
xera_1761
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu em ko nhầm thì htrc ra Trần Anh là khoảng 45tr

Nếu vậy nên mua 1 em mac về rồi cài win 7 có phải tiện hơn là chờ 1 em có thiết kế giống mac ko 😆
Chú này tổng chi phí chỉ có 39tr thôi 😃 kể cả những đồ được tặng kèm nữa.
Thực sự, với full option và quá tặng thế này thì đó là một cái giá gây ngạc nhiên cho những ai quan tâm... Bởi vì giá chính thức bán tại Singapore theo mình biết đã là gần 2000 USD...😕😕😕

Thân!
Mình thấy ở vn nó báo giá khoảng 2800$ cả thuế mà.
quythinh
TÍCH CỰC
12 năm
Cho em ngoài lề tí 😁,bác vuhai lên đc 6 sao rồi à:rolleyes:,vậy là tinhte mình có 2 ng 6 sao phải ko
chỉ có 39 triệu thôi à rẽ thế không biết 😁
lilw
TÍCH CỰC
12 năm
sao thấy ko khả thi lắm 😔 thà e mua MBP 13" còn hơn
đẹp quá các pac,để tối nay em mơ là sẽ có 1 em HP ENVY
thanz
TÍCH CỰC
12 năm
body là kiểu truyền thống của HP đó chứ, mặt gương là keyboard là xu thế hiện tại rồi.
Hp này ngon thật, cấu hình khủng, full HD, ... nhưng giá cũng HP, mắc quá 😔
tungang89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo mình biết unibody là do Apple đưa ra đầu tiên.
Giá HP luôn luôn là mềm nhất mà bác😁..với giá này m không hiểu sẽ bán cho ai nữa:(2000$ LÀ quá chát hi vọng nếu hãng giảm x khoảng 1400$ thì sẽ dễ khả thi hơn:D
chả hiểu sao mà cái này ko có ổ quang gắn trong luôn cho tiện..để ở ngoài chả thích chút nào..cứ như netbook vậy..
mà cái giá khoảng 39tr thì có lẽ hơi bị mắc..đành tính đến em khác vậy😔
nhìn rất sang trọng , còn thêm cả ổ bluray quá đỉnh .
giới thiệu em này lúc bung win cơ ah ....!
Con HP Envy này tinh tế quá ! Tinh tế từ option Bluray :x đến cái pin 9cells :x gắn vào một cách rất tinh tế.
Thật đẹp :x , ăn đứt máy Apple trừ cái giá
hahaha, bác hiểu thế nào là ý nghĩa từ "tinh té" ko bác?
người tinh tế ko ai rỗi việc và rắc rối như bác,cũng ko ai quote bài kiểu như bác =))
binhbun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có j phải chê, ko biết khi dùng thì thế nào nhỉ
Cảm ơn bài này nhen, mình cũng đang rất thích model máy này, nhất là chạy I7 nữa, mong bạn làm thêm 01 bài review về ưu nhược điểm khi sử dụng thì tốt quá.
Tiện thể cho mình hỏi bạn mua giá 39,000,000 thiệt à (đầy đủ phụ kiện)?
chỉ thích cái vỏ bằng nhôm thôi còn lại chả thích j hết 😁
activeguy
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp ,cấu hình good mà giá lại quá chua + DVD rời .chưa kể trong các dòng laptop ,HP là chuyên gia hay hư bậy nhất .chỉ có IBM là tuyệt vời ,nếu thích thời gian thì Sony,độc thì Alien 😁 .chia tay HP
binhbun
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bạn chưa đọc bài viết về MBP ah, phải tốn thêm khá nhiều tiền cho e này đấy
cái đó là bác đua dòi thôi, nhưng sử dụng bình thường thì chẳng hơm em này cái ổ quang hả bác?
Các bác nhìu sao cho hỏi cấu hình con trong bài đã là fully loaded chưa ạ? Fully loaded chi tiết là sao ạ? Và fully loaded là 39 triệu ạ?
Chú này 39 củ còn được chứ $2,800? Nghỉ cho lành.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019