Đây là bước tiến đầu tiên trong việc biến người tàng hình trở thành hiện thực
MinhTriND
một tháng trướcBình luận: 76Lượt xem: 9.716
nhìn giống như công nghệ trong crysis 3
Mình ko thích tàng hình, thích như jumper thôi.
Tàng hình mơ ước của bao chàng trai khi đứng ở......, 😞😞😞😞
Thế giới sẽ sớm banh chành nếu có áo tàng hình.
Quả này sex trong suốt nhỉ.
Người tàng hình chắc chắn bị mù
Tàng hình thì phải ở truồng nha ae. 😁😁😁
mình nhớ tới 1 bộ phim có thằng biết tàng hình, trong 1 lần theo gái mà ko nhìn đường bị xe tải đâm, nằm chết ngoài đường ko ai biết
Doraemon có đưa tin này rồi
Công nghệ máy quay dò thân nhiệt có rồi, việc tàng hình không qua nổi máy quay dò thân nhiệt nổi đâu.
Vài ngày nữa thể nào cũng có báo đăng bài "con người đã có thể tàng hình" =))
Tàng hình là phải tìm ngay Mr Chow nha mấy má
CÁi này mà hoàn thiện rất nguy hiểm à nha😔
Khi mà có 1 sản phẩm nào đấy có thể làm con người tàng hình thì chắc chắn sẽ ko được làm ra với mục đích thương mại hoá.hậu quả gây ra sẽ rất lớn
Cho mục đích quân sự hoặc 1 số trường hợp nhất định thôi
Còn xa vời lắm. Ai mà sở hữu được áo tàng hình chắc chắn sẽ làm việc xấu bởi làm việc tốt chả ai phải lén lén lút lút, tàn hình các kiểu 😆
Chưa biết ứng dụng tnao
mình thấy có thành hiện thực được thì nó cũng chả làm đc việc gì tốt đẹp ngoài việc làm cho xã hội đại loạn.
Mình biết 90% các bác trên diễn đàn đều suy nghĩ đến 1 điều nếu được tàng hình. =)))
thực ra nếu có áo choàng tán xạ hay hấp thu ánh sáng thì tàng hình vẫn ok, còn trên lý thuyết bản thân những người vật chất sinh học trong người tự tàng hình sẽ thành...người mù nhưng không ai thấy đễ mà giúp đỡ, vì ta nhìn thấy vật khi có ánh sáng phản xạ từ vật truyền vào mắt, nếu nhãn cầu cũng...tàng hình luôn thì có lẽ ánh sáng đi thẳng xuyên qua không có gì lưu lại trên võng mạc 😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019