Đây là chiếc BlackBerry chính chủ cuối cùng với bàn phím Qwerty vật lý?

ART+
3/12/2016 7:38Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quangdt5
TÍCH CỰC
7 năm
silver kéo dài, bo cong của priv 😁
nếu nó ra 1 tỉ phần tỉ mình sẽ mua
đang dùng priv thấy hơi tù @@ , phím trượt ra cứ thấy lọt lọt, ấn k khoái
D620&SL45
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình không tin đây là smartphone do RIM thiết kế, quá xấu và ngớ ngẩn. Nếu RIM định chia tay giới đện thoại bằng một cái gì đó ấn tượng, chỉ cần nâng cấp Priv là đủ.
Mình lại thấy đây là chiếc đt có nhiều tiềm năng nhất trong các đt khoảng từ khi 9900 ra đời vì có chứa rất nhiều yếu tố khac biet về mặt tính năng So vơi các đt khác mà lại hiệu quả
- chạy android (hơn những em chạy bbos về số lượng pm, hơn wp)
- có bàn phím cứng nhập liệu dễ dàng (hơn android khác và ios)
- bảo mật của bb (hơn android khác)
Hơn nữa mới đọc thì thấy con mercury này là đt tầm trung chứ k phải cao cấp, vì thế sẽ nhiều ng mua đc hơn. Cái khó khăn lớn nhất của nó là sự kì thị và kiểu dáng ko thu hút. Tuy nhiên nó kế thừa kinh nghiệm của priv. Mình rất mong con đtnay sẽ lật thế cờ cho bb.
ansongjong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Qwerty hết thời rồi. Dừng ở đây thôi mặc dù bấm thì sướng.
Tôi dùng thử passport vài ngày, nhưng chẳng dùng đến bàn phím vật lý. Có lẽ thứ đó ít tác dụng, nặng máy và gây tăng giá thành của máy.
Mới mua con PP SE mà thực sự chán cái trải nghiệm lai căng giữa bàn phím ảo và bàn phím cơ. Ai cần mua thì ới mình, máy mới mua được 2 tuần, vẫn còn bảo hành hơn 11 tháng, hộp hiếc, biên lai còn đủ cả.
Hung_war3
TÍCH CỰC
7 năm
@nhthien-pp bác ở đâu ạ? fixx được bn?
@nhthien-pp bác cho em xin số dt hoặc nhắn số em zalo 0168/543/6545 nhé, em hỏi mua
Ông nào concept thì cũng dìm hàng vừa phải thôi chứ. Làm gì mà xấu tàn bạo, xấu táng tận thế. Một cái PP silver bị biến dạng do công cụ paint của MS à? Chỉ cần thu hẹp chiều rộng và kéo dài chiều cao ra là xong thế thì thiết với kế nỗi gì
B
giá bn bạn?
riverlong
TÍCH CỰC
7 năm
sự kết hợp giữa BB Classic và P1 của Sony chăng?
thangnr91
ĐẠI BÀNG
7 năm
BB sống nhờ qwerty chết cũng qwerty. không biết thay đổi theo xu thế thời đại
doaneprint
ĐẠI BÀNG
7 năm
thèm cái qwerty chạy android lâu quá rồi. Gọi nhanh, nhắn tin nhanh và apps phong phú. Ai thích màn hình rộng hơn thì có thể kẹp thêm con máy tính bảng hoặc máy phụ. Cứ tưởng tượng bằng ấy phím vật lý tương ứng với gần bằng ấy phím tắt cho gọi nhanh và ứng dụng. Chờ xuống dưới 10 củ là múc được rồi
Đẹp. Sẽ cố gắng mua 😃
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
Con này dài 20cm không
Mythotigia
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nghĩ em này ko dài, dự đoán dài x rộng cỡ 14.5 x 7 là cùng, nhỏ hơn con zenfone max mình đang dùng 1 chút, cũng hay đấy chứ, giá dưới 10 củ ( điều khó xảy ra ) là xúc để thay máy chính Q10 đang dùng kkkk
Quái đản
laohactu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn thiết kế xấu xí như máy trung quốc. Nahrm
sao em này nhận quá nhiều gạch vậy nhỉ? Chả nhẽ gu thẩm mỹ và thị hiếu của mình lại quá khác người? Mình thấy em này rất đẹp, rất tiện. Chờ giá hợp lý là sẽ xúc.
Chắc mình bị khìn & già rồi
nhìn em này dài quá. nếu cầm nghịch thì ok chứ nghe và sử dụng như chiếc điện thoại thì không ổn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019