Đây là hình ảnh của Apple AirPods 3?

Mikeknowsme
5/11/2020 2:58Phản hồi: 122
Đây là hình ảnh của Apple AirPods 3?
Trang 52audio vừa đăng lên hỉnh ảnh được cho là của AirPods 3 - thế hệ tiếp theo của AirPods hiện tại với phần đầu tai nghe cùng với miếng phía trên của case sạc. Tuy chưa rõ ràng về thiết kế nhưng cũng cho chúng ta hình dung phần nào về AirPods 3 sau này.

Bloomberg trước đó cũng cho rằng AirPods 3 sẽ có thiết kế tương tự như AirPods Pro, có kèm theo phần eartip và người dùng có thể thay thế dễ dàng. Ngoài ra Apple thiết kế AirPods 3 gọn hơn, ngắn hơn, và bầu hơn AirPods thường ở hiện tại, cũng như có thời lượng pin lâu hơn.

Tuy nhiên AirPods 3 sẽ không có tính năng chống ồn như dòng Pro, nhưng hứa hẹn sẽ có mức giá rẻ tiếp cận với nhiều khách hàng hơn ngoài sự lựa chọn mua AirPods Pro.

Theo 9to5mac
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
Công nhận airpod dùng đáng đồng tiền!
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@Bui Duy Loc Bác cứ đùa. Airpod2 thôi, lực ko đủ để với lên pro!
Mr Dulo
CAO CẤP
3 năm
@iáT Tài Lên pro đi nghe phê lắm bác ơi. Bass đập thình thình
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@Bui Duy Loc Dạ thôi! Cố mãi mới xúc dc airpod2 thì lực đâu mà xúc pro dc mặc dù cũng ham!
@Bui Duy Loc Mình thấy cũng hơn đc chút,đc cái có chống ồn
DrakeLe
ĐẠI BÀNG
3 năm
Airpods dùng tiện lợi, chất âm ok, đeo quá thoải mái ko có gì để chê.
@drakele Giống mình đợt dùng ap1 phải 2 năm mà pin vẫn ngon,thích chồng ồn nên lên pro
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
3 năm
@dthanhliem83 Mớ tiền chứ ít ah, nó chai pin thì cũng nghe được tiếng hay hơn tiếng chứ đây nghe bèo quá chịu không lổi. Đồ dùng thì phải hỏng nhưng giá thành cao mà nhanh hỏng thì cảm thấy không đáng thôi còn mua rồi chả dùng,. Còn nếu mua xong rồi không thích dùng vì lí do gì thì có thể cất tủ cũng không sao
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoa-win Con ap của mình pin kém quá hum bữa tháo ra hỏng 1 bên rồi, lại đi mua con lg tone free fn6 về nghe chất âm bèo quá, thua hơi xa con airpods, được cái đàm thoại tốt và có chức năng thu âm bên ngoài cũng hay mà chả mấy khi dùng, có thể đang nghe quen con airpods, lg thì giá rẻ hơn kha khá lên đành chấp nhận
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
3 năm
@drakele Khả năng con của mình nó bị lỗi mới vậy
le1707
TÍCH CỰC
3 năm
Chờ mãi dòng này có chống ồn 😔 chứ dòng pro mình k thích tai in ear
tri5800xpm
TÍCH CỰC
3 năm
@le1707 Ko in ear thì sao chống ồn dc bạn ơi, chắc sẽ k có đâu. Mình cug k thích inear thích con momentum overhead mà giá chát quá
@tri5800xpm Em lại thích in ear. Cách ly với thế giới bên ngoài luôn.
@John Chris earbud kiểu airpod 1 mới ko đau bạn ơi,nhưng inear của pro đeo thoải mái lắm,mình đeo nghe mãi mà ko đau,inear khác ngoài tai sen thì đeo hãng nào 1 lúc cũng thấy đau tai
le1707
TÍCH CỰC
3 năm
@skyline87 Xưa mình cx đeo 1 con in ear của sen k nhớ là dòng gì mua gần 2tr vẫn bị bí và khó chịu tai ấy. Có thể do tai mình hơi khác 😆
mr.kulok
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vẫn thích thiết kế AP 2, in-ear thật sự ko thân thiện với nhiều người
nkcfatpig
ĐẠI BÀNG
3 năm
@mr.kulok Đúng rồi, tai của mình bác sỹ kêu không nên đeo in-ear. Chán ghê, mình đang chờ nâng cấp con AP2. Nếu là dạng in-ear thì thôi mua luôn pro cho rồi 😔
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@nkcfatpig Kể ra con airpod2 vẫn bán và sx vẫn sẽ có rất nhiều người mua!
hipppo
CAO CẤP
3 năm
Nghe nói sẽ ra mắt vào khoảng tháng 3.
qtrong nhất vẫn là chất lượng và giá thành ntn thôi. chứ hàng Apple chưa baoh làm mình thất vọng cả
@imBinhh_ giá hơi cao thôi. Tiền nào của nấy.
@John Chris thì đó bác. mới mong dòng mới ra cải thiện về pin + chất liệu nữa. chứ như đời cũ dễ xước vs xỉn màu nhìn bẩn bẩn
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@imBinhh_ Hiện tại giữ nguyên thiết kế airrpod2 cải thiện pin lỳ và trâu hơn là ok!
@iáT Tài Vs cả làm chất liệu case khác. Chứ dễ xước vs nó ố ra nhìn bẩn bẩn 😔(((
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
Trông đẹp nhỉ, tiếc là ko với tới đc sản phẩm Apple, điện thoại mua cũ đc ko nói, chứ tai nghe thì xài hãng rẻ hơn cũng đc, hic
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@Hayoja Dt mua cũ còn dc, mình là tk trc giờ toàn dùng đồ cũ, nhưng riêng đám tai nghe tws tuyệt đối ko mua cũ dc!
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
@iáT Tài Bình thường mình còn ưu tiên có dây hơn, chất âm/giá tốt
Lại hút máu 😃
CpT
TÍCH CỰC
3 năm
Ai xài Airpod với Airpod Pro rồi cho mình hỏi cái nào thoải mái hơn vậy?
CpT
TÍCH CỰC
3 năm
@Penguin Pingu Vậy có lẽ Airpod là lựa chọn rồi, tai in-ear nào mình cũng bị đau. Tưởng Apple thần thánh làm đc gì khác. 😃
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@CpT Bản thường đeo thời gian đầu cũng đau nhé bạn, mình đeo airpod2 mất 2 tháng đầu đau nhé từ tháng 3 tai mới đeo quen khi đeo lâu ko còn cảm giác đau nữa. Nếu mua ko mua bản 1 nhé!
@CpT Tùy vào độ nhạy cảm của ống tai. Thực sự là miếng bud của AirPods Pro rất mềm, mềm hơn những chiếc in-ear khác thường thấy nên ít bị cảm giác đau do cao su cứng. Tuy nhiên cảm giác "bí" thì vẫn luôn có khi sử dụng in-ear, không phân biệt hãng nào.
@CpT tất nhiên là airpod thường rồi bạn,pro mình đeo vẫn thoải mái nhưng nhiều ng đeo bảo khó chịu
Giống Bean thế nhỉ
@John Chris Nhìn được khúc nào mà bảo giống
Ho1dEm
ĐẠI BÀNG
3 năm
@John Chris Theo kiểu Bean nhưng gọi là AirBalls.
Vừa đổi từ airpod 2 sang airpod pro, chán nhỉ
ra đi để mua con pro
Đang xài airpod 2 thấy cũng ngon, đeo lâu kg đau tai, mình xài thử của bạn airpod pro một hồi thấy đau tai quá trời
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@qwaytoiben Mình dùng airpod2 mất 2 tháng đầu đau tai 😆
mycb919
ĐẠI BÀNG
3 năm
Công nhận giống Bean thật, ko có phần que thòi ra nữa.
cái núm vàng vàng ấy chắc là cảm ứng
Trong ảnh đâu có eartip silicone như mod đề cập đâu nhỉ?
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
3 năm
in ear nhiều lúc đeo không thoải mái lắm
mr.coccu
TÍCH CỰC
3 năm
Mục đích tiện lợi đa dụng giá hạp ví thì múc airpod 2. Còn pro thì thôi: đắt, nge như hạch.
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@mr.coccu Chuẩn! Airpod2 đã thấy chát nhưng vẫn cố dc, chứ pro giá toàn >5tr đến bjo vẫn >4tr nên ko dám với!
bibeo89
TÍCH CỰC
3 năm
Chờ cái studio. Airpod 2 tự nhiên lỗi chỉ nghe 1 bên chán thật
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@bibeo89 Bạn dùng bao lâu rồi, mình dùng bản hồngkong 1 năm rồi chưa vấn đề gì!
bibeo89
TÍCH CỰC
3 năm
@iáT Tài Mình dùng cũng 1 năm. Xách tay mĩ
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@bibeo89 Chia buồn vs bác!
Đel thôi, chứ đỏ vẫn thế 😔
bibeo89
TÍCH CỰC
3 năm