Đây chính là chiếc Note 8 mình được kể về...
cuhiep
3 năm trướcBình luận: 134Lượt xem: 33.074
Cho nó ra đảo chơi với khỉ đi ae
Show cho ae tinh tế biết doanh số ầm ầm cái? Hay bán dc vài cái rồi qua mồm 1e seeder như thế này lên 10-20 nghìn cái như chơi ấy nhỉ?
@Dong_ho_the_ky_com theo tao qua mồm tụi nó thì phải 80tr cái mỗi người dân vn 1 cái nhé 😃
@laptopgiatot888 Mày chui ra từ chỗ đại tiện của Tim Cook hay sao mà mồm mày nói như lúc người khác đi ị thế. Loại mày tao gặp ngoài đường bắt về nhốt vào cũi chó, đem tiêm phòng dại cho bớt lên cơn điên chui vào diễn đàn sủa càn suốt ngày.
@Dong_ho_the_ky_com thôi bác đừng bình luận nữa...đừng chê bai nữa...dân làm thuê cho Samsung thôi
Ờ ngon, có lẽ vậy. Nhưng từ hồi nổ 7 chém 25tr thực tế có 2,5tr là bọn nó có vẻ đỡ chém rồi.. nhưng tôi nghĩ chắc chỉ dc vài bữa thôi vì bọn nó có truyền thống nổ và mặt dầy rồi, vài bữa nữa nó lại gây bao thần thánh như kiểu cái nút bibiyx gì
đó ấy
Apple kp hãng đầu tiên đưa dual camera lên smp nhé, kb cgi thì im mồm vào, k nói k ai bảo mình ngâu đâu các ísheep ạ 😃 còn cái cảm biến vân tay thì tôi thấy cũng ok, vì bình thường vẫn hay cầm để đo nhịp tim khoảng đó 😃 tay to thì để đấy vô cùng tiện
Đã dùng s8 sau khi chia tay v20 và thực sự trải nghiệm không như tưởng tượng... đang bị chán rồi...
@bánh gừng So sánh v20 vs s8 tn hả bạn ? Camera thì con nào hơn nhỉ.
@galaxy_uk Cam S8 nhỉnh hơn, màu màn s8 ko đẹp hơn, cảm giác cầm s8 thì hơn nhiều, nhưng nút home vân tay, cảm biến mống mắt, khuôn mặt dùng cái nào cũng không như ý, thành ra phiền phức, thao tác rườm rà hơn, khó chịu hơn. Nghe nhạc thì V20 ăn đứt bạn nhé.
@bánh gừng Thanks
đẹp. hy vọng ok phần pin nữa là múc
Không thấy hãng nào làm cụm camera dọc như em Lenovo Phab 2 pro nhỉ. Mình thấy bố trí kiểu đó vừa đẹp vừa ngầu mà khi quay ngang trải nghiệm AR vẫn chuẩn bài
Ôi , đúng là siêu phẩm vũ trụ . Xứng đáng 1 sản phẩm của samsung
@maulanh322
Fan sam đây r:mad:
Aduckuba signature
K có j để ns, mk là fan no, và mk có đánh giá về cảm vân và cam: tạm chấp nhận, cảm vân nó màu đen r hòa với lưng nó màu đen trông cx bong bóng, đêm đem đi dọa ma thì hợp
Aduckuba signature
Mới đầu mình cũng không thích cảm biến vân tay trên s8! Dùng 1 time cũng quen và thấy hay hơn để ở nút home! Trước dùng ip6 vân tay ở home rất khó chịu vì ngón tay cái với không tới, mỗi lần chạm lại phải đẩy đẩy máy lên 1 tí
@trongds Đồng ý với bạn. Mình dùng ốp lưng cụm camera có gờ nên ít đặt nhầm tay lên máy ảnh. Tuy nhiên khi máy đặt trên bàn trong lúc họp hành thì bất tiện khi không có cảm biến vân tay ở mặt trước.
@trongds thì người Nhật toàn để vân tay đằng sau, bác xem Fujitsu ấy
Vân tay ở đằng sau cũng được, nhưng mình thích bố trí theo chiều dọc hơn 😔
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019