Deleted
Mac18
4 năm trướcBình luận: 2.050Lượt xem: 345.946
Deleted
Deleted
bạn làm clip tổng quan test drive chứ đưa 2 cái hình nhận xét ntn
chúc mừng bác.
Cho mình hỏi bác mua ở Head nào thế, địa chỉ?
và giá trên đã ra giấy chưa?
@GameOver107 Vũ hoàng lê bác ơi 😃
@Mac18 Bác ở Hà Đông à.
@cupid_1606 đúng rồi b
@Mac18 Bên Vũ Hoàng Lê chặt chém ác, chắc giá bác mua cũng k phải rẻ. Like cho tinh thần chịu chơi😃
@Mac18 Bác ở hà đông hay thanh xuân thế . Hnao cho e nghĩa phát 😃)
53tr chưa giấy à ? 😁 có nhà máy sx mà còn có chuyện nhỏ giọt thì cũng thua mấy head ém hàng
@Kinh Thuyên Các bác cứ nói ém hàng.hôm qua em đi công tác Bình phước.dọc đường mấy Head ở Bình Dương dựng xe này nhiều lắm.có thấy nhỏ giọt đâu.
@vanvuongteach Mõi ngày sx 600 chiec cac bac nhe
@Kinh Thuyên Sao bác mua đắt thế. Chỗ em 48tr thui. Cũng mới mua hôm sáng hôm kia. 48tr tặng kèm gói dán bảo vệ đầy đủ. Head mới mở nên giá rẻ hơn lấy tiếng chăng.

Với lại xe bh đi cần đếc gì roda. Cứ vọt thôi bác, việc đó bh hãng làm giúp rồi.
@vanvuongteach thật ra sx không nhỏ giọt mà do head hoặc 3s găm xe để làm giá thôi
mình có ng quen chủ head honda. con winner này nhập hàng về rất nhìu mà chỉ để ở kho thôi chứ đem ra bán có vài chiếc 😃
🆒🆒🆒
đẹp đấy bác.về chạy rồi là cái review cho ae nhé
@hoangthanh1994 Bac ma thay no o ngoai thi hoi oi luon om nhom om nhach nhjn zong con cao cao hon la mot chiec xe
Hóng review của bác, qua nay chưa thấy em này chạy ngoài đường
xe đẹp, giờ chỉ còn cảm giác lái, khả năng tăng tốc ok nữa thì cái xe Ex thần thánh mà các thánh đang tôn như thần đã đến ngày tàn
@yeahoh Vậy bạn cũng mua xe vì nghĩ nó oách cơ à, đi xe mà khè vs nhau thì cũng loại k ra gì đâu bạn, vì mấy xe nè cũng chỉ là loại 150 phân khối, giá cũng tầm 50 chai, bằng giá bao xe khác thôi.
@hoangnguyen0115 Mình không nghĩ. Chỉ là đọc cmt của nhiều bạn trên đây thấy ngta nghĩ như vậy thôi. Mua để so đo vs Ex
@yeahoh chung qui lại ai cũng khen con winner cục máy, cái nè thì đúng, mà trong nè mấy thánh niên dám kéo hết ga hết số, cầm mấy con 150 phân khối nè mà gan như cóc thì cũng k chơi lại bọn chạy wave vs si đâu.
@pmkha tàn thì chưa đến nhưng ex150 giờ đầy đường rồi. nên k có độc nữa. winer 150 là 1 sự lựa chọn thay thế xứng đáng.
màu này em thấy đẹp nhất rồi, cơ mà chả hiểu thiết kế chứ pha thêm 1 chút màu đỏ vào nữa nhìn cứ hâm hâm
@taudayma Chuẩn bác. E thích màu này lắm. Cơ mà có thêm đỏ làm cảm tình tụt 50% luôn
Mình vừa mới về. Thủ tục lâu quá 😃 tks ae, tối sẽ đánh giá nhanh + ảnh chi tiết.
Nói chung là ngon ạ. Máy bốc, Nổ thút thít, giảm sóc ngon lành...
@Mac18
@Mac18 Qan trọng giảm xóc trước, tại giảm xóc trước ẽ quá tệ 😁
@Mac18 Giá này là chuẩn rồi
Có chờ thì đến tết nó mới về 50 thích là nhích cái đã dành thời gian cho việc khác chúc mừng thớt nhé
E ở tp toàn 54 mà k có xe giao ngay
Giấy xuất kho nó ghi màu gì thế chủ thớt. Nó ghi chỉ màu xanh thì tuyệt tha hồ chế tem.
@hannguyenbao Xanh do den nha ban
cái gác chân trước có gập vào được như Ex ko bạn?
@kodomo15 Hình như ko bạn, mệt quá đang ăn cơm, từ sáng xe vs cộ suốt. Mình đang để ở cửa tí ra ngó lại 😔
@kodomo15 Cố định chứ k có gập lại dc.
Mình cũng thích màu này, bác ở đâu cho mình qua chạy thử rồi mình nhận xét cho 😁
@kenken1512 Chạy thử xong ngon quá chạy luôn =))
@kenken1512 Vãi bác @@ :D
@vanvuongteach Haha, cái này dễ xảy ra lắm =]]
Nghỉ ngơi xong đi test tí nào 😃
@Mac18 gắn gương vào cho đẹp đi bác
@hoangthanh1994 Ok bác 😃
@Mac18 Không có cục cân mâm hả thớt.
Gác chân không gập vào được nhé các, cũng chẳng sao hết vì đưa cái loại gập được vào mấy bác có gập hằng ngày không hay đi thời gian lò xo nó rỉ lại thành ra cái lúc lắc...chỉ là cái xe underbone thôi mà phải không ạ?
Báo giá các bác ở Head Đại Hải 2 (Bà Rịa-V.Tàu) 50tr bao biển nhé
@duykhanh.hulk Có lẽ bạn hiểu nhầm sang cái gác chân ngồi sau rồi, cái trước cơ mà
@duykhanh.hulk Bậy. Bác đã đi con xe gác chân gập lại đc chưa hay chỉ phán mò. Người nhật không có mang vào cái gì thừa đâu mà bác lo. Tuy chi tiết nhỏ nhưng nhiều lúc cực hữu dụng nhé
@duykhanh.hulk bạn chưa dắt xe qua đường hẹp nên chưa thấy nó hữu dụng
@duykhanh.hulk Nó tính theo hộ khẩu làm giấy tờ nhé.
Có cảm giác không hot như lúc mới ra T150, chắc mau chóng quay về giá đề xuất thôi.
@sumo_tintin Hôm nay nhiều thanh niên đến xem xe lắm bác ạ. Có 2 bạn đi ex150 đến ngắm 😃. Bảo cho em ngồi lên thử @@ mình phải từ chối vì đang chờ đấu ắc quy 😃
@Mac18 Bác cho em hỏi bình nước phụ nó giấu ở bên phải yếm xe đúng ko bác, tại nhìn chỗ Ex hay gắn thì em ko thấy đâu cả
@Mac18 lái thử coi có khác ex ko chứ chẳng mua đâu bác, thôi thì mỗi ng mỗi sở thích
@duykhanh.hulk Đúng rồi bán, giấu kín
Xin chia buồn cho chủ thớt một head ở saigon đã nói lên điều này 20160608_133930.jpg
@Thanh winner150 sao vậy b 😃 có gì phải chia buồn
@Mac18 Giá kìa
@Thanh winner150 Sao lại là msx bạn? Phải là winner chứ?
Màu đẹp, ae thích côn tay underbone mà ko thích bị đánh đồng với tụi trẻ trâu lượn Ex thì có thể đi Win này cũng đc, trông vừa khỏe khoắn lại đứng đắn 😁
@O.R.A.N.G.E Con Winner này mà ngon hơn Ex thì tụi trẻ trâu nó đổ xô đi mua Winner. Lúc đó lại mang tiếng đi xe trẻ trâu 😆))
@yeahoh Cũng ko mong như vậy vì dù sao trẻ trâu vẫn tôn thờ Ex lắm, Win kiểu dáng nó ko bắt mắt đối với tụi này đâu
@yeahoh Cái đít nhỏng như vậy thì trước sau gì cũng bị kiu là trẻ trâu ah 😁
@O.R.A.N.G.E Nói vậy chớ khuyên các bạn nên mua Ex150 dù là trẻ hay chạc tuổi, không nên mua winner.
Lập mấy topic kiểu này giúp head PR không công, lại càng bị làm giá.😁
Một khi đã thích là nhích, mua rồi thì đừng lăn tăn. nghĩ nhiều mệt đầu, hãy thỏa mãn với những gì cái xe đem lại 😃
@Mac18 Với lại có 1 nghịch lý là giá xe sg lại rẻ hơn hn.
@vanvuongteach Do thị hiếu người tiêu dùng 2 miền khác nhau.

Ngoài bắc chuộng Honda hơn nên giá xe Honda ngoài đó mắc hơn giá xe Ya
Trong nam chuộng Ya hơn nên giá xe Ya trong nam mắc hơn giá xe Honda.

Thấy thường là như thế 😁.
@kenken1512 thêm 1 phần nữa là thuế xe ở hà nội 4 tr, sg có 2 tr thôi
@zenkichi153 4tr hết cụ ạ, trong này ya nó nhỉnh hơn ngoài bắc, chứ mình về hà nội chả thấy ya mấy.
Ở sg thì si với wave như nhau, tay ga thì ya cũng lác đác
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.734 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156