Đây có phải là cụm camera của iPhone 7 trong nhà máy Foxconn?

sonlazio
8/7/2016 8:5Phản hồi: 71
Đây có phải là cụm camera của iPhone 7 trong nhà máy Foxconn?
Hai hình ảnh vừa được đưa lên Twitter của tài khoản The Malignant, trong đó có một hình ảnh những cụm camera đang chờ được lắp ráp và hình ảnh còn lại là một bữa ăn trưa ở nhà máy Foxconn. Có vẻ như chủ tài khoản muốn chụp lên để chứng tỏ những gì anh ta chia sẻ là thật.

Nếu những hình ảnh trên là tin được thì rõ ràng chúng ta thấy cụm camera của iPhone 7 sẽ lớn hơn iPhone 6s hiện tại. Đồng thời cũng cho chúng ta biết việc sản xuất iPhone 7 đã được bắt đầu. Trước kia thì người ta tin là Pegatron sẽ sản xuất iPhone 7 còn Foxconn vừa 7 vừa iPhone 7 Plus.

CmvnnuLWcAAeGSc.jpg CmvnoYgWIAACQXe.jpg
Tham khảo: The Malignant
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Check-in có Foxcom để up hình sống ảo đồ.. =)))
Nghe nói iphone 7 sẽ rất đẹp, nhưng thật sự chỉ quan tâm đến cuộc chiến giữa i cuồng với đồng bào android thôi
ntnguyen4
TÍCH CỰC
8 năm
@Apple Haters 2.01 Cảm biến, chip xử lý, phần mềm, thấu kính... chắc còn nhiều nữa mà e không rành :oops:
@Apple Haters 2.01 Cùng một chất liệu là Polime nhưng đồng 500k nó khác đồng 200k khác 100k, 50k, 20k và 10k :D
@babydown Ừ thì bình thường thôi 😁
@carddienthoai.com vâng và vào cmt nhanh hơn cả i cuồng =)) XÀM
Cố gắng chút nữa chụp luôn cái ip7 thì tốt.cái cảnh này ít thông tin quá.
chuanghira
TÍCH CỰC
8 năm
ăn tầy quầy xong chụp hiếp dâm thị giác hay gì?
99v9.9999
TÍCH CỰC
8 năm
cứ thỉnh thoảng nhỏ giọt thông tin cho dân tình hoang mang theo đúng chính sách bảo mật
Miễn chụp ảnh đẹp và ngon là được...giá đừng chát quá là được
yanaro
TÍCH CỰC
8 năm
@uochuý1489Quốc Huy iPhone giá ko chát... hình như bạn vào nhầm topic rồi!
hien.ct
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thế lại mắt lồi rồi
Làm quả pin to tướng xem nào có phải hết ý ko
hy vọng chụp dc bằng 7/10 với con đột tử G4 là mãn nguyện rồi.
@palmtj27 có cái đt nào chụp ảnh gốc = ip k bác :v hay bác so trên 2 cái màn đt :v
@palmtj27
Cam trước của 6s chụp selfie đẹp hơn của G4 đấy bác !
@facebook001 Nếu tất cả các hình ảnh, clip so sánh cam người ta đều post lên cho xem thì lúc đó bạn sẽ xem trên mấy cái màn hình ?
@facebook001 3 năm trc mình là dần ngành ảnh thương mại mình biết đánh giá 1 cái cam nó như thế nào bạn ạ. Mình đang dùng Ip6plus sau khi con G4 chết nên mình biết chất lượng ảnh nó đứng ở đâu, thế nhé
duo8
TÍCH CỰC
8 năm
Cái ảnh đầu để làm gì vậy?
@duo8 Chứng minh ảnh từ nhà máy Foxconn, chữ in trên chén dĩa ấy;)
làm zề thì làm miễn sao cam chụp ok chút
hiện tại 6s đuối lắm rồi
DKez
TÍCH CỰC
8 năm
Đã lâu rồi ít quan tâm đến mấy điện thoại có chữ i đầu 😔
N0Fear
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Daoket ít quan tâm thì vào đây cmt nhảm làm ji.
cjafer
ĐẠI BÀNG
8 năm
đưa tin về iphone 7 nhiều quá rồi đấy, mệt quá
Quả kia là pím nhe 😆) hehe : ))) t chớt quá đau ruột =))))
Đồ ăn cho công nhân Foxconn cũng đủ chất quá ta ^^
@Triệu Dũng Phú Thưa chiến hữu đây là đồ ăn cho khách, cấp cao hoặc chuyên viên nước ngoài thôi.
Chứ đồ ăn cho công nhân bạn cứ nhìn foxconn việt nam thì biết 17k/suất ăn cho công nhân.
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
8 năm
@n2linh1610 Mình giám cá với bạn đây là suất ăn cho công nhân,khách cấp cao chuyên viên viên nước ngoài gì mà cho ăn như thế.
mr dinh
TÍCH CỰC
8 năm
@Vipkaka$ Bạn kia nói có lý. Đồ ăn cho công nhân người ta không bày biện lỉnh kỉnh bát đĩa này nọ thế đâu. Với hàng ngàn công nhân Vì để tiện rửa và sắp xếp. Đồ ăn này rõ ràng là cho quản lý cấp cao hoặc cho khách vip mới có như vậy.
@Vipkaka$ Cá độ bạn có nhảy cầu ko đấy. Mình ko mún dồn ng ta đến bước đường cùng đâu.
Bạn biết Foxconn VNam có trụ sở ở đâu, có bao nhiu công nhân không, những đơn vị nào, kết cấu ra sao, chế độ dư nào, chiến lược, sản phẩm mình trả lời luôn cho bạn.

Nói qua về sản xuất foxconn Việt Nam có 3 đơn vị chính là CNSBG, FIH, FIT thì bên FIT chuyên phụ trách gia công linh kiện IP.

Còn suất ăn mình khẳng định vì mình làm quản lý an toàn toàn bộ 2 nhà xưởng bắc ninh và bgiang của foxconn mỗi lần có khách hàng đến bọn mình đều lhair chuẩn bị đối ứng, kiểm tra cả khẩu phần ăn nhá.
Nói nữa sợ bạn nhảy cầu
Không thể tin được đây là Cam của iphone7
Cam trên iPhone thì ngon roài, đưa lên là chụp và up lên Facebook 1 cách nhanh chóng 😁
babydown
TÍCH CỰC
8 năm
@Trịnh Đình Quang Anh Chụp và up lên FB đâu có liên quan tới Cam
Bây giờ ảnh Iphone lộ bớt hot rồi, nhớ hồi trước lộ hàng cái gì tầm 5ph là cả chục trang
Năm nay Iphone 7 chắc chắn là bom xịt rồi. Họ đang chuẩn bị cho bom mới sang năm 😁. Fan táo gom tiền điểm danh :D.
Hóng xem ip7 thiết kế ra sao :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019