Đây là idol ảo của Trung Quốc đang làm sốt cộng đồng mạng

Rubi Lee
17/7/2021 5:31Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cộng đồng mạng nào vô nhận kìa :v
[H][G]
ĐẠI BÀNG
3 năm
hèn gì mấy ông Nhật kiểu yêu trợ lý ảo, đáng sợ thật
Không biết tâm hồn có đẹp, to tròn ko ?
hix giờ có Idol ảo luôn haizz thế giới ngày càng ảo hoá ra :v
LYSM
TÍCH CỰC
3 năm
Mắt không có đồng tử nhìn ghê vãi
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
TQ với Hàn. Các Idol nữ giới mình không thể phân biệt ai với ai :3 y nhau từ khuôn mặt, con mắt, mũi, miệng chỉ khác mỗi chiều cao với kiểu tóc. Form người ai cũng ốm ốm :3
@Anhkhoa1010 thì pttm cùng 1 form nên ai na ná nhau, nhiều diễn viên mặt tự nhiên dễ nhận ra mà bác.
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
@boyngo1988 được mấy người tự nhiên đâu bác. Thú thật trong giới Korean thì mình nhận ra được mỗi BigBang và mình cũng không thích xem mấy Korean lắm. Ẻo lả, nhạc và phim có 1 vài kịch bản lặp đi lặp lại
@Anhkhoa1010 Phim điện ảnh hàn bây giờ nó hơi bị kinh rồi, bác ko thấy ký sinh trùng 3 giải oscar à 😃 nhạc thì có loại nghe dc loại ko chứ phim nó hàng top đó bác, dĩ nhiên trừ mấy phim tình cảm idol chiếu mấy bà nội trợ xem.
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
@boyngo1988 Phim Hàn em xin kiếu. Kính Sinh Trùng như ngôi sao sáng giữa đám rừng bùn của điện ảnh HQ. HQ em chỉ ngưỡng mộ nó ở ngành bán dẫn điện tử và màn hình. Còn lại thì ... vd hơi ngoài lề em hay theo dõi xe thì nay HQ có Huyndai đang làm mưa gió ở giải đua WRC( World Rally Champion) nhưng thật ra đội ngũ là người phương Tây, tay đua thì là Sébastien Loeb người Pháp. Ông này đua thì phải gọi là đỉnh của chóp giải này rồi. Đua đội này xe nào cũng thắng kể cả chiếc xe cùi bắp
Reah
TÍCH CỰC
3 năm
@boyngo1988 Chắc mình không có năng lực nghệ thuật nhưng mình xem ký sinh trùng chẳng thấy nó hay ở chỗ nào. Chắc là do ý nghĩa của phim là chê mấy đứa ăn bám xã hội nên được giải Oscar chăng.
anh523110
TÍCH CỰC
3 năm
Vấn đề ở người ảo là đôi mắt. Mình trước giờ chả thấy ai có thể làm cho đôi mắt người ảo có hồn đc. Cứ kiểu nhìn digital với hiệu ứng ánh sáng quá nhiều.
@anh523110 chẳng qua người ta ko làm quá kĩ thôi. Mình từng xem 1 video render hình 1 đôi mắt, ban đầu mình ko có ấn tượng gì, mắt thôi mà, nhưng sau đó mới biết đó là video render, quả thực shock, vì quá giống thật. Đúng là nếu ko nói thì tâm lý của chúng ta sẽ ko soi xét quá kĩ để cố nhận ra thật, giả
nhìn siêu thực
thuong911
TÍCH CỰC
3 năm
Xinh nhỉ.
VTP21
TÍCH CỰC
3 năm
Xinh mấy mà ảo thì bỏ qua, có làm gì được đâu. 😆)
Chỉ là ảo ảnh.
Đôi mắt vô hồn
xinh
Để mà nói đẹp thì cũng có, nhưng theo đúng gout của tất cả mọi người thì không. Chả bao giờ có 1 cái đẹp nào gọi là phù hợp cả. Đẹp với người này nhưng người khác thấy xấu, chỉ là ưa nhìn thì ok.
KiênNX
TÍCH CỰC
3 năm
Có tính năng chống nước không..??
xàm
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
Sống ảo kiểu này riết chối bỏ sự tồn tại luôn, rồi người thật phục vụ người ảo, và vô nhân như robot, máy móc, vi tính....
Thui ko xem phim nhiều nữa, haizzz
dành cho người thiểu năng trí tuệ, sùng bái, tôn thờ những điều nhảm nhí.
mrd0ngnguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Trung Quốc bình thường live stream cũng đa phần ảo rồi, nên có mấy vụ tắt filter hoặc filter lỗi một cái là có nhiều ông đòi đi nhảy cầu đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019