Dell Streak + Logitech diNovo Mini = một cặp hoàn hảo

cuhiep
25/7/2010 7:21Phản hồi: 84
Dell Streak + Logitech diNovo Mini = một cặp hoàn hảo
Có lẽ Logitech không nghĩ rằng chiếc bàn phím di động bluetooth mà mình giới thiệu cách đây 2 năm lại trở nên hữu dụng với Dell Streak đến thế. Giống như được sinh ra để cho nhau, Dell Steak vừa vặn trên mặt đỡ của Logitech diNovo Mini và mọi thao tác đều diễn ra khá ngon lành như trong video dưới đây. Nếu bạn đã có Dell Streak chắc là bạn không tiếc khoảng 100usd cho một phụ kiện đáng giá thế này.

Hình ảnh Logitech dNovo Mini

Dell Streak

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn em Dell streak này mà ghiền quá đi 😔
Thông tin này nguồn theo Engadget, anh Hiệp không ghi kìa............!
ntiendat97
ĐẠI BÀNG
14 năm
trông pro quá :X :X :X
bingoo511
TÍCH CỰC
14 năm
quá tuyệt vời 😁 nhìn bấm đã thật đấy..
Quá đúng, sinh ra là để cho nhau, hoàn hảo thật
hic hic , có những sp âm thâm mà lợi hại , dell streak quá tuyệt . đi làm bỏ con này trong tui , khỏi cần laptop
Lúc nào cũng động cái là mọi người nói đây là diễn đàn tinh tế , rồi là các mem vì vậy cũng phải " tinh tế " , nhưng mình để ý thấy các bài viết của mod thường xuyên xảy ra hiện tượng là sai lỗi chính tả , không viết nguồn thông tin nếu mình chỉ là dịch lại hoặc chích dẫn . Mọi người cũng nhắc nhở nhiều lần rồi nhưng mà có vẻ như tình hình chẳng có gì là cải thiện cả liệu đó có phải là những bài viết thực sự chất lượng , thực sự "tinh tế " . Ở đây mình không phủ nhận tâm huyết cúng như là sự bổ ích của bài viết , đây chỉ là ý kiến góp ý của mình thôi

Bạn xem lại xem mình đã mắc phải bao nhiêu lỗi nhá. Những lỗi trên là lỗi trình bày thôi, còn nếu xét về lỗi văn phạm thì... bạn học lại lớp 1 đi. Học kỹ cái phần ngắt câu ngắt ý đó :p
mobile123
TÍCH CỰC
14 năm
nói nhanh cho nó vuông ông muốn chém gió ah.sai kiểu đó thì nói vui 1 câu nhắc nhở cho vui vẻ.lại còn giở 'tinh tế' vào đây nữa.ông còn sai bao nhiêu chữ kìa.lần sau chém cho tinh tế 1 tý.hôm ông viết comen bị ai chửi ah
cái này gọi là gậy ông đập lưng ông 😁
hason5834
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bỏ qua việc này đi,bác này có Tinh là đã biết chỉ ra lỗi của người khác để sửa chữa,đó là cái tốt nhưng bác chưa đc Tế nhị trog cách nhắc nhở thôi.cùng rút kinh nghiệm mà bàn chi nhiều vậy.thân
@jackjchan86: Cám ơn bạn đã góp ý. Bạn nói về sai chính tả là đúng. Còn về trích nguồn là không đúng. Hầu hết bài của MOD không những ghi nguồn mà còn để cả link sống trong đó để anh em có thể tham khảo thêm nếu muốn.
con này mua ở đâu vậy các bác giá 100usd à? thank
coolvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
2 đứa đi chung nhìn giống máy chơi game cầm tay quá!
kingmage
ĐẠI BÀNG
14 năm
èo! nhắc nhở nẹ nhàng thôi! ai mà chẳng sai sót! bác jackchan86 hơi gay gắt đấy .
Vô chủ đề chính:
Hehe bộ này đúng là Cô Long Dương Quá 😁
huu_dat07
TÍCH CỰC
14 năm
topic thành chổ bàn luận về chính tả rồi.
umumti
CAO CẤP
14 năm
Không phải đâu bác, đôi khi mình chỉ nhìn thấy người khác rõ hơn là nhìn chính bản thân nên rất cần những người chỉ cái sai cho mình. Đây chỉ là nhắc nhở của các thành viên thôi, không phải là bàn luận về chính tả nhưng cũng nhắc cho nhau biết rằng, mình còn sai thì khoan hãy chỉ bảo người khác.
nutac_bb
ĐẠI BÀNG
14 năm
"Logitech diNovo Mini" Em chưa tìm thấy ở đâu bán giá dưới 150$ cả.Bác nào biết chỗ nào bán rẻ hơn không?
Nhân tiện em nhận ship Dell Streak hàng used ( khoảng 95% trở lên) với giá >600$(đã unlock rồi ạ), hàng new giá >720$( không vượt quá 10% giá trị đưa ra ở trên)
Em sẽ mở toppic bên rao vặt sau!
Thân!
ôi...vẫn là chữ nghĩa. thiết nghĩ lên tinh tế là để chuyện trò và học hỏi lẫn nhau, chúng ta nên góp ý trên tinh thần xây dựng. Không nên chỉ trích cá nhân quá. Vì một cộng đồng tinh tế thân thiện. Nhân vô thập toàn, mod cũng là người như chúng ta, không phải máy móc, hãy thông cảm cho họ, những người đã vì chúng ta...
Trân trọng!
Nhìn cứ như 1 chiếc netbook mini ấy nhỉ.😃
ghone1990
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hoàn hảo thật không thấy j` là thừa cả.Bám vào nhau rất chắc chắn nữa 😃.Chả khác j là 1 chiếc netbook đích thực.Tablet + keyboard bluetooth = netbook.Lại con nghe gọi đuọc nữa chứ đúng là đa di năng.HD2 mà cũng có cái vừa văn như thế thì thích biết mấy
Duovo
ĐẠI BÀNG
14 năm
@ jackjchan86:
Chúng ta tham gia vào diễn đàn là để góp ý chia sẻ kiến thức, không phải để chỉ trích lẫn nhau. Bạn cũng công nhận là mình kiến thức mình hạn hẹp vì thế bạn mới tham gia vào diễn đàn này để học hỏi thêm. Điều bạn cần làm là cám ơn người đã viết/ đã dịch các bài hay cho chúng ta, ở đây chỉ vì 1 vài lỗi chính tả nhỏ nói chung và bài anh Hiệp đánh thiếu chữ "g" nói riêng, 1 vài thiếu sót khi viết bài là ko tránh khỏi. Mà bạn lại ko biết thông cảm còn nói phải tinh tế này tinh tế kia, tinh tế và hoàn hảo là 2 từ khác nhau hoàn toàn thưa bạn. . Mình ko biết cấp 1 cấp 2 bạn có học từ ngữ Việt Nam không. Chính bản thân bạn còn viết sai chính tả từ "trích" dẫn mà. Anh Hiệp cũng vui vẻ nhận mình viết sai và đã sửa lại bài viết, còn bạn? bạn có sửa đâu?, lại còn bảo người khác ngụy biện.. Mình comment bài này quả thật mình thấy mình cũng không khác gì bạn, vì đi chỉ trích bạn thế này thế kia, nhưng... việc phải làm 😁
Khổng Tử nói : "học phải có cách học, con đường có nhiều nhưng cần lựa chọn"
Nhà giáo Việt Nam nói : "học, ko phải là học vẹt"
Tui nói : "đọc phải biết mình đang đọc gì" 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019