Đây là ảnh render chính thức của Nothing Ear (stick), ngày ra mắt 26/10/2022

_vphlinh_
4/10/2022 10:54Phản hồi: 35
Đây là ảnh render chính thức của Nothing Ear (stick), ngày ra mắt 26/10/2022
Theo poster mới nhất mà Nothing đăng tải, mẫu tai nghe không dây mới Nothing Ear (stick) sẽ được ra mắt vào ngày 26/10 sắp tới. Bên cạnh những thông tin, hình ảnh rò rỉ thì Nothing Ear (stick) trước đó, cùng với loạt ảnh render chính thức của Nothing Ear (stick) vừa được tài khoản twitter @KubaWojciechowski tiết lộ, mẫu tai nghe này sẽ có thiết kế case đựng mới trông giống như thỏi son, với phần thân đựng củ tai có thể xoay để đóng/mở được

Thiết kế của phần củ tai cũng sẽ được đơn giản hóa hơn, không còn dùng với eartip silicon như trên Nothing Ear (1) nữa. Nothing Ear (stick) được cho là sẽ được trang bị “công nghệ âm thanh thế hệ tiếp theo của Nothing, và là thiết bị audio tân tiến nhất”. Giá bán dự kiến của Nothing Ear (stick) là 99 USD, tương đương với giá bán của Nothing Ear (1) lúc vừa ra mắt, là khoảng gần 2,4 triệu đồng.

Tham khảo Phonearena
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tinhdg
CAO CẤP
2 năm
Hãng này sáng tạo đấy, đẹp nhưng chất âm khá kém, pin hơi yếu.
Nói chung vẫn phải đợi bản 2, bản 1 ông nào lắm tiền thì cứ chuột bạch đi.
Tôi cứ Oppo enco x2, Huawei pro 2 tôi chén
nf7xxx
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sao cái hãng này đc quan tâm thế nhỉ ? Làm ra cái dthoai chả có tý thực dụng tý nào. Lắm bài post.
Đến lạ .
huyhieuo0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nf7xxx 😆 có người đồng tình vs mình rồi kìa
Nếu bạn ko bản lĩnh lên, dùng cái đầu để phản biện thì người ta nghĩ bạn ngu và thiếu văn hóa đấy
( để bạn đỡ phải load ko kịp rồi lại bảo mình công kích: là mình nói " Nếu" nhé ) 😃)
nf7xxx
ĐẠI BÀNG
2 năm
@huyhieuo0o Với mấy thằng đi tranh luận với người khác mà công kích nhau. Như kiểu " có vde về logic..."
Thì mình coi là mấy thg ngu và thiếu văn hoá. Nên mình ko chấp nữa nhé
Ko ai cãi nhau với mấy thg ngu bao giờ.
Thế nhé . Cứ phải để nói rõ ra mới chịu hiểu .
Yuire
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nf7xxx Mình vậy mình không tranh luận, mình hỏi bạn nó không thực dụng chỗ nào.
tieu.ngao
TÍCH CỰC
2 năm
nhìn là lạ tý thôi, chắc vài ba hôm là lại hết hot
Chắc lại đèn led chớp lia lịa như vũ trường.😂😂😂
Lại là Nothing
Nhìn thì có vẻ là ear buds?
Huy Mori
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn lạ thế
phone bị chê tơi tả, tiếp đến tai phone. haha. nhìn sao nó tựa tựa của Xiaomi nhỉ
Công nhận hãng này thiết kế rất đẹp, lạ. Trả rất nhiều tiền quảng cáo trên mạng. Chất âm thì cũng tạm được, mình mới được nghe thử 1 xíu thôi, software thì hơi ẹ 1 chút. Với giá $99 này + thiết kế đẹp, mời Youtube Celebs quảng cáo nữa chắc chắn sẽ bán được nhiều, mua về làm tia nghe sơ cua cũng okie lắm.
nf7xxx
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ProjectKepler bác nghe thử ở đâu mà nhanh thế ? hay bác ở Mỹ
@nf7xxx Sorry, ý của mình là tai nghe đời đầu cái Ear (1).
Những mẫu độc lạ này sẽ thu hút những bạn thích phá cách, rất phù hợp giới trẻ
Đeo như ko đeo nhé (Nothing) 😃
Ông thần Nothing này chả có gì mới lạ cả, cầm mấy con keitai nội địa Nhật còn phê hơn...xanh đỏ lập lòe chắc mấy anh nón kết sơ mi thích, chứ còn đa phần kiểu simple is the best =]]
Nhìn sịn xò nhẫy??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019