Đập hộp Obi SF1: 5.99 triệu đồng cho bản 3GB RAM 32GB bộ nhớ trong
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 195Lượt xem: 91.533
Chờ lâu quá mua xừ z3 rồi
Nguyên văn người ta hỏi :
Xin thưa đt cả thế giới này hầu như đều do thằng TQ làm ra cả. Ko nói người ta cũng biết rồi.
Nói đại mẹ cái hãng ở đâu đi còn bày đặt màu mè. Chỉ có óc bò mới tin được dòng "made in...". Hay trước giờ chú vẫn tin như thế ? =))=))=))
@shenchichi như chiếc PRIV được sản xuất ở Mexico, Galaxy S6 được sản xuất ở VN, thánh nguy hiểm vl ra
Máy nhiều chi tiết quá mà ko có gì nổi bật hẳn lên nên thành ra lại xấu
Con này gắn với FiiO E18 được đó bà con. Trong phần "Phát triển" của OBI có hỗ trợ xuất ra âm thanh ngoài qua OTG
https://www.google.com/search?q=FiiO+E18+Android&es_sm=119&source=lnms&tbm=isch&sa=X&ved=0CAgQ_AUoAmoVChMI2OGO7MqFyQIVop6mCh2gOwzP&biw=1199&bih=782
Con này mới mua cho đứa em ngày hôm qua, nhận xét cá nhân là Cam cũng ổn, máy chạy mượt, android không tùy biến nhiều, máy chắc chắn, nghe nhạc bằng google play music khá hay.
@LsCowboy Mình nghe anh bạn đứng test cùng mình bảo con này dùng rom gốc từ gúc nhưng theo mình thì không phải,rom gốc làm sao lại giật giật khi chuyển trang được 😕😕
@Anhking giao diện tùy biến ít chứ không phải thuần google bạn. Cài google now launcher thì cảm giác không giật nữa. Với máy chạy tầm 1 ngày thì mượt hơn hẳn do hệ thống bắt đầu settle down.
đang phân vân ko biết có nên mua 1 em để trải nghiệm ko mà nhìn thấy ngon , 6tr cho bản ram 3gb , nếu so sánh với note3 hàng 2nd thì ko biet ai hơn
đẹo chứ, con này bán o đâu v
ai dùng post clip lỗi lác tham khảo nào
Thiết kế của nokia rất đẹp mà mãi mới có 1 cái na ná. Còn lại toàn giống iphone
Mặt kính trồi lên là để hứng chấn động khi bị rơi, giảm khả năng trầy sướt cho sườn máy ;)
chạy ra rờ rờ thấy cũng bth, chưa check kỹ về hiệu năng được nhưng vs chip/ram/màn trong tầm giá 5-6 củ thì đáng múc nếu có đk 😃
thiết kế ko quan trọng. làm lồi lên như thế chỉ tổ đóng bụi, hứng lực . chơi game xong úp xuống làm bàn ủi chắc nuột lắm
kinh khủng khiếp, tôi thấy 1 đống seeders ở trên cmt của tôi @@
khuya rồi ngủ đi các e =.=
Giống Lumia thế
máy xấu giá cao
Ad cho mình hỏi chỉnh phần thời tiết ở màn hình khóa ở đâu được ko . mình lục cả máy ko ra ko biết chỉnh ở đâu . thanks bạn
Máy không đẹp lắm, so với Zen 2 thì Zen 2 rẻ hơn, ngon hơn. Lỡ mua em Obi rồi, xài thêm 2 hôm nữa là tròn 4 ngày để trải nghiệm, rồi vác đi đổi lấy Zen 2 về.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019