[Đề cử ] Cái dở nhất của Z10

longok
19/3/2013 12:3Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

t.crackberry.com/viber-halts-plans-blackberry-10-application

Theo cái link trên thì quá buồn các bác ah. Muốn dùng viber thì đến mùa quýt thật các bác ah.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
one8xviet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pin quá tệ các bác ạ! Hx
tặng cho các bác quan tâm Z10 ,mức giá này ,cấu hình thế kia ,khỏi phải lăn tăn rồi còn gì nữa ,em thấy thế là dc rồi đấy các bác ợ .... xúc thôi
SmartOne
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em thấy cái dở nhất là nhiều trang web chưa detect được browser của BB10, nên vẫn hiển thị nội dung bản trên máy tính, lướt web rất nặng nề và chậm chạp, giao diện xấu, toàn phải zoom 😔
Mình nghĩ cái dở nhất là App ít không phong phú bằng ios với android
cho hoi z10 tuong duong voi dt nao cua sámung, de minh biet minh tien so sanh.
cau hoi hoi ngu ngo ti xiu.a e dung chem 😔
đã mua Z10 ,rất ổn ,hóng vụ up room để cải thiện mấy cái ứng dụng MXH ,còn lại mình thấy xài rất ok , mấy bác cứ dìm hàng em nó vì mấy cái ứng dụng mà ngay cả smart phone khác các bác cũng rất ít xài .......
Em là em mới rước Z10 về ,thế cơ mà ai chê là em quê .......
ban obix thong cam 3g o viet nam thi co lien quan gi den BB
cham thi cham chung ma 😃
Từ hồi 3G tăng giá đến giờ các bác còn dùng 3G k hay chuyển sang BIS với wifi rồi?
Cái BIS OS10 khác với BIS OS7, buồn nhể...
Nó mà nén data rồi gửi như OS7 thì ngon k, vừa free vừa nhanh...
@HolyShock ???? chỉ em với bác
@HolyShock bác này vào tung gió phát rồi đi ,làm em miệt mài tra gu gồ mà ko có ....
@chicknoob
Èo sr bác, có lẽ tại em nói k rõ làm các bác hiểu lầm, nó chỉ là gói cước BIS của BB thôi mà bác 😔
Mấy ngày mất mạng sống thiếu văn hóa quá nên quên béng mất luôn 😁
BIS là gì vậy bác
share cho ae biet voi bac holy oi
vẫn không rõ bác ơi ...... tra gu gồ tiếp vậy
thì ra là gói bis
Buồn nhất là thời lượng sử dụng Pin Z10 quá cùi so với quy định 😔
Dở nhất là máy hết pin nhanh wa, cho con pin 2500 có phải tốt ko
cầm Z10 mà phán như thánh ý bác chủ thớt..
Trình Z10 nó ăn các dòng khác chính là cái mặt sau đó nợ
còn thích thì thêm bộ vỏ là oách xà lách ngay.
Cảm thấy Z10 nói riêng và bb10 nói chung thật ngu ngốc khi có cái tuỳ chỉnh bật phụ đề khi xem video mà nó chẳng có tác dụng gì. Và dĩ nhiên là nó không chạy được phụ đề 😔 cÍ tối thiểu mà không có
Em thấy cái dở là cảm biến có vẻ giật giật. Truớc dùng ip 4s nên thấy hơi khó chịu. Ít app. Vợ dùng lumia 800 mà ko có tango để gọi. Còn lại ổn cả. Hy vọng tới đây sẽ có nhiều app hơn nữa
@Mr_Zer0
Lỗi do máy bác chạy os không ổn định thôi , ứng dụng thì không nhiều bằng android ios nhưng cài vào chạy ổn định ok nhe bạn ! ai nói bạn là bb không có tango vậy ! đinh chính lại là z10 đã chạy tốt mấy cái đó nha bạn ! chịu khó seach bác Gồ đi bạn !
@hutech83 Hay quá. Nhưng e mới dung BlackBerry. Hơn nữa máy tính nhà e ko làm đc bác ah
@Mr_Zer0 Nếu bạn ở tp hcm có thể chạy qua chổ mình cài miễn phí cho bạn luôn nhé !
@hutech83 Thank bác. Em bị cái lỗi là Windows 32 bit kgi chạy vnBB10. E phải học hỏi thêm bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019