Dầu nhớt Yamalube Eco mới giúp xe tiết kiệm xăng

Nguyễn.Khoái
20/8/2021 10:30Phản hồi: 42
Dầu nhớt Yamalube Eco mới giúp xe tiết kiệm xăng
Muốn tiết kiệm xăng thì 1 phần do xe, 1 phần do sử dụng loại dầu nhớt nào để khi tra vô động cơ có hoạt động tốt hay không. Nghe nói loại nhớt Yamalube Eco mà dùng cho xe số của YMH là xe bao ngon luôn. Không biết mn có thần thánh hóa hay ko nên cũng mua về xài thử cho con Sirius của mình, ai dè máy vận hành bao êm như mới mà còn tiết kiệm nhiên liệu, ko hao xăng như lúc trước nữa. Nói chung đây cũng là 1 dòng nhớt đáng sử dụng cho ae nào đi xe số của YMH, giá cả cũng hợp lý nữa. Tốt đấy

210728_Oil_3 (1).png
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhớt này dùng lởm lắm. Mình đang thay nhớt ngoài, có lần vào hãng thay thì họ thay cho nhớt này, bảo loại này đi tốt lắm, kết quả thay vào đi như hạch, ỳ hết cả xe. Cố đi khoảng gần 1000km rồi thay vội
Nhớt này mới thêm một số phẩm cấp mới nè, dùng phê luôn . Máy êm guuu
Dầu nhớt này dùng êm nè
Thấy mấy thằng em nó mua cái này về dùng nè. Nhà có 5 thằng hết 4 thằng xài rồi. Giá cả cũng ok nữa. Để Hữu nào nhờ em mình nó thay thử cho xe mình luôn.
Nhà cũng có con Sirius thấy a trai cũng đi thay nhớt này nè, thấy đi tiết kiệm xăng lắm mà xe chạy ổn định nữa. Mà mình thì thấy cứ thay nhớt chính hãng cho an tâm, Yamalube Eco này là nhớt chính hãng dành cho xe số nè
Trước dịch cũng mới đi thay nhớt, ra hãng thì ngta giới thiệu cho loại này. Nghe ông nhân viên kêu là được thay phẩm dầu mới mà xài cho mấy con như Sirius chạy ngon. Ai mà có dè chạy êm rít, đi cũng đỡ hao xăng hơn nhiều 👌 xe máy ya thay nhớt con này ok
mình cũng hay xài loại này, nhớt chính hãng xài vẫn yên tâm hơn
Tui cũng đang dùng loại nhớt này nè, đúng là xài tốt thật. Lúc đầu tui không biết cũng dùng nhớt ngoài, có lần bị trục trặc nặng đi bảo dưỡng thì người ta tư vấn nên dùng loại này, để ý thì đúng là khác hẳn. Tui chạy nhiều nơi nên ko biết có tiết kiệm xăng hay không nhưng đổi sang nhớt này thì xe chạy êm hơn hẳn, khác nhau 1 trời 1 vực so với lúc trước. AE có dịp xài thử coi sao
Loại này xài máy bao êm mà còn tiết kiệm xăng nữa, mn nên thử nha
Mình cũng chạy jupiter mà đời cũ rồi, hồi đó hay thay loại 4T cũng được mà nay xài nhớt Eco mới thấy ngon hơn hẳn
Nghe nói nhớt mới thay phẩm dầu mới ok hơn, chắc vài bữa phải thay xem xe chạy có mượt ko
Đó giờ thay nhớt ko để ý nhưng từ khi xài chai màu xanh lá này thấy con xe mình thay đổi hơn trước nhìu, ko hề thần thánh hóa đâu mà đó là sự thật
Xe chạy lâu thì 2500km thay nhớt 1 lần thì hợp lý đấy, nhớt xịn nữa chạy bao phê :v
Dòng Eco ko đắt hơn 4T bao nhiêu nhưng xài chất lượng luôn, thay vô xe chạy im rít
Nhất là con Jupiter vs Sirus nên dùng loại này, chạy lâu ngốn xăng thì xài nhớt tốt tốt xíu cho nó tiết kiệm mà máy còn bền hơn
Hồi đó cứ bảo con sirius uống xăng, từ hồi xài nhớt yamalube eco thấy xe khác hẳn luôn nay chạy cả tuần đổ xăng 1 lần
Ko hề điêu luôn, nhiều người sử dụng rồi mới biết nó tốt cho xe thế nào
Dòng Eco phẩm cấp dầu mới nó tốt hơn mấy loại cũ nhiều, xài xong chạy như xe mới mua luôn
Đợt này nâng cấp phẩm dầu mới nên tra vô động cơ cũng ngon hẳn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019