Đầu tuần này xem ảnh của ai? - Số 13

tuanlionsg
22/4/2013 2:24Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt vời không còn lời nào để khen nữa mình thích hình 7 và hình 25 nhì xuýt xoa đẹp quá .
ảnh 29 hay 😁
Yêu và nhớ tuổi thơ thế
Tiếc là trẻ em bây giờ ko còn đc chơi những trò như hồi xưa nữa,toàn cắm đầu vào đt,game....
Đi và cảm nhận cuộc sống. cảm ơn anh nhiều...
nhiều bác xem hình thích quay về tuổi thơ nhỉ.....mà tuổi thơ thì mấy bác không được cầm máy mà bắn tỉa đâu 😁
p/s ảnh quá đẹp.
trẻ con, ngây thơ hồn nhiên
Ấn tượng sâu sắc, cảm giác được sống lại cái tuổi thơ dữ dội ấy. Bao nhiêu $ có thể mua lại vé quay lại đây?
Đẹp quá à
saunho86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ảnh của các anh đẹp thật.

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn
nhìn 1 số cái như ghép ý.😁
bức ảnh 21 rất ý nghĩa là bức mình rất thích , sự bất công được phô diễn rất sáng.
không những đẹp mà còn rất ý nghĩa . ngắm chúng mình cảm thấy yêu đời hơn, có động lực để vượt qua những thử thách.....đang nhớ về ngày xưa ....
rockyou94
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bảo Lộc quê mình đây mà
Đẹp quá!!!!
nguyentptn
ĐẠI BÀNG
11 năm
bức nào cũng đẹp k bít khen bức nào
hthmobile
TÍCH CỰC
11 năm
Ảnh rất đẹp, miền núi còn khó khăn quá.
hoatongoc
TÍCH CỰC
11 năm
Quá đẹp 😃
Phải nói đây là bộ ảnh gợi cho em nhiều cảm xúc nhất từ trước tới giờ, không thiên nhiên hùng vĩ, không xóa phông mịt mờ...còn dạt dào cảm xúc hơn khi đọc bài thơ "Cho tôi xin một vé đi tuổi thơ...! " Lòng bồi hồi, 25 tuổi - mình đã già thật rồi. Cám ơn anh Tuấn và tác giả bộ ảnh nhiều lắm. 😃
đẹp quá thật là những bức ảnh tuyệt vời không còn lời nào có thể diễn tả hết mình tâm đắc nhất hình 7 và 25 nhìn ma thấy ngậm ngùi sao ấy :rolleyes:
nguyentptn
ĐẠI BÀNG
11 năm
thích nhất số 7
những bức ảnh thật tuyệt..!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119