Đập hộp loa JBL Partybox On The Go - phiên bản "phá làng phá xóm", công suất lớn, nhiều đồ đi kèm

15/2/2021 11:29Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phê 👍🏽
@caffeinezzZ Cảm ơn mod đã vote 5* & ủng hộ topic, happy new year 😍
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 😎
hxminh1210
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tôi đã thử JBP PT OTG và JBL Partybox 100 tại Điện tử Linh Anh (Hà Nội), sau đó quyết định lấy PTB 100 vì con OTG có công suất yếu, dải bass và trung âm bị đuối..., đặc biệt cặp mic mà hát thì như đấm vào tai.
@hxminh1210 Mình sẽ cân nhắc mua thêm bộ mixer để chất lượng karaoke được cải thiện hơn, còn về công suất thì mình xài chủ yếu trong nhà nên 100W dư sức đáp ứng nhu cầu cá nhân 😁
Hỏi thật là chất âm nó có hay không bạn để thay con soundbar ở nhà
hxminh1210
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Jackie Lee 1981 Những dòng này có chất âm phù hợp với âm thanh tiệc tùng ngoài trời, karaoke chứ nghe nhạc thì không hay bằng soundbar. Các dòng soundbar thường có nhiều loa ở nhiều dải nên âm thanh chi tiết hơn (hiện tôi đang dùng Soundbar Denon DHT-S516H và JBL Partybox 100 nên cảm nhận như vậy)
@Jackie Lee 1981 Theo mình, bạn nên qua đại lý nào đó để test thử, chỉ vậy mới biết chính xác âm thanh của loại OTG này có phù hợp hay hơm 👍
Mình cũng nghĩ vậy, JBL chủ yếu thiên về âm bass, phù hợp với những ai có nhu cầu cơ động, đem đi đem lại trong các buổi tiệc tùng, đúng như hãng JBL đã đặt tên cho chiếc loa nay. Còn mình thì tai trâu nên thấy OTG là chiếc loa phù hợp 😁
@Jackie Lee 1981 Dòng JBL nói chung chỉ được cái ồn ào và to mồm, chứ nghe thì méo hết các dải. Nghe bị dính chứ không tách bạch được nên chỉ dùng lúc nhậu nhẹt hò hét là ok
@cuocdoituoidep Như đã chia sẻ ở trên, mình tai trâu & thích âm bass 😁
bình dân không với tới
@nhucongpro Bình dân mà ko với tới là sao? 😁
Loa Karaoke hay loa Nghe Nhạc Bluetooth vậy a.
@Trùm Sạc Nhanh Cả 2 chú nhé, loa này có thể kết nối với bất cứ thiết bị di động nào hỗ trợ bluetooth, riêng cặp mic được tặng kèm cũng đủ cho thấy loa này hoàn toàn có thể hát karaoke, còn việc hát hay hay ko thì tuỳ cảm nhận mỗi người. Tốt nhất AE nào đang băn khoăn chiếc OTG này với các loại khác thì nên đi trải nghiệm thực tế & trực tiếp trước khi đưa ra quyết định 👌
Bài văn dài nhưng chả có mấy nội dung, cố sửa lại kiểu bôi văn thì may ra các mem mới đọc hết bài em nhé. Âu cũng tại nick em hay đua top bị nhiều mem không thiện cảm.
@vudinhthai.audit Ngần ấy thứ mà ko có nội dung? Bạn có vẻ nói quá nhỉ? 🤓
Nghe đủ ép tim hok bạn
Kinh vãi
@Võ Thành Quân Ép tim là sao chú? 😁
@crazysexycool1981 Có vô bar lần nào hok
Cười ra nước mắt
@Võ Thành Quân Chưa bao giờ, mấy chốn đó ko hợp với tính cách của A 😁
Những sản phẩm tra tấn lỗ tai hàng xóm như thế này thì tốt nhất tinhte không nên cổ xuý cho ra trang chủ nữa. Chất lượng bài viết cũng rất tệ, trình bày màu mè, nội dung hời hợt, câu chữ lang mang, dài dòng. 1 sao.
Cái hình ảnh Đại diện ko có mấy cái chữ hay hơn.
@Cu Sữa Ý chú là nên thêm vào những chữ như nào? 🤓
Con này hát karaoke ngon k Anh
@Huynh3ric Nhu cầu của A đơn giản nên khá phù hợp, chiếc OTG này âm bass đánh mạnh, các dải trung thì có vẻ đúng như AE khác từng nhận xét, chưa lột tả hết được, chắc phải mua thêm bộ mixer 😅
@crazysexycool1981 Vậy chắc ổn, 6tr9 vs thương hiệu jbl thì khá ngon
@Huynh3ric Uhm... chiếc OTG này ngoài việc để vợ con hát karaoke, A sẽ đặt trong phòng ngủ để thi thoảng nghe nhạc, xem phím cũng tốt 😁
Đánh dấu xíu đọc, dài quá mới coi lướt thôi 😆
@liam.hoanglam Có clip đó chú, tuy nhiên lần này clip khá dài (nửa tiếng) 😁
Nếu muốn hát karaoke thì mix với bộ lọc và kết nối bằng cáp phải không các bác ?
Theo mình thấy thì như vậy, đang tính mua bộ mixer mà chú @Hondacodon287 đã chia sẻ trong topic lần trước của mod Minh Nhật. Moá mới đổi nick hả Mạnh? 😁
gnud99
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giọng ca VÀNG trong làng hát dở 😂😂😂
@gnud99 Lần đầu hát, hơn nữa trong clip cũng như bài viết đã chia sẻ, chắc bạn ko đọc? 😁
Review chi tiết quá. Giá thơm phết, tặng kèm 2 míc zin là ngon rồi. Pin mà lên dc 5000 thì mỹ mãn luôn.
@bacgiangman Nếu vậy kích thước loa chắc sẽ ko cơ động, nhỏ gọn thế này đâu bạn. Mình có tham khảo 2 dòng Partybox 100 & 300 thì pin của 2 dòng này lần lượt là 2.500mAh & 10.000mAh, ko có loại 5.000mAh như mong muốn của bạn 😁
Ổn đấy b. B chịu khó mua và review thêm nhiều nữa nhé. Cá nhân mình đang hài lòng với Beolit 17 vì xách đi hát gọn nhẹ và nghe nhạc cho chất âm tinh tế, bass ok hơn JBL
@cuocdoituoidep Mình chỉ mua những thứ thật sự có tính kích thích với nhu cầu cá nhân thôi, nếu có bên nào tài trợ tiền thì ngon quá, đảm bảo trên tay nhiều thứ hơn 😁
kenu97
TÍCH CỰC
3 năm
Rất thích các bài review chi tiết tỉ mỉ như này. like bác
@kenu97 Vote 5* nữa nha, chúc mừng 5 mới 😁
WrongPlus
ĐẠI BÀNG
3 năm
Em cũng được tặng con này từ Game trên tinhte. Chẳng biết nghe sao đây. Hồi hộp đợi quà quá 😆
@WrongPlus Game gì vậy bạn? TTBC20 hạng mục âm thanh à? 🤓
WrongPlus
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Game lạc xoong bác
@WrongPlus Ngon quá, mai đi làm trở lại òi, thế nào các bên dịch vụ ship đồ cũng hoạt động, chắc 1-2 bữa nữa là nhận được hàng ngay thôi 😁
WrongPlus
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Haha. Ko biết khi nào. Thôi từ từ nhận cũng dc 😆
@WrongPlus Trúng được game Lạc Xoong cũng gần ngang ngửa với game TTBC20 😁
2nd
TÍCH CỰC
3 năm
Ko thấy review chất âm bác chủ
@2nd Tiêu đề bài viết đã nói rõ, chắc bạn ko để ý? 😁