Đây là chiếc smartphone Android đầu tiên, trước khi iPhone ra đời và thay đổi tất cả
Rất hay và hữu ích!/6 người
vn_ninja
17 ngày trướcBình luận: 170Lượt xem: 31.543
nhớ Palm ghê
Apple cái gì cũng đi trước phá đảo thế giới ảo nhỉ?
Thời G1 ra đã nao núng ít nhiều, xưa iPhone cao quá với không tới nên lúc android ra cạnh tranh mình đã mừng thầm, nhưng ngày đó vẫn còn say mê Java với cả s60v3 cho tới khi em HD 2 ra đời và sau này dòng droid mắt đỏ của moto nhìn cực thích 😌 ngày đấy ước ao khát khao cháy bỏng kakak
số phận từ lúc sinh đã phải copy và tìm cách đánh bại kẻ khác. Kể cũng tội.
Samsung thì chở cả xe táo đến cho nhân viên mỗi đứa cắn 1 cái cho bỏ ghét nhà táo cái tội hơn mình!?!
Google thì ngầu hơn, bỏ cả rổ táo vào máy xay sinh tố xay ra trộn với bột và ta có món bánh táo thơm giòn!?!
Cho tôi hỏi chủ thớt O2 và một cơ số cái giống vậy ra đời từ khi iPhone còn là giá đỗ cũng chỉ có vài phím cứng thì là cái gì? Hay nó gọi là pocket PC nên ko được mang vào so sánh với iPhone! Sao nhiều người ngộ iPhone thế ko hiểu!
bây giờ thì HTC cũng sắp biến mất rồi; thị trường càng ngày càng ít lựa chọn
Tới h vẫn tự hào là một trong những người sở hữu chiếc htc g1 đầu tiên ở sg.Hồi đó sang thì xài ip 2g lock còn k xài mấy máy nokia hay blackberry chứ lg g1 xài android chưa nhiều người chú ý
Không có iphone thì giờ may ra các bạn mới được dùng 3G hoặc đôi khi là điện thoại vẫn dùng công nghệ GPRS thần thánh 😆 không hiểu sao apple thời đó gạ đc AT&T phân phối 3gs và xây dựng hạ tầng 3G thời đó dc vì nhà mạng sợ internet sẽ ăn hết thị phần GSM thông thường .
Android lúc này sẽ giống black berry và symbian với bàn phím qwerty hoặc T9 các kiểu, do không có play store nên để cài phần mềm thì phải ra quán hoặc mấy ông nghịch trên internet mới biết cách cài mấy cái ứng dụng đôi khi có vẻ hữu dụng 😃)
đọc bài này xong em thấy thực sự mình bị ngu đi các bác ạ, nên đành lôi cái nick từ thời tông lào nghìn lỗ ra để commen cho nó được .....
Nhìn con này giống BB với máy con Qmobile, xưa Android đầu tiên mua và xài là milestone mặc dù đã có IP 3G nhưng trải nghiệm android rất ấn tượng tuy lag và ko mượt như bây giờ
nhớ Sony Ericsson TXT

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019