Đây là sếp to nhất (CEO) của TheGioiDiDong, đang cầm trên tay con OnePlus 8 Pro. Gần đây Fanpage...
Duy Luân
2 thángBình luận: 45
Đây là sếp to nhất (CEO) của TheGioiDiDong, đang cầm trên tay con OnePlus 8 Pro. Gần đây Fanpage...
Đây là sếp to nhất (CEO) của TheGioiDiDong, đang cầm trên tay con OnePlus 8 Pro. Gần đây Fanpage của OnePlus Vietnam cũng active hơn hẳn. Nên khả năng cao là OnePlus sẽ về VN, chính hãng. Anh em thích OnePlus sướng rồi nhé.

Mình xài OnePlus 8 Pro thì nó là con Android tốt nhất hiện nay.
Ram 8gb hay 12gb ae nhĩ?!
@NDC9057 Mình đoán là 8GB
@Duy Luân Vậy giá đỡ chát 😅
Rev
TÍCH CỰC
2 tháng
ngon r
Từ đầu biết ngay rồi mà, có sai đâu 😆
Annotation 2020-08-05 201933.png
ngon rồi
về nhanh đi, bon chen với mấy bạn ốp bô, bé phốt, vinh sờ mát v.v...
fx26f41289
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Từ bao giờ CEO là sếp to nhất?
THONG_PQ
TÍCH CỰC
2 tháng
@fx26f41289 Nếu quy mô cty này thì có thể còn một mớ ngang mâm và mớ ngồi mâm trên.
Coo
Cfo
Thành viên hđqt
Phó ct hđqt
Ct hđqt
@fx26f41289 CEO mà kiêm CT HĐQT thì sao bác
fx26f41289
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Phạm Tài gtvt Thì to quá rồi bạn
Anh em dự bao nhiêu củ?
Ông này là Đoàn Văn Hiểu Em nhỉ ?
WXYZ
CAO CẤP
2 tháng
Về chính hãng là em xúc 1+
baodng
TÍCH CỰC
2 tháng
Điện thoại android tóit nhất hiện nay là Pixel 4, ko hiết khi nào dòng Pixel mới được bán chính hãng.
@baodng Chỉ thuê đất sx ở VN thôi bạn, bán chính hãng thì gần như ko có hi vọng đâu, ở đây Vsmart, Xiaomi, Oppo, Realme, Samsung đập hội đồng cho thấy bà ra chứ mà bán đc thì GG cũng ở đây lâu rồi bạn, ở Mẽo, Nhật,... thì mấy cái tên Tàu này (trừ Samsung) gần như ko có hy vọng ở đó nên GG chỉ có thể thoả sức tung hành nơi quê nhà đc thôi
Chờ con huawei P40 pro plus mà chả thấy.
1+ comeback VN à 😁
bmw_m3vn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
CEO của TGGD là sếp to nhất???
thích pixel 4a hơn cơ
@Phuongkak Nhưng ko bán đc chính hãng tại Vn mới buồn
@MrMedic229 thế mới cay, hình như google có một vài model sản xuất tại VN đấy, sau đi xuất khẩu 😔
chả khoái 😆
vì giá vẫn cao vãi nồi
😃)
@soncon_cuchuoi9x Cái giá vậy ổn lắm rồi, so với Xào Mì thì 1+ nó còn hơn nhiều cái lắm ông, chứ ko đơn thuần là hàng Tàu phải rẻ đâu, ông this thì cũng phải có ông that thôi, Snap765G lẽ ra bán với cái giá rẻ nhất cũng phải là 6tr5 rồi, chất lượng chứ ko phải cấu hình như Xào Mì đâu
Vickk
TÍCH CỰC
2 tháng
@MrMedic229 Xào mì ngoài cấu hình ra có so tổng quan được với máy nào đâu. Cắt cái này giảm cái kia, nhìn màn hình thôi đã không muốn xài. 😃
@Vickk K20 đang màn AMOLED + Vân tay trong màn ngon lành cành đào thì K30 vs K30 5G xuống IPS LCD + Vân tay nút nguồn, lên thẳng 120Hz
Vickk
TÍCH CỰC
2 tháng
@MrMedic229 Có amoled đi nữa thì nhìn màu vẫn chán hơn đt khác. Nhìn màn iPhone, sony, LG xong nhìn lại màn xào mì đúng nhức mắt. Mấy bác xài xào mì quen chắc không nhận thấy màn xấu chứ thử đổi máy khác xem. 😃
Hy vọng giá phải chăng 😃
Lêu lêu, ko có apple watch đeo kìa 😆
Ai chụp đây
mannavod
TÍCH CỰC
2 tháng
Sếp to nhất? 😔 chắc Ceo giờ kiêm luôn chủ tịch 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019