Db Journey Discoverberry Bundle: Tất cả những gì anh em cần để đi cắm trại một mình, giá 280.000 USD
P.W
2 thángBình luận: 38
Db Journey Discoverberry Bundle: Tất cả những gì anh em cần để đi cắm trại một mình, giá 280.000 USD
Mức giá đó theo Db Journey, hãng sản xuất đồ cắm trại và du lịch của Na Uy, đã bao gồm cả một chiếc xe điện Porsche Taycan 4 CrossTurismo , cùng toàn bộ quy trình chuyển đổi nóc xe trở thành bề mặt lắp lều cắm trại, túi đựng hành lý và cả bộ kit cắm trại mà Db không đề cập cụ thể bao gồm những món gì. Trong đoạn clip giới thiệu dưới đây anh em có thể thấy bên cạnh lều chõng và bàn ghế, còn có cả đồ dùng nấu ăn và cả một chiếc thang xếp để vào lều nghỉ ngơi nữa.

Db mô tả “bộ kit” cũng phải nói là khủng này trên trang chủ: “Đừng hít thở bầu không khí bụi bặm ở chốn thành thị nữa, mà hãy khám phá thế giới theo cách của bạn. Chiếc xe off-road động cơ điện này cùng lều xếp trên nóc xe lấy ý tưởng từ loạt sản phẩm ăn khách Strøm, thứ có thể khiến bạn không muốn sở hữu một căn nhà nữa.” Với mức giá khởi điểm 110.000 USD, toàn bộ gói cắm trại này nếu chỉ tính riêng trang thiết bị mà Db lắp đặt và bán kèm cũng có giá cao hơn cả bản thân chiếc xe điện của Porsche rồi.

Db Journey liệt kê những món đồ anh em sẽ được sở hữu với gói Discoverberry Bundle:

• Một chiếc Porsche Taycan 4 CrossTurismo
  • Một căn lều Strøm dạng gấp đặt ở nóc xe, dung tích 2.385 lít, đủ chỗ cho hai người lớn
  • Một va li Strøm dung tích 60 lít
  • Một ba lô Strøm dung tích 30 lít
  • Đồ nghề cắm trại

Theo Db Journey
38 bình luận
280,000 USD x 23 = 6,440,000 VND úi chà như này thì thà đi theo đoàn còn hơn.
@ANormalHuman chích xác là 18 tỏi nhé, chưa x3 à
lanh_bi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@choigiky Cái xe x3 gần 8 tỏi thôi. Bộ kia giữ nguyên giá thêm 10-20% thuế phí thôi.
Starkvn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lanh_bi thật, có hơn chục tỷ ý mà
Cười vô mặt
Miễn bàn .
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nước ngoài cũng nhiều vụ lùa gà nhỉ
@huncaicoi công nhận, 280k đô, trừ đi Porsche taycan là 100k
@huncaicoi Thôi khỏi, nếu có 18 tỏi để chơi thì em làm vài 1 vài hec ta đất ngoại thành làm cái nhà vườn, trang trại ... cuối tuần đi con xe cỏ về hít không khí trong lành ngày T7, CN là đã lắm rồi kk !
cu dé
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Vuducanh0909 làm 1 quả nhà di động kiểu hình tam giác hay tròn tầm 200 củ vào thì hết nấc =))
x_chien
TÍCH CỰC
2 tháng
Có tiền ko biết làm gì ném chơi !
đi 1 mình thì ở nhà ngủ khỏe
Sao nhìn cái nóc xe có vẻ mỏng manh quá, khó mà chịu được lực tập thể dục và vận động mạnh của 2 người trưởng thành
Tiền nhiều để làm gì 😆😆
Cắm mình vào vùng nghiện thì hỏng
Mình chỉ cần 600tr là đủ độ con Kano mình thành full gear 😁
Mì Tôm hân hạnh là nhà tài trợ chính 🤣🤣🤣
M thíc đi cắm trại n ngủ phải ks or homestay
vyp
laiviet
TÍCH CỰC
2 tháng
Ông nào nghĩ ra cái này chắc cả năm bán đc 1-2 bộ.
Ở VN, Cắm trại 1 mình kiểu này.
Sáng mai giật mình. thấy mất logo, mất kính hậu, mất 2 cặp mâm, mất lun cái thang....
À mà thôi... =)))
@Calvin_trung 4 bánh xe thế bằng mấy chồng gạch đinh
Cười ra nước mắt
trungtrans
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Xe không hợp với con người Việt Nam rồi.
I'm LTK
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Em cần tìm một cái thang nhỏ nhắn như kia dùng trong gia đình. Các bác nào có địa chỉ link lazada, shopee, tiki bảo em với nhé. Thanks các bác! 😁
@I'm LTK Thang nhôm rút chả tiện gấp tỉ lần
I'm LTK
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@cutamthat Quan trọng là độ nhẹ bác ạ! :3 Và chiều dài của thang nhôm rút cao hơn nhiều với mục đích sử dụng nên là mình không thích! 😁
tuzebra
ĐẠI BÀNG
2 tháng
xe đi offroad mà cái gầm thấp thế này thì chịu thua
280k thì mua con Landcruiser 120k, còn dư 160k thì mua phụ tùng hết 60k là cao, co f 100k chắc thuê chân dài đi cùng :v
@chavalier
Cười ra nước mắt

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019