“Đập hộp” MacBook Air 13inch 2012-moi

aston.martin90
12/6/2012 15:8Phản hồi: 13
“Đập hộp” MacBook Air 13inch 2012-moi
Macbook Air 2012 đây, mời anh em cùng xem. hihi

Con này có cấu hình Core i5 thế hệ mới nhất Ivy Bridge 1.8GHZ - Ram 4Gb tốc độ 1600 MHz . Sử dụng ổ SSD 256GB.Với cấu hình như thế này thì phải mất $1.689 AUD ( Con này em mua ở Apple store Australia).

Thời lượng pin của dòng 13inch chạy dc khoảng 7 tiếng.

Sự khác biệt lớn so với macbook air 2011 là Apple đã thay đổi cổng sạc Magsafe 2 và Usb 3.0

Thật đáng tiếc là Apple ko làm mới thiet kế dòng Macbook Air năm nay. ko có màn hình Retina tiếc thiệt. Năm nay là năm bùng bổ của Ultrabook, trên thi trường giờ ra nhìu mẫu Ultrabook quá..
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zuzu89
TÍCH CỰC
12 năm
nâng cấp phần cứng cho MBA như thế này cũng rất tốt rồi , em chỉ băn khoăn 1 điều là lần này trên MBA 2012 , RAM có thể tháo ra để sau này tiện nâng cấp được ko , hay lại hàn chết trên main, chỉ được option tại Apple 😁
mr_rio37
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zuzu89 Ram vẫn hàn chết trên main bạn ak ...
Ngon quá bác ơi , xin dc phép hỏi bác là bác có dán màn hình và body máy k nhỉ , em thấy vỏ nhôm dễ xước và móp lắm , thanks review của bác​
@hoanglong0712 Dán thì nó tản nhiệt bằng j?
Macbook pro vs Macbook Air tản nhiệt bằng vỏ mà
Máy mac k tản nhiệt bằng mặt trc dau ạ , nó tản nhiệt bằng quạt , có khe tản nhiệt đàng hoàng , nen dán mặt trc thì chắc là k sao , chứ đừng dán mặt đít .
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn chung là vẫn bài ''Bình cũ rượu mới'' sở trường của Apple để hút máu fan một cách nhàn nhã hehe...
xtitan
ĐẠI BÀNG
12 năm
review hiệu năng đi bác chủ
pors_911
ĐẠI BÀNG
12 năm
k biết con này pin dùng đc trâu bò đc 7h nữa k😁 bác chủ thớt cho ý kiến với, ê đang định múc e này, nhưng k bjet liệu pin trụ đc bao lâu
@pors_911 Chài oi, xài dc 7 tiếng em chết lièn lun á. Vừa nghe nhạc, lướt web, chat yahoo. Giỏi lắm chac dc 5h30 phút.Màn hình độ sáng để 50%, đèn bàn phím để 50% lun. Mà kì cục sao á, cắm iphone vào sync nhưng khi rút ra thì máy tính lag đứng im ko làm dc j, fai khởi đọng lại máy, em bi 2,3 lần rùi. để coi sang tháng 7 này up len bản 10.8 xem hết ko
pors_911
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế thì cug đuối nhể bác, chắc k đú vs e pro 13inch đc r
noname777
ĐẠI BÀNG
11 năm
thím chủ order trên web store ah

em mua ngoài retail store hết $1548 AUD warranty 3 years

ver 128gb 13 inches

vậy có mắc hem?
cho e hỏi con macbook air này có thay pin đc ko ạ 😁 :D :D xin cảm ơn các bác :X
gét bác này quá. ướt hết cả mồm.mép rồi đây này. nói chung là em phải công nhận thằng apple mẫu mã đẹp. :mad::mad::mad:

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019