Đây là 5 thiết bị sẽ ra mắt tại sự kiện Samsung Unpacked

Didu
27/7/2020 15:9Phản hồi: 104
Đây là 5 thiết bị sẽ ra mắt tại sự kiện Samsung Unpacked
Sau khi giám đốc mảng di động tiết lộ sẽ có 5 thiết bị mới ra mắt tại sự kiện Unpacked ngày 5/8, hôm nay Samsung chính thức tung trailer về chúng. 5 thiết bị đó sẽ bao gồm tablet Galaxy Tab S7, Galaxy Note20, Galaxy Fold thế hệ mới, Galaxy Buds Live và cuối cùng là đồng hồ Galaxy Watch 3.

Đoạn video ngắn giới thiệu về sự kiện dành cho khách mời cũng như các lập trình viên. Những giây cuối của đoạn video dài 30s này có tiết lộ hình dáng của những thiết bị mới, không khó để nhận ra Galaxy Note20 với cây bút S Pen, một chiếc máy đang gập màn hình, một chiếc đồng hồ thông minh, tai nghe và tablet. Trong đó thì tai nghe Galaxy Buds Live có thiết kế mới, có chống ồn chủ động và các tính năng cao cấp. Một sự kiện rất đáng mong chờ đúng không anh em.

Nguồn: Samsung
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sam không thấy mặn mà với Smart Display kiểu như GG Nest Hub nhỉ.
@Bạn và 500 Anh Em Tống Bixby vào thì chỉ có bán ở Hàn Quốc, mà dùng Google Assistant vào thì không biết anh Google có cho không
Hóng duy nhất em Fold 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@tranthuy85 K2 thì A rất cưng nên cách đây 2 năm phải pre-order ngay từ khi em nó chưa có ở VN, còn Fold A hóng theo cách khác, ko phải kiểu đam mê để mua cho bằng được! Chủ yếu để trải nghiệm, test chơi thôi nên dự là ko mua, dành tiền mua những thứ khác hợp gu hơn 🤓
@crazysexycool1981 Không biết năm nay có cải tiên gì với em Fold không?
@gentlemanpro102 Tới đây ẻm được giới thiệu rồi sẽ biết ngay thôi 😁
Hiris
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng coi máy đẹp ko thôi, công nghệ mới hơn ko rồi đi ngủ. Tình hình Cô Vy làm toang quá 😆)))))))))))))))
@nampd
CAO CẤP
4 năm
@Hiris coi xong khéo lại mất ngủ 😁
Hiris
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cellman ngủ mà còn mơ về nó chứ bạn 😆))))))))))))))
Đẻ lắm thế? Doanh nhân thành đạt năm nay chết hẳn. Tiền đâu mà mua!
@lekhanhtrung123 Mình không fan hãng nào, tiền làm ra để sống chứ không phải để làm fan hãng này hãng kia
@Ma Vương _ MT Ừ thế nta dùng 1000$ vào chuyện gì cũng là cách sống của họ
@lekhanhtrung123 Thì mình chỉ hóng thôi chứ đâu có nói mua chân đế là ngốc
makeitmine
TÍCH CỰC
4 năm
@Ma Vương _ MT Vấn đề là bài samsung lấy cái chân đế apple ra cà khịa kìa anh. Anh làm nghề gì thiết kế gì tôi đâu quan tâm. Thì apple nó đâu rãnh mà cắt cnc nó đỏi khuôn rồi ráp lại mà
Năm nay mọi sự kiện sẽ bị lu mờ bởi Covit hết. Cơ mà hóng Fold quá. Nghe đồn màn ngoài tăng lên 6,1-6,2 inch. màn trong lên 7,6 ,cam nốt ruồi nữa.Khắc phục 2 nhược điểm lớn nhất của fold 1.
tramiangel
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn còn muốn tranh ăn miếng bánh máy tính bảng cơ à? Đồng hồ ss làm cũng rất lởm.vừa hết bảo hành là lỗi, đeo trên tay cứ nóng liên tục. Chán
Fold vs Flip thôi.
Còn mấy thứ khác k care ^_^.
Cái hộp gì giống loa bên trái thế nhỉ? Hay là Galaxy Tab? 🤔
iamcp
TÍCH CỰC
4 năm
@noctunalguy Tab S7
RoKai
TÍCH CỰC
4 năm
hóng Note và tai nghe
Hóng Note20 màn phẳng.
HQTRM
TÍCH CỰC
4 năm
@haichin Chắc ông tinhtinh86 đang nói con Note 20 đấy.
@HQTRM Chắc vậy bác ạ.
@lekhanhtrung123 Vấn đề con Exynos nó ko ngon đc như Snap bác ạ, lại rình hàng xách tay thôi
@haichin Kể cả có xài snap thì nó vẫn là 1 con đt 26tr lưng nhựa
hóng mỗi tai nghe thôi 😃
Hóng mỗi em Fold
@khobohi Hóng để xem thôi chứ có mua đâu 😂
@haichin Để mua Fold 1 bác ạ 😁
C family
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xem Note có còn đục lỗ không...
@Chinh Family Co Ltd Chắc là có rồi. Không đục lỗ thì biết làm sao bây giờ.
@khanhtoan.nguyen Tích hợp camera selfie vào bút Spen cho gấu 😄
C family
ĐẠI BÀNG
4 năm
@khanhtoan.nguyen Ẩn dưới màn hình chứ
@Chinh Family Co Ltd Camera ẩn dưới màn hình hiện tại chỉ mới dừng lại ở các bản thử nghiệm thôi, chưa thương mại hoá được.
concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
Đang mong nhất là trợ lý ảo hòan toàn tiếng Việt của Vin. Bọn trợ lý ảo nước ngoài thì chán vãi lên.
@concuuduc Google Assistant ngon mà.
@concuuduc Bạn comment làm mình lại nhớ tới Bkav, có đợt Bkav trả cho người dùng tham gia dạy tiếng việt cho AI 100k, ko biết em trợ lý ảo thuần Việt của Bkav được dạy dỗ đến đâu rồi?
concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
@khanhtoan.nguyen Chưa ngon lắm do nó chưa có hồn Việt đó bạn.
concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
@haichin Chắc giờ cn AI của Bkav đang phục vụ người ngoài hành tinh rồi👽. Công nghệ mấy ổng dân trái đất chưa đủ tầm sử dụng.
Hóng mỗi Galaxy Buds Live xem thiết kế như vậy thì chất âm thế nào. Ngon tí là quất thôi
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
4 năm
Hóng Note và Fold thôi
dự là doanh số bán sẽ không được tốt vì anh covi này làm cho toang quá
Đợi giá tụt dốc lúc đó coi lễ ra mắt sản phẩm chưa muộn, lúc đó có mua thì mua luôn, chắc một vài tháng sau thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019