Đập hộp iPhone 7 Plus Jet Black 128GB: Anten gần như vô hình, mức độ liền lạc rất cao
TDNC
3 năm trướcBình luận: 500Lượt xem: 178.674
500 Bình luận
Không phải ganh tỵ , chứ nhìn nhiều ae điện thoại hơn chục triệu mà cách thời gian nâng cấp , thay mới ... nhìn cũng thèm thiệt 😔
😁 đúng là Apple, siêu phẩm chả có hãng nào bì kịp, màu đen đẹp vô đối, vậy là năm nay các hãng lại bắt chước ra đt màu đen rồi
Bỏ ra 89tr chỉ để khoe mẽ trong 1-2 tháng???đợi hàng chính hãng về rồi mua với giá 24tr, 65tr kia đem rải ở phố đi bộ đảm bảo độ chịu chơi còn cao hơn gấp bội
@caoranhma 1-2 tuần mới đúng bạn ơi .
Vâng! Tất cả đều màu đen, chỉ có sạc cáp và tai nghe vẫn màu trắng, rất tinh tế và liền lạc
Vậy là không còn vạch làm điểm nhấn nữa à, siêu đơn giản. Thích đen nhám hơn.
nhìn trên cái lumia tui thấy cái angten nào đâu nhỉ ,chẳng lẻ tàn hình 😁
Người giàu...chỉ đơn giản là họ ấn cập nhật phần mềm, họ thấy chậm đi...nên họ mua máy mới 😆)
bạn đúng là giỏi tính
bạn đúng là giỏi tính
Sặc 89 triệu cho cái màu đi ngược thời gian, màu mà ifan hay liên tưởng tới - "nhựa rẻ tiền" của iphone 3GS
Đang hiếm. Dành cho người có tiền và thích show thôi. Có thể bạn có tiền nhưng biết bị hố 69tr thì nên ở nhà 96 một mình để người ta đú với đời. 69 ngày nữa hàng nhiều hết hot bạn có thể mua về và kiếm gấu để 96 mà ko cần thiết bỏ 69 củ ra để được 96 trước 69 ngày mà.
Sao lại so sánh với 3gs nhỉ?. 1 cái màu nhựa 1 cai màu kim loại
@Haihoa1010 nếu ko nói vỏ nó bằng kim loại thì khối người tưởng nhựa nhé b, có bài viết so sánh con iphone 3g với iphone 7 r đấy, nhìn màu y chang nhau luôn
Ko phủ nhận đẹp, và mình nghĩ vẫn có đại sư Thích Thể Hiện mua với giá 89tr.

Nhưng quan điểm cá nhân của mình là máy này 89tr..... các cụ nhà mình hay có câu là: " Chó mua"
Thật sự không hiểu nổi Apple! Công nghệ chưa tới thid đừng làm nhôm nguyên khối! Iphone 3gs bằng nhựa vẫn rất đẹp, iphone 4 khung kim loại 2 mặt kính tinh tế, tự nhiên ip6-7 ép lên nhôm nguyên khối rồi "ko biết phải dấu cái anten ở đâu"! Nếu Jobs còn sống chắc sẽ ko có những sản phẩm xấu vậy.
Để lên ban mà thờ cái giá 89tr . Cứ như đồng đen vậy hả. Chỉ là cái ip thôi mà đợi tháng sau đi hết làm giá ngay mà
Giá đó thôi mấy anh giữ lại xài luôn đi :eek:
đây mới đúng là một trong hai bản iphone đẹp nhất này . nhìn như là 1 khối luôn. vậy mà hôm trước có bạn nói là màu gold và rose gold nhìn đẹp hơn đúng là mắt có vấn đề
mẹ ơi 89 củ :eek::eek::eek:
X`l với cái giá,sơn đen còn mắc hơn đi mạ vàng 24k
Mấy lũ thương lái,mod...chỉ được cái hùa nhau dựng thị trường
@demonntl 1 ý kiến hay ta sẽ đi mạ vàng con màu xám

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019