Đây là Airpods 3 mới của Apple

Mình thấy sự khác biệt rõ nhất giữa Airpods 3 với Airpods pro chính là ko còn khả năng chống ồn nữa.

Airpods 3 không có chồng ồn, thiết kế ko in-ear, ko có mút nhét vào tai. Nghĩa là cảm
Giác đeo sẽ thoáng hơn, ko bí bách tương tự như khi đeo Airpods 2 vậy.

Ưu điểm của Airpods 3 là có được thiết kế giống dòng tai nghe pro của Apple, nhưng phù hợp dành cho những người ko thích sự tù túng của chế độ chống ồn tự động. Tất nhiên ko còn thiếtt kế nhàm chán giống cọng tai nghe cắt dây nữa

Mn có tin ko, mỗi lần quên tắt chống ồn chủ động trên Airpods Pro mà đeo lâu nhiều tiếng liền, mình có cảm giác buồn nôn và chóng mặt. Mình nghĩ là do vùng tai nhạy cảm đặc biệt bị rối loạn tiền đình sẽ dễ có cảm giác này nếu bị bít tai quá lâu. Ai có trải nghiệm giống mình ko?
19
45
Đẹp
0
nghe số tiến mà ớn óc
1
Mình cũng bị rối loạn tiền đình. Nhưng chưa thử qua dòng pro mà vẫn đg dùng ap2 vì mình rất ghét cái mút cao su nhét vào tay. Cảm giác rất khó chịu chưa kể nó dơ và khó vệ sinh. Mình sẽ nâng cấp lên ap3
1
cầm trông dễ thương cưng cưng ạ
1
Tai nghe mới airpod3 đẹp
1
M r M i n h
ĐẠI BÀNG
Con này đeo đau tai cực.
0
Gần 5tr thì pro nó lại hợp lý.
1
Xinh quá
1
E thích con airpod 3 mà giá thì không ưng 😔((
2
Hoàng² / 95
ĐẠI BÀNG
Tai đẹp, người cũng đẹp
1
Bạn còn trẻ sao bị rối loạn tiền đình rồi?
1
HTom&Jerry
ĐẠI BÀNG
Mua con pro luôn cho rồi
0
danh hoà
ĐẠI BÀNG
Ủa sao lúc mới ra mắt airpod pro thấy ai cũng khen nức nở là cảm giác đeo thoáng không bị bít tai, không khó chịu khi đeo lâu vì apple thiết kế lỗ cân bằng áp suất trong và ngoài tai cơ mà sào giờ lại chê pro đeo bí bách còn airpod 3 đeo rất thoải mái??? Rồi sau này apple ra airpod pro 2 có in-ear thì có khen đeo lâu vẫn thoải mái không?
1
DMT'S
TÍCH CỰC
đẹp gái đó 😆
1
0
AirPods 3 mà giá 5tr thì ảo cmnr! Bạn mua sớm làm gì cho nó mắc?
1
ometa020983
CAO CẤP
Oki thớt
1
bacgiangman
TÍCH CỰC
Ai bị say tàu xe thì nên sài loại này.
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế