Dell Streak 10 sẽ được bán vào giữa tháng 6, có thể có tên mới

TDNC
7/4/2011 4:41Phản hồi: 29
Dell Streak 10 sẽ được bán vào giữa tháng 6, có thể có tên mới

Theo hãng truyền thông Forbes, Dell sẽ cho ra mắt máy tính bảng Dell Streak 10" chạy Android vào giữa tháng 6 này và chiếc máy có thể được đặt một cái tên mới thay vì Streak 10 như hiện nay. Gần như chắc chắn máy sẽ chạy trên Honeycomb (Android 3.0) nhưng không rõ hãng có giữ lại giao diện Stage UI đặc trưng của mình hay không. Năm 2011 được xem là thời khắc nở rộ của các máy tính bảng chạy Honeycomb và các hãng sản xuất buộc phải tự khác biệt hóa sản phẩm của mình để không bị rơi vào quên lãng.

Theo Engadget
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kenny
CAO CẤP
13 năm
đừng CDMA là bán tốt, giá đẹp xíu nữa là ok
Khó mà đọ dc với ipad........................
Bạn nói câu này chuẩn nè. Iphine với ipad là cái gì mà ai cũng đen ra so sánh. Iphone 4 gặp galaxy 2 của samsung mất điện. Tuy rằng mình đang dùng iphone nhưng mình thấy máy để chơi game và lướt web tốt hơn là làm việc khác
Ipad ko hổ trợ flash là minh hk mê rồi lướt net rất sì tú pịt.
-Streak 5" rất nỗi bật,nhất là màu đỏ😃, móc ra phone cả đám nhìn ngưỡng mộ.. 10" thì to wa.Streak 5 là tiện nhất.hy vọng streak 5 ver.2 sẽ thiết kế viền màn hình mõng lại nhìn pro và thon gọn hơn..
Thoáng đọc thấy bác lí giải cái này suy ra cái kia thì có vẻ đúng nhưng chỉ là về mặt hình thức thôi chứ thực tế thì ng ta nói đâu có sai. Giữa 2 hãng chẳng hạn, ít hơn là ít hơn chứ sao lại giải thích vì cái này hay cái kia đưuwoc, ai cấm ông tụ phát triển hdh của minh đâu. Thế nếu apple thực sự bán đc ít, ng tiêu dùng ko quan tâm mà lại vin vào vì ko có năng lực sx,hoặc tôi nghĩ ra rồi nhưng bọn nó ko sx dc vì tôi phụ thuọc các nhà sx khãc thì bác có ngửi đcj ko
Ở đây mình muốn nói là khi so sánh một điều j đó thì ta nên so sánh những cái tương đồng nhau về các mặt. IOS là HDH tốt và thành công của apple, điều đó ko ai phủ nhận nhưng nếu giờ HDH đó được apple cho áp dụng rộng rãi ở các hãng sản xuất khác (VD dell hoặc HTC) thì liệu ipad của apple có doanh thu lớn về số lượng bán ra ntn. Ở quan điểm trước mình cũng ko nói việc bạn kia viết thế đúng hay sai, bạn nên đọc lại. Còn điều mình viết ra bạn hiểu được thì hiểu, ko thì thôi. Miễn bàn luận lung tung, loãng diễn đàn ra.
Mong là có bản CDMA cho rẻ để em còn sắm đc 1 em. Cố lên ...CDMA...CDMA
Cái bóng của Ipad quá lớn. Khó thay cho các hãng khác.
Đáng để chờ xem. này thì 20 characters
tamluu77
TÍCH CỰC
13 năm
Không biêt giá bao nhiêu? nếu có cả 2 mạng GSM và CDMA thì tốt. :running:
đã từng xài Streak 5'. chả có gì đặc biệt cả
kehantinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang xài ds5, that good.
Hy vọng vào em 10" này
Hi vọng e này có phiên bản giá rẻ :d
Mà chả biết thế nào. Khối bác dùng iphone 4 ở cty thấy e dùng DS cứ đòi đổi :-ss
bác vip quá rồi còn j ;]] .
tuongluan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thật là đáng sợ quá đi mà... 😔 mềnh bị dị ứng với những kiểu như thế này. Hức... không biết đến khi nào mới thoát khỏi những cảnh này đây nhỉ? Hức....
Sự thật nó thế chứ ngta chém ra à :sleep:
May quá tháng 6 mới ra

Mình sẽ có cơ hội so sánh nó và Playbook
mrvodka
TÍCH CỰC
13 năm
mình cầm thử em ds 5 thấy cảm ứng cũng bình thường ko biết em mới này thế nào
hk20
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôiii.. Topic bị ế.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Không biết chất lượng có tốt không,sức mạnh thế nào?doanh số bán ra lại không được bằng Xoom thì đáng buồn?mong em nó đắt hàng
streak 10 hơi to nhỉ, mình thì chỉ thích tablet khoảng 7'inch, còn to hơn thì xài lap cho nhanh
lhlan
TÍCH CỰC
13 năm
Kg CDMA thì làm sao mà bán đc cho khách hàn Verizon, Sprint? Bỏ qua một mảng thị trường lớn tại Mẽo.

Bỏ qua luôn cả China mobile, mạng đt lớn nhất TQ nữa chứ - thằng đấy cũng CDMA.

CDMA muôn năm!

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Em hoàn toàn đồng ý với bác. 8 inch cũng tốt chán, với điều kiện viền màn hình nhỏ nữa đi để tổng kích thước bằng với galaxy tab hay là amazon kindle.

6 inch như amazon kindle cũng khoái! Những kích thước đó là chuẩn nhất với người châu á nhỏ con.
Máy Tính bảng thì 7,8,9,10 đều có thể phù hợp với từng nhóm khách hàng. Không như điện thoại chỉ 5 inch như Dell Streak đã được coi là khổng lồ rồi.
chưa lân nào thử xài hệ điềi hành đó nhỉ ^^
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong sao giá rẻ chút để nhiều a e được trải nghiệm máy tính bảng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119