Đây là pin của Apple Watch Series 6, có dung lượng lớn hơn?

Mikeknowsme
2/8/2020 8:20Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DrTMA92
TÍCH CỰC
4 năm
Nản nhất khoản pin nên h vẫn k muốn quay lại với em nó. Chứ mọi mặt khác quá tốt rồi.
Mr Síu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sr6 ra rồi chắc Sr4 sẽ rẻ đi chút hehe, tới thời điểm mua rồi
Re0
CAO CẤP
4 năm
Sắp có cơ hội sở hữu s5 giá ngon rồi , nghèo nó khổ thế đấy các bác ạ
viettan28
TÍCH CỰC
4 năm
@Re0 Nghèo thì sd hãng khác sao phải xoắn thế. Chứ đồng hồ và tai nghe mà mua đồ cũ, pin kém rồi thì sd khổ sở lắm.
Hồi trc mình cũng mua 1 cháu Garmin mà 1 tháng xong bán luôn, làm 1 cháu Citizen nhẹ nợ.
Re0
CAO CẤP
4 năm
@viettan28 Hi , kiểu như yêu rồi ý , mk mua like new thôi , s5 thấy hợp với mình nên đợi giá tốt chút là mua thôi , ghép đôi ip nhanh và nó cũng đẹp nữa ý
series 5 đang hạ giá tốt ghê. mua series 5 cũng ổn.
năm nay dịch ko biết có bị lui lịch ko nhỉ
cao hơn là thấy ngon hơn rồi.hihi
ghê vãi, hóng bài đây là mảnh giấy chùi đít của tim cook sau khi đi toilet, mùi có thơm hơn giấy vn
Series 5 vẫn đang còn quá tốt mà 😃
Re0
CAO CẤP
4 năm
@hongphuc1992 gà vẫn cứ phải đẻ trứng vàng chứ bác , ^^!
cũng đang hóng S5 năm nay roài đây ,
Vãi 303-296 bằng bao nhiêu ae 😆 lớn hơn nhiều thế.
Thấy tiêu đề cũng mừng, đọc rồi mới biết lớn hơn thật, nhưng con số ko chênh lệch mấy. Thôi thì hy vọng watchOS7 sẽ tối ưu pin vậy.
Mong chờ nhất là Apple cải thiện được dung lượng pin của đồng hồ và có cách sạc tiện lợi hơn, chứ pin thế này mà tối còn đeo để theo dõi giấc ngủ thì sạc lúc nào 😢
TRK
TÍCH CỰC
4 năm
Cao hơn " nhiều " thế nhỉ???
"Tuy là con số cao hơn không nhiều như hứa hẹn Apple Watch Series 6 sẽ cải thiện phần nào mức dung lượng pin khi phải gánh phần màn hình Always-On hay tính năng đo giấc ngủ trên watchOS 7" cái này ông viết bài nói hay apple nói. haha
Bor force touch mà pin tăng gần 8mAh, chắc hi sinh cho độ mỏng của sr6 quá. Đang ngờ cái đo nồng độ oxi máu lại không khả dụng tại Việt Nam như cái ECG các bác ạ
chênh nhau có 7,8 mAh, ko biết thời lượng dùng pin nổi 2 ngày ko
Ko hơn nhau mấy, cảm thấy hơi thất vọng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019