Đây là Pixel 6 và Pixel 6 Pro, cụm camera rất dày, viền mỏng?

Duy Luân
13/5/2021 23:44Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrphan
TÍCH CỰC
3 năm
Ơn giời, đẹp hơn nhiều rồi
Chu Phi 88
ĐẠI BÀNG
3 năm
đẹp chứ nhỉ?
mặt trước ổn hơn rồi
Thiết kế vuông vức như này nhìn ưng đấy
Đẹp nhỉ
magiclove_72
ĐẠI BÀNG
3 năm
xem cho vui thôi, chưa có chính thức mà
khanh1810
TÍCH CỰC
3 năm
Màn mỏng đẹp phết 😎
Nhìn quá là sexy luôn, đẹp thật
Đọc cmt thấy nhiều người chê cụm cam, tuy nhiên cá nhân mình lại thấy nó rất chi là xấu đấy chứ.
Lâu rồi không thấy goole cải thiện chất lượng cam, chỉ toàn nhờ thuật toán. Hy vọng họ sẽ thay đổi để chất lượng quay Video được cải thiện
quá đẹp
Andydo611
TÍCH CỰC
3 năm
Mình mua online 1 con XZ2 tại clickbuy kèm theo gói BẢO HÀNH VÀNG cho mẹ mình xài. Khi nhận máy mình không kiểm tra nên lúc mở ra không hài lòng về ngoại hình sp. Sau đó đem ra cn Lê Hồng Phong thì được nhận lại con khác. Cái này tốt.
Tuần đầu dùng rất ok. Máy chạy mượt. Quay phim chụp hình đều ổn. Sang tuần thứ 2 thì máy sinh bệnh, sóng chập chờn, sau rồi không nhận sim luôn. Mình đem ra cửa hàng thì nhận viên nhận máy. Không ghi nhận gì về khung máy, nói với mình là sẽ được đổi mới trong vòng 4-5 ngày. Mình cũng yên tâm về nhà. Sau đó thì suốt 4 ngày mình không nhận được thông báo gì hết từ CB. mình bực quá mới gọi lại thì bất ngờ nhân viên nói mình làm cong sườn máy, không chấp nhận đổi mới mà đang sửa. Quá khó hiểu cách làm việc của 1 hệ thống lớn như Clickbuy?
Khi nhận thì không nói gì, đợi khách gọi lại mới đổ trách nhiệm này nọ. Mà máy này mẹ mình xài nâng như nâng trứng mà nói là cong máy.
Mình rất không hài lòng về cách clickbuy tìm cách thoái thác trách nhiệm bảo hành và đối xử với khách hàng. Đến giờ sau hơn 1 tuần mình vẫn không có máy xài. Mình khuyên anh em nên cân nhắc nếu mua hàng ở đây và nhất là gói bảo hành vàng
Sơn Berry
ĐẠI BÀNG
3 năm
Màn phẳng giùm cái, làm cái viền cong như a sam ớn quá
Hyper But
TÍCH CỰC
3 năm
Hy vọng cụm cam vẫn bá đạo
hfff1080
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp hơn 5
SonPGT
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mặt trc đẹp đấy, cụm cam công nhận lạ thật, năm nay sd chip GG tự làm, ko biết ra cơm cháo gì ko? Còn chụp hình chắc là bá trong giới smartphone rồi 👏
Truong.ld
TÍCH CỰC
3 năm
Như này nhìn đẹp hơn hẳn mấy đời trước tai trâu
Từ sau con Pixel 4 và 4 XL bỏ luôn face lock rồi, mình thấy dùng khá ổn mở cũng ok như iPhone quét 3D hẳn hoi mà sao không thể đem lên dòng mới nhỉ
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn trông hay phết
Sơn Xoăn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chờ chính thức :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế