Đây là KIA K5 GT phiên bản 2021 thế hệ mới
Enzo Le
một tháng trướcBình luận: 89Lượt xem: 14.618
Đây là KIA K5 GT phiên bản 2021 thế hệ mới
KIA K5 GT 2021 là phiên bản hiệu năng cao của dòng xe sedan hạng D này! KIA K5 hiện vẫn đang được THACO phân phối tại thị trường Việt Nam với tên gọi KIA Optima, dòng xe này có giá bán khởi điểm từ 789 triệu đồng.

KIA K5 GT 2021 có thiết kế hoàn toàn mới, mang đậm phong cách thể thao, cá tính & trẻ trung. Có thể nói, đây là chiếc sedan hạng D bình dân có thiết kế hiện đại nhất từ trước đến nay, cá nhân mình thấy vậy. Không nói nhiều nữa, anh em tự chiêm ngưỡng và đưa ra nhận xét nhé! 😁

Đây mới là cái mình muốn chia sẻ nhiều hơn trong bài fact này - khả năng vận hành của KIA K5 GT 2021:
- KIA K5 GT 2021 sẽ được trang bị đến 2 loại động cơ xăng tăng áp khác nhau
- Động cơ GDI 2.5L phun xăng đa điểm, cho công suất tối đa 290 mã lực và mô-men xoắn cực đại 422Nm, kết hợp cùng hộp số tự động 8 cấp ly hợp kép hoàn toàn mới (8-DCT), combo này giúp chiếc xe tăng tốc từ 0-100km/h chỉ trong 5.8 giây.
- Động cơ GDI 1.6L CVVD, cho công suất tối đa 180 mã lực và mô-men xoắn cực đại 265Nm, kết hợp cùng hộp số tự động 8 cấp thế hệ mới.
- Lần đầu tiên dòng xe sedan hạng D này được trang bị hệ thống dẫn động 4 bánh toàn thời gian thông minh
- Ngoài 4 chế độ lái: Normal, Smart, Sport, Custom, KIA K5 GT 2021 còn có thêm chế độ Sport+, hứa hẹn sẽ làm hài lòng mọi tín đồ đam mê tốc độ!

Công nghệ & trang bị tiện nghi, an toàn của chiếc xe này thì... ôi thôi, nhiều lắm, bài fact này đã quá dài rồi! Xe Tinhte sẽ có bài viết chia sẻ chi tiết hơn về dòng xe KIA K5 thế hệ mới này, anh em nhớ đón xem nha! ❤️

Anh em thấy mẫu xe này thế nào? Hãy chia sẻ ý kiến & thảo luận về KIA K5 GT 2021 tại đây anh em nhé! 😃
Xanh coban đẹp, cái đầu hơi lộn xộn.
@caffeinezzZ Mấy anh em trẻ sẽ thích phong cách đó! 😁
@caffeinezzZ Dạo này mấy bạn Hàn thay đổi thiết kế đẹp ghê
@caffeinezzZ Chervolet Cruze nhìn đẹp hơn.
Tiền đâu mua đây
KIA sinh ra đã định hình là thương hiệu bình dân
@[N][H][T] Cơ bản là đúng mà, gần đây khi bắt đầu dc tin tưởng thì KIA mới đang gột rửa cái mác bình dân ban đầu ấy chứ.
@w810i Quan trọng bình dân thì sao.VW TOY cũng bình dân kìa.Nó nói ngu ko tập trung bài viết hiểu ko?
@[N][H][T] Hiểu rồi ạ.
@fuaka93 Bỉu môi à ))))
Đẹp nhỉ
Mua xong bán lại chắc lỗ nặng lắm đây. Vấn đề nằm ở thương hiệu. Xe càng đẹp càng nhanh lỗi mốt. Như vios ấy 20 nĂm sau vẫn đẹp 😆)
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Vios mà đẹp hả b =)))
@dqmtrieutoyota Nick thật hay fake vậy idol? Thân
@w810i Nick clone của chủ thớt! 😆
@devilending Kkk... anh ấy là ai mà nổi tiếng vậy bác? 😃)
Khá đẹp
Rẻ là đồng bào ưng cái bụng lắm, về đừng cắt op nhiều quá là được.
@Rich Leon Ko cắt nhiều thì cái giá nhìn sẽ hú hồn ngay 😆😆😆
Khả năng tài chính người Việt mình còn thấp nên mua xe xem nhứ sắm của (như lúc trước mua cái tivi, dàn máy may) vậy, quan trọng là phải bền, giữ giá, thậm chí 0 dám mua chiếc xe mình thích, dù nó thấp hơn xe Toyota, mua về thì 0 nở chạy. Chứ nhưng nơi khác, xe là phương tiện đi lại, chưa tới 5năm là họ đã đổi xe.
@cumintotheface Trung bình Mỹ 3 năm nó đổi xe rồi, nên giờ nó ra dịch vụ cho thuê xe chạy và đang rất là hot cái dịch vụ đó
@chavalier Vãi thím, kinh nghiệm và biết nhiều hơn cả thống kê à
@chavalier Tùy gia đình, tùy mỗi người thôi bác, mình biết có người 20 năm chưa thèm đổi xe nữa là! 😁
@Syter Các hãng xe 5năm là làm mới mẫu xe, còn nâng cấp giữa dòng đời là hơn 2 năm. Còn chuyện 0 đổi xe là do mây mây, như kt mình yếu, mình 0 phải người ham xe, hay đó là xe kỷ niệm... Còn bạn, chiếc xe gắn máy bạn chạy thường xuyên 5năm, khoảng 100.000km, khi có điều kiện bạn có muốn đổi xe 0
Bỏ qua hết những thứ khác thì phải công nhận thiết kế của 2 em Kia , Hyundai dòng D năm nay quá đẹp !
@libieu Công nhận dạo này đi ngoài đường thấy mấy em kia đời mới quá đẹp. Nhất là đèn led ban ngày loại 4 bóng rời như porsche. Hồi trước thì ấn tượng đèn sau của kia K3
@tieutu911 cái đuôi con K3 thì không lẫn vào đâu dc 😆
Chỉ 1 từ là khen cho KIA đã đổi mới toàn diện dòng K5 này. Đẹp nhưng chất thế nào thì còn chờ😁
Xe này ngon à nha!
Rồi lại vác cẩm ly về cho chắc gạo 😆)
Nhưng vấn đề là nó sẽ ko được bán ở Việt Nam mod ạ. Trước mình tìm mãi xem có đơn vị nào nhập Kia K3 Sport không mà ko chỗ nào nhập luôn
Đẹp vãi
KIA bây h thiết kế ấn tượng quá
Đẹp thật...
Sorry all! Nhưng cái bài này nó ngự ở trang 1 mấy hôm nay. Mà nó có tác dụng gì nhiều đâu nhỉ?
Xe Hàn xẻng càng ngày càng ngon.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 240VIPhemilo
10.507 bài đăng
hoangsytai+ 189CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
caffeinezzZ+ 117VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 91CAO CẤPquangthegtvtk49
5.571 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM